AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

लवकरच लाँन्च होणार किया सोनेट फेसलिफ्ट, कंपनी देणार धमाकेदार फिचर्स

या सेगमेंटमध्ये नवीन टाटा नेक्सॉन आणि नवीन ह्युंदाई व्हेन्यु लाँच करण्यात आले आहे, जे दोन्ही लोकप्रिय एसयुव्ही आहेत. याचा प्रतिकार करण्यासाठी सोनेटमध्ये काही बदल केले जातील.

लवकरच लाँन्च होणार किया सोनेट फेसलिफ्ट, कंपनी देणार धमाकेदार फिचर्स
किया सोनेट Image Credit source: Social Media
| Updated on: Sep 27, 2023 | 7:05 PM
Share

मुंबई : कार निर्मीती कंपनी किया लवकरच काही वैश्विक बदलांसह त्याचे सोनेट (Kia Sonet) फेसलिफ्ट लॉन्च करणार आहे. ज्यामध्ये अद्ययावत ग्रिल डिझाइन आणि नवीन हेडलॅम्प सेट-अपमुळे सोनेटला नवीन लुकसह बदललेला फ्रंट एंड मिळेल. फ्रंट बंपर देखील नवीन लुकसह अपडेट करण्यात आला आहे. याव्यतिरिक्त, 16-इंच अलॉय व्हील देखील नवीन डिझाइनसह दिसतील. तथापि, त्याच्या मागील बाजूस स्टाइलिंगमध्ये फारसा बदल होणार नाही.  नवीन मॉडेलमध्ये काही नवीन रंग देखील समाविष्ट केले जाऊ शकतात. केबिनचा आतील रंग ड्युअल टोन अपहोल्स्ट्रीसह बदलला जाईल. डिझाईननुसार, सेंटर कन्सोलला वेगळ्या क्लायमेट कंट्रोल स्क्रीनसह नवीन रूप मिळते. तसेच टॉगल स्विचसह बटणाचा लेआउट बदलला आहे. तथापि, त्याचे मूळ डिझाइन लेआउट समान असेल. इतर गोष्टींबरोबरच, स्टीयरिंग व्हीलवर असलेल्या नियंत्रणांच्या डिझाइनमध्ये बदल देखील पाहिले जाऊ शकतात.

किया सोनेट फेसलिफ्टचे इंजिन कसे असणार?

नविन मॉडेलच्या इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टरमध्येही बदल दिसून येतील आणि ते व्हेन्यू फेसलिफ्ट सारखे डिजिटल युनिट असेल. पॉवरट्रेनबद्दल बोलायचे झाल्यास, सोनेट विद्यमान 1.2 पेट्रोल आणि 1.0 लीटर टर्बो पेट्रोल आणि 1.5 डिझेल इंजिनसह सुरू राहील.

आशा आहे की, iMT क्लचलेस मॅन्युअल अबाधित राहील. टर्बो पेट्रोल पॅडल शिफ्टर्ससह डीसीटी ऑटोमॅटीक देखील उपलब्ध असतील. डिझेलमध्येही iMT पूर्वीप्रमाणेच कायम राहील.

या वाहनांशी असेल स्पर्धा

या सेगमेंटमध्ये नवीन टाटा नेक्सॉन आणि नवीन ह्युंदाई व्हेन्यु लाँच करण्यात आले आहे, जे दोन्ही लोकप्रिय एसयुव्ही आहेत. याचा प्रतिकार करण्यासाठी सोनेटमध्ये काही बदल केले जातील. नवीन किया सोनेट फेसलिफ्ट पुढील वर्षाच्या सुरुवातीला लाँच होईल अशी अपेक्षा आहे आणि त्यात केलेल्या बदलांमुळे त्याच्या किमतीत थोडी वाढ होऊ शकते.

विलिनीकरणाला 35 आमदारांचा पाठिंबा? काय म्हणाले सुनील तटकरे?
विलिनीकरणाला 35 आमदारांचा पाठिंबा? काय म्हणाले सुनील तटकरे?.
शिवभोजन थाळी चालकांची चंद्रशेखर बावनकुळेंसमोर जोरदार घोषणाबाजी!
शिवभोजन थाळी चालकांची चंद्रशेखर बावनकुळेंसमोर जोरदार घोषणाबाजी!.
Sunil Tatkare : शशिकांत शिंदेंच्या लेखावर सुनील तटकरेंकडून आक्षेप!
Sunil Tatkare : शशिकांत शिंदेंच्या लेखावर सुनील तटकरेंकडून आक्षेप!.
काँग्रेसच्या मांडीवर बसून शेण तुम्हीच खल्लंय! बन यांचा राऊतांना टोला
काँग्रेसच्या मांडीवर बसून शेण तुम्हीच खल्लंय! बन यांचा राऊतांना टोला.
महापौर रितू तावडेंचे अनधिकृत फेरीवाल्यांवर कठोर कारवाईचे आदेश
महापौर रितू तावडेंचे अनधिकृत फेरीवाल्यांवर कठोर कारवाईचे आदेश.
आमची भूमिका ठरवणारा भाजप कोण? शंभुराज देसाईंचा थेट सवाल
आमची भूमिका ठरवणारा भाजप कोण? शंभुराज देसाईंचा थेट सवाल.
स्पिरीट ऑफ मुंबईच्या नावाखाली लोकलचा जीवघेणा प्रवास! व्हिडीओ व्हायरल
स्पिरीट ऑफ मुंबईच्या नावाखाली लोकलचा जीवघेणा प्रवास! व्हिडीओ व्हायरल.
टी20 विश्वचषकात उलटफेर: झिम्बाब्वेने ऑस्ट्रेलियाला हरवले
टी20 विश्वचषकात उलटफेर: झिम्बाब्वेने ऑस्ट्रेलियाला हरवले.
चंद्रपूर : भाजप-ठाकरे गटाची युती, मनसेचा संजय राऊतांवर हल्लाबोल
चंद्रपूर : भाजप-ठाकरे गटाची युती, मनसेचा संजय राऊतांवर हल्लाबोल.
रोहित पवारांच्या आरोपांवर प्रफुल पटेलांकडून खुलासा
रोहित पवारांच्या आरोपांवर प्रफुल पटेलांकडून खुलासा.