AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

बेलापूरमध्ये महासंग्राम, विजय नहाटा यांच्यामुळे मातब्बरांचे धाबे दणाणले

राजकीय समीकरणे आणि पाठिंबा-विजय नहाटा यांच्या उमेदवारीमुळे बेलापूर मतदारसंघातील राजकीय समीकरणे अधिक चुरशीची झाली आहेत.

बेलापूरमध्ये महासंग्राम, विजय नहाटा यांच्यामुळे मातब्बरांचे धाबे दणाणले
vijay nahataImage Credit source: tv9 marathi
| Edited By: | Updated on: Nov 19, 2024 | 12:22 PM
Share

नवी मुंबई : बेलापूर ते वाशी दरम्यान विजय नहाटा यांच्या नेतृत्वाखाली काल सोमवार 18 नोव्हेंबर रोजी झालेल्या रोड शोने संपूर्ण मतदारसंघात प्रचंड उत्साहाचे वातावरण निर्माण केले आहे. प्रचाराच्या शेवटच्या दिवशी हजारो समर्थकांनी या रोड शोमध्ये भाग घेत विजय नहाटा यांना सिटी छाप क्रमांक 12 वर मतदान करण्याचे आवाहन केले.

विजय नहाटा, निवृत्त आयएएस अधिकारी आणि नवी मुंबईचे माजी महानगरपालिका आयुक्त, हे आपल्या कार्यक्षमतेसाठी आणि स्वच्छ प्रतिमेसाठी ओळखले जातात. त्यांच्या उमेदवारीला केवळ प्रादेशिक समस्या सोडवण्याची क्षमता म्हणूनच नव्हे तर त्यांच्या प्रामाणिकपणाच्या आणि जिद्दीच्या प्रतीक म्हणूनही पाहिले जात आहे.

बाळासाहेब ठाकरे यांच्या विचारांचा प्रभाव-विजय नहाटा यांनी त्यांच्या भाषणात सांगितले की, ते बाळासाहेब ठाकरे यांच्या विचारांचे पालन करतात. त्यांनी म्हटले, “मी समाजाच्या प्रत्येक घटकाच्या कल्याणासाठी काम करीन. बाळासाहेबांनी नेहमी जनतेच्या हिताला प्राधान्य दिले, आणि मी त्याच दिशेने पाऊल टाकत आहे.”

सोमवार 18 नोव्हेंबर रोजी प्रचाराच्या शेवटच्या दिवशी विजय नहाटा यांच्या रोड शो ने जनतेचे लक्ष वेधले. या रोड शोला तुफान गर्दी झाली होती. विजय नहाटा उघड्या जीपमधून जनतेचे अभिवादन करत होते. त्यांच्या सोबत मोटारसायकली आणि गाड्यांचा लांबच लांब ताफा होता, जो जनतेच्या विश्वासाचा आणि पाठिंब्याचा प्रतीक होता.

या रोड शोमध्ये महिलांपासून तरुणांपर्यंत आणि ज्येष्ठ नागरिकांपर्यंत सर्व वयोगटांतील लोक सहभागी झाले होते. त्यांच्या हातात विजय नहाटा यांच्या समर्थनाचे फलक आणि झेंडे होते. “नहाटा साहेब जिंकतील” आणि “सिटी छाप क्रमांक 12 वर मतदान करा” अशा घोषणांनी वातावरण दणाणून गेले होते.

स्थानिक समस्यांवर भर-विजय नहाटा यांनी आपली निवडणूक प्रचार मोहीम स्थानिक समस्यांवर लक्ष केंद्रित करून राबवली आहे. त्यांनी रोड शोदरम्यान सांगितले, “माझे मुख्य उद्दिष्ट बेलापूर मतदारसंघाला उत्तम पायाभूत सुविधा, स्वच्छ पर्यावरण आणि सर्वांसाठी समान संधी उपलब्ध करून देणे आहे. मी जनतेच्या समस्या समजून त्यावर उपाय शोधण्यासाठी कटीबद्ध आहे.”

विशेषतः वाहतूक कोंडी, पाणी पुरवठा, आणि तरुणांना रोजगाराच्या संधी या समस्या सोडवण्यास प्राधान्य देण्याचे त्यांनी जाहीर केले. तसेच, शिक्षण आणि आरोग्य सुविधांची पातळी उंचावण्याचे आश्वासनही त्यांनी दिले. कार्यकर्त्यांचा उत्साह शिगेला-रोड शोदरम्यान कार्यकर्त्यांचा जोश आणि उत्साह कमालीचा होता. एका कार्यकर्त्याने सांगितले, “नहाटा साहेबांसारखा प्रामाणिक आणि अनुभवी नेता आपल्या भागाला नक्कीच पुढे नेऊ शकतो. त्यांचा अनुभव आणि प्रशासनिक कौशल्य आपल्या भागासाठी खूप फायदेशीर ठरेल.”

