AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Varsha Gaikwad : काँग्रेससोबत वंचित आल्यानं वर्षा गायकवाड नाराज? युतीवर केलं मोठं विधान

Varsha Gaikwad : काँग्रेससोबत वंचित आल्यानं वर्षा गायकवाड नाराज? युतीवर केलं मोठं विधान

| Updated on: Dec 29, 2025 | 2:59 PM
Share

काँग्रेस नेत्या वर्षा गायकवाड यांनी काँग्रेस आणि वंचित बहुजन आघाडीच्या युतीचे स्वागत केले आहे, तसेच यातून आपल्याला आनंद झाल्याचे म्हटले आहे. राजकारण जात-धर्म-भाषा विवादाशिवाय मुंबईकरांच्या मूलभूत प्रश्नांवर केंद्रित असावे, अशी त्यांची भूमिका आहे. त्यांनी वाहतूक, रस्ते, कचरा व्यवस्थापन आणि प्रदूषण यांसारख्या मुद्द्यांवर निवडणुकीत चर्चा होण्याची मागणी केली आहे.

काँग्रेस नेत्या वर्षा गायकवाड यांनी काँग्रेस आणि वंचित बहुजन आघाडी (VBA) यांच्यातील युतीबद्दल समाधान व्यक्त केले आहे. वंचित बहुजन आघाडीसोबत काँग्रेस एकत्र आल्याने आपण नाराज नसल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले. या आघाडीला त्यांनी ऐतिहासिक असे संबोधले असून, ही महाराष्ट्राच्या राजकारणातील एक महत्त्वाची घटना असल्याचे म्हटले आहे. वर्षा गायकवाड यांनी महाराष्ट्राचे राजकारण पुरोगामी आणि प्रगत असावे, अशी अपेक्षा व्यक्त केली. राजकारण जात, धर्म, प्रांत किंवा भाषेच्या विवादात अडकण्याऐवजी मुंबईकरांच्या मूलभूत प्रश्नांवर केंद्रित असावे यावर त्यांनी भर दिला. वाहतूक, रस्ते, घनकचरा व्यवस्थापन, बेस्ट (BEST) सेवा आणि प्रदूषण यांसारख्या शहराच्या प्रमुख समस्यांवर निवडणुकीत चर्चा व्हायला हवी, अशी मागणी त्यांनी केली. त्यांनी निवडणूक आयोगाला आणि पोलीस अधिकाऱ्यांना सामाजिक सलोखा राखण्याचे आवाहन केले. त्यांची ही भूमिका विचारधारेवर आधारित असल्याचे त्यांनी नमूद केले.

Published on: Dec 29, 2025 02:59 PM