AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

किस न दिल्याने प्रियकराकडून प्रेयसीची हत्या

प्रेयसीने (Girlfriend) किस (Kiss) न दिल्याने प्रियकराने (Boyfriend) तिची हत्या केली आहे. हा धक्कादायक प्रकार मध्य प्रदेशातील जबलपूर येथे घडला. या घटनेमुळे गावात एकच खळबळ उडाली आहे.

किस न दिल्याने प्रियकराकडून प्रेयसीची हत्या
Sachin Patil | सचिन पाटील
Sachin Patil | सचिन पाटील | Edited By: | Updated on: Sep 09, 2019 | 4:33 PM
Share

भोपाळ (मध्य प्रदेश) : प्रेयसीने (Girlfriend) किस (Kiss) न दिल्याने प्रियकराने (Boyfriend) तिची हत्या केली आहे. हा धक्कादायक प्रकार मध्य प्रदेशातील जबलपूर येथे घडला. या घटनेमुळे गावात एकच खळबळ उडाली आहे. पोलिसांनी आरोपीला अटक केली असून सध्या अधिक तपास केला जात आहे. पिंकी धुर्वे (18) असं मृत मुलीचे नाव आहे, तर रमन सिंह (19) असं आरोपी प्रियकराचं नाव आहे,अशी माहिती विविध वृत्तपत्रांनी दिली आहे.

मृत तरुणी पिंकी आणि आरोपी प्रियकर रमन दोघे बारावीच्या वर्गात शिकत होते. या दोघांमध्ये प्रेमसंबंध होते असं सांगितलं जात आहे. 3 सप्टेंबर रोजी हे दोघेजण बिजापूरच्या जंगलात गेले होते. या दरम्यान रमनने पिंकीकडे किस देण्याची मागणी केली. पण पिंकीने किस देण्यास मनाई केली. यावर दोघांमध्ये वाद झाले. यानंतर रमनने पिंकीला धक्का दिला, ज्यामुळे ती जमीनीवर पडली आणि तिच्या डोक्याला मार लागला. यानंतर काही वेळाने तिचा मृत्यू झाला.

पिंकीचा मृत्यू झाल्याने घाबरलेल्या रमनने मृतदेह झाडांच्या पाला पाचोळ्यात लपवला आणि तेथून पळ काढला. यानंतर कुंडम पोलिसांना 5 सप्टेंबर रोजी बिजापूर येथील जंगलात एका तरुणीचा मृतदेह सापडला असल्याची माहिती मिळाली. यानंतर तातडीने पोलीस अधिक्षक अमित सिंह आणि त्यांचे पथक घटनास्थळी पोहचले. पोलिसांच्या चौकशीत तरुणीची हत्या झाल्याचे समोर आलं. यानंतर अधिक चौकशी केली असता मृत तरुणी कुटरा घोंदी गावात राहत असल्याची माहिती पोलिसांना मिळाली.

दरम्यान, पोलिसांनी पिंकीचा फोन चेक केला असता रमन आणि पिंकी बऱ्याचदा फोनवर बोलायचे. तसेच त्यांच्या महाविद्यालयातही अनेकांना या दोघांमध्ये प्रेमसंबंध असल्याचे माहित होते. पोलिसांनी तातडीने रमनला अटक करत सर्व घटनेची चौकशी केली. यानंतर या गुन्ह्याचा खुलासा झाला.

Follow Us
आता परीक्षा केंद्रावारून उठायचं नाही... अभिजीत दीपकेंचं पुन्हा आंदोलन?
आता परीक्षा केंद्रावारून उठायचं नाही... अभिजीत दीपके पुन्हा आंदोलनाला बसले, हायकोर्ट टायपिंग परीक्षा प्रकरण तापलं
माजी मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाणांची मोठी कबुली; गोपीनाथ मुंडेंबाबत..
माजी मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाणांची मोठी कबुली; गोपीनाथ मुंडेंच्या काँग्रेसमध्ये प्रवेशाच्या दाव्यावर म्हणाले...
छत्रपती संभाजीनगरात हायकोर्ट टायपिंग परीक्षेत मोठा गोंधळ, काय घडलं?
छत्रपती संभाजीनगरात हायकोर्ट टायपिंग परीक्षेत मोठा गोंधळ, नेमकं काय घडलं?
मोठी बातमी! बावनकुळेंचे चार कॉल आले, म्हणाले... मनोज जरांगेंचा खुलासा
मोठी बातमी! बावनकुळेंचे चार कॉल आले, म्हणाले... मनोज जरांगेंचा कुणबी प्रमाणपत्राबाबत मोठा खुलासा
मला वाद वाढवायचा नाही, मी माफी मगतोय... भावेश कावरेचं मोठं विधान
मला वाद वाढवायचा नाही, मी माफी मगतोय... ब्रोकर भावेश कावरे ठाकरेंच्या भेटीनंतर नेमकं काय म्हणाला?
एकच खळबळ! सगळीकडे धावपळ... आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर मिसफायर
एकच खळबळ! सगळीकडे धावपळ... आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर मिसफायर, व्हिडीओच आला समोर
मुंबईत भयंकर घडलं! 112 वर कॉल केला अन्...
मुंबईत भयंकर घडलं! 112 वर कॉल केला अन्... पोलिसांनीच मारहाण केल्याच्या आरोपाने मोठी खळबळ
अमित शाहांनी भर मंचावरून काँग्रेसची लाज काढली; थेट म्हणाले, जराशी...
अमित शाहांनी भर मंचावरून काँग्रेसची लाज काढली; थेट म्हणाले, जराशी तरी लाज शिल्लक असेल तर...
लातूरमधील घटना: रुग्णालयात प्रसूतीदरम्यान महिलेचा मृत्यू
लातूरमधील खासगी रुग्णालयात प्रसूतीदरम्यान महिलेचा मृत्यू, नातेवाईकांकडून निष्काळजीपणाचा आरोप
रुग्णालयातून थेट अंतरवाली सराटीत; जरांगे पाटलांच्या बैठकीत काय घडलं?
Maratha Arakshan | रुग्णालयातून थेट अंतरवाली सराटीत; जरांगे पाटलांच्या बैठकीत नेमकं काय घडलं?