युवक समर्थकांनी विजय नहाटा यांच्या प्रचार मोहिमेला डिजिटल प्लॅटफॉर्मवरही उंचावले आहे. सोशल मीडियावर रोड शोचे फोटो आणि व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत, ज्यामुळे त्यांच्या लोकप्रियतेत भर पडली आहे.

vijay nahata

vijay nahata

जनतेला थेट आवाहन-रोड शोच्या शेवटी विजय नहाटा यांनी जनतेशी संवाद साधत त्यांना थेट आवाहन केले, “आपला प्रत्येक मत महत्त्वाचा आहे. सिटी छाप क्रमांक 12 वर बटण दाबून मला पाठिंबा द्या आणि बेलापूरच्या विकासाची जबाबदारी माझ्यावर सोपवा. मी तुमच्या अपेक्षा पूर्ण करण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करीन.”

राजकीय समीकरणे आणि पाठिंबा-विजय नहाटा यांच्या उमेदवारीमुळे बेलापूर मतदारसंघातील राजकीय समीकरणे अधिक चुरशीची झाली आहेत. त्यांचा प्रशासकीय अनुभव आणि बाळासाहेब ठाकरे यांच्या विचारांशी जोडलेला दृष्टीकोन यामुळे ते जनतेच्या दृष्टीने एक मजबूत पर्याय ठरत आहेत. राजकीय तज्ज्ञांच्या मते, त्यांच्या प्रतिमेचा आणि अनुभवाचा या निवडणुकीत निर्णायक परिणाम होऊ शकतो.

सकारात्मक वातावरण आणि अपेक्षा या भव्य रोड शोने बेलापूर-151 मतदारसंघात सकारात्मक ऊर्जा निर्माण केली आहे. जनतेला विश्वास आहे की विजय नहाटा यांच्या नेतृत्वाखाली हा भाग विकासाच्या नव्या दिशेने वाटचाल करेल.

बेलापूर ते वाशी दरम्यानचा विजय नहाटा यांचा रोड शो केवळ निवडणुकीचा कार्यक्रम नव्हता, तर हा जनतेशी संवाद साधण्याचा आणि त्यांच्या समस्या समजून घेण्याचा एक प्रयत्न होता. हजारो कार्यकर्त्यांचा सहभाग आणि जनतेचा मोठा पाठिंबा यामुळे विजय नहाटा यांच्या विजयाचा आत्मविश्वास उंचावला आहे. निवडणूक निकालांमध्ये हा उत्साह कशा प्रकारे व्यक्त होतो, हे पाहणे रंजक ठरणार आहे.

शिवरायांशी टिपू सुलतानची तुलना! हर्षवर्धन सपकाळ वादाच्या भोवऱ्यात
शिवरायांशी टिपू सुलतानची तुलना! हर्षवर्धन सपकाळ वादाच्या भोवऱ्यात.
शरद पवार मविआकडूनच राज्यसभेवर जाणार?
शरद पवार मविआकडूनच राज्यसभेवर जाणार?.
राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणाला ब्रेक पण एक खिडकी खुली?
राष्ट्रवादीच्या विलीनीकरणाला ब्रेक पण एक खिडकी खुली?.
संतप्त शेतकऱ्यांची नार्वेकरांच्या सहकाऱ्याला मारहाण!
संतप्त शेतकऱ्यांची नार्वेकरांच्या सहकाऱ्याला मारहाण!.
ठाकरे बंधूंच्या युतीत 'मिठाचा खडा'वरुन देशपांडेंवर निशाणा!
ठाकरे बंधूंच्या युतीत 'मिठाचा खडा'वरुन देशपांडेंवर निशाणा!.
भाजपच्या मंत्र्याकडून शिंदेंकडच्या नगरविकास खात्यावर पुन्हा आरोप
भाजपच्या मंत्र्याकडून शिंदेंकडच्या नगरविकास खात्यावर पुन्हा आरोप.
Narhari Zirwal : अजित पवारांच्या राष्ट्रवादीतले तिसरे मंत्री वादात
Narhari Zirwal : अजित पवारांच्या राष्ट्रवादीतले तिसरे मंत्री वादात.
स्लॅब कोसळून 1 ठार, 2 जखमी; CM फडणवीसांनी दिले चौकशीचे आदेश
स्लॅब कोसळून 1 ठार, 2 जखमी; CM फडणवीसांनी दिले चौकशीचे आदेश.
हर्षवर्धन सपकाळ यांनी माफी मागावी, CM फडणवीस संतापले...
हर्षवर्धन सपकाळ यांनी माफी मागावी, CM फडणवीस संतापले....
जमीन मोजणीदरम्यान वाद; राऊतांनी ट्विट केला नार्वेकरांचा व्हिडिओ
जमीन मोजणीदरम्यान वाद; राऊतांनी ट्विट केला नार्वेकरांचा व्हिडिओ.