AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘…आव्हाडांचं थोबाड फोडणार का?’ अजितदादांवरील टीकेनंतर मिटकरींचा थेट सुप्रिया सुळे, शरद पवारांना सवाल

जितेंद्र आव्हाड यांनी अजित पवार यांच्याविरोधात केलेल्या वादग्रस्त वक्तव्यामुळे राजकारण चांगलंच तापलं आहे, अमोल मिटकरी यांनी यावरून आव्हाडांवर जोरदार हल्लाबोल केला.

'...आव्हाडांचं थोबाड फोडणार का?' अजितदादांवरील टीकेनंतर मिटकरींचा थेट सुप्रिया सुळे, शरद पवारांना सवाल
| Updated on: Nov 03, 2024 | 4:26 PM
Share

विधानसभा निवडणुकीची रणधुमाळी सुरू झाली असून, विरोधक आणि सत्ताधाऱ्यांमध्ये आरोप-प्रत्यारोपाच्या फैरी झडताना दिसत आहेत. राष्ट्रवादी शरद पवार गटाचे नेते जितेंद्र आव्हाड हे पुन्हा एकदा त्यांच्या वादग्रस्त वक्तव्यामुळे चर्चेत आले आहेत. त्यांनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्यावर टीका करताना वादग्रस्त वक्तव्य केलं. त्यानंतर आता राष्ट्रवादी अजित पवार गटाचे नेते अमोल मिटकरी यांनी जितेंद्र आव्हाड यांच्यावर जोरदार हल्लाबोल केला आहे.

नेमकं काय म्हणाले अमोल मिटकरी?

राष्ट्रवादी शरद पवार गटाचे नेते जितेंद्र आव्हाड यांनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्यावर टीका करताना वादग्रस्त वक्तव्य केलं, त्यानंतर आता राजकारण चांगलंच तापलं आहे. अमोल मिटकरी यांनी जितेंद्र आव्हाड यांना प्रत्युत्तर देत या वक्तव्याचा चांगलाच समाचार घेतला. आव्हाडांचंं हे वक्तव्य अजित पवार यांच्या आई-वडिलांचा अपमान करणार आहे. आव्हाडांच्या या वक्तव्याला सुप्रिया सुळे आणि शरद पवार यांचं समर्थन आहे का? जर समर्थन नसेल तर मग शरद पवार आणि सुप्रिया सुळे हे जोडे मारून आव्हाडाचंं थोबाड फोडणार का? असा सवाल मिटकरी यांनी केला आहे. सोबतच  आव्हाड यांच्या टीकेला मुंब्रामध्ये जाऊन उत्तर देणार असल्याचा इशाराही यावेळी जितेंद्र आव्हाड यांनी दिला आहे.

आव्हाड नेमकं काय म्हणाले? 

विधानसभा निवडणुकीच्या प्रचारात वादग्रस्त वक्तव्यांची मालिका सुरूच आहे. यापूर्वी बाळासाहेब थोरात यांच्या कन्येविरोधात वादग्रस्त वक्तव्य करण्यात आलं होतं. त्यानंतर शिवसेना ठाकरे गटाचे नेते अरविंद सावंत यांनी शिवसेनेच्या उमेदवार शायना एनसी यांच्याविरोधात वादग्रस्त वक्तव्य केलं. आता आव्हाड यांनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्याविरोधात केलेल्या वक्तव्यामुळे नवा वाद निर्माण झाला आहे.

‘ही पाकीटमारांची टोळी आहे, पाकीटमारांची. तुमच्यात हिंमत होती, अजित पवार मर्द की औलाद होते तर म्हणाले असते शरद पवारांनी तुतारी निशाणी घेतली. मीही दुसरं चिन्ह घेऊन लढतो असं म्हटलं असतं तर आपण त्याला मर्द म्हणतो. तुम्ही काकांनी वाढवलेली पार्टी चोरून ती माझी पार्टी आहे म्हणत देशात फिरत आहात,’ असं आव्हाड यांनी म्हटलं आहे.

Follow Us
धर्मस्वातंत्र्य विधेयक CM फडणवीसांकडून विधानसभेत सादर
धर्मस्वातंत्र्य विधेयक CM फडणवीसांकडून विधानसभेत सादर.
गॅस टंचाई नाही म्हणता मग लोक रस्त्यावर का आहेत? ठाकरेंनी सरकारला घेरले
गॅस टंचाई नाही म्हणता मग लोक रस्त्यावर का आहेत? ठाकरेंनी सरकारला घेरले.
मुंबईसह राज्यात गॅस टंचाईमुळे खाद्यव्यवसाय ठप्प, वडापावचे दर वाढले
मुंबईसह राज्यात गॅस टंचाईमुळे खाद्यव्यवसाय ठप्प, वडापावचे दर वाढले.
अजित पवारांच्या विमान अपघात तपासावर केंद्राचे भाष्य, दिली महत्त्वाची..
अजित पवारांच्या विमान अपघात तपासावर केंद्राचे भाष्य, दिली महत्त्वाची...
LPG गॅसबाबत सरकारचा मोठा निर्णय, मंत्री भुजबळ यांची मोठी घोषणा
LPG गॅसबाबत सरकारचा मोठा निर्णय, मंत्री भुजबळ यांची मोठी घोषणा.
अवैध गॅस वापरावर धडक कारवाई; सिलेंडर जप्त, हॉटेल चालकावर गुन्हा दाखल
अवैध गॅस वापरावर धडक कारवाई; सिलेंडर जप्त, हॉटेल चालकावर गुन्हा दाखल.
चाळीतून थेट 2 BKHच्या फ्लॅटमध्ये, बीडीडी चाळीतील रहिवाशांना....
चाळीतून थेट 2 BKHच्या फ्लॅटमध्ये, बीडीडी चाळीतील रहिवाशांना.....
चक्क आयसीयूतील रुग्णाला उंदराने कुरतडले; मीरा भायंदरच्या...
चक्क आयसीयूतील रुग्णाला उंदराने कुरतडले; मीरा भायंदरच्या....
आखाती देशातून तिरंगा डौलाने फडकवत जग लाडकी जहाज भारताकडे रवाना
आखाती देशातून तिरंगा डौलाने फडकवत जग लाडकी जहाज भारताकडे रवाना.
अंबादास दानवे यांना जीवे मारण्याच्या धमक्यांनी खळबळ
अंबादास दानवे यांना जीवे मारण्याच्या धमक्यांनी खळबळ.