AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Sambhaji Brigade : नवीन आहोत, पण गाफील नाही; तुम्हाला संभाजी ब्रिगेडची एवढी दहशत का? संतोष शिंदेंचा भाजपाला सवाल

आगामी निवडणुका शिवसेना आणि संभाजी ब्रिगेड एकत्र लढवणार असल्याचे काल संयुक्त पत्रकार परिषदेत दोघांनीही सांगितले. याचा शिवसेना तसेच संभाजी ब्रिगेड दोघांनाही फायदा होणार असल्याची चर्चा आहे.

Sambhaji Brigade : नवीन आहोत, पण गाफील नाही; तुम्हाला संभाजी ब्रिगेडची एवढी दहशत का? संतोष शिंदेंचा भाजपाला सवाल
भाजपावर टीका करताना संभाजी ब्रिगेडचे संतोष शिंदेImage Credit source: tv9
Pradeep Garad
Pradeep Garad | Updated on: Aug 27, 2022 | 12:31 PM
Share

पुणे : शिवसेना आणि संभाजी ब्रिगेड युतीमुळे भाजपाची झोप उडाली आहे. चंद्रशेखर बावनकुळे (Chandrashekhar Bawankule) का तुमचा पोटशूळ उठला आहे? का संभाजी ब्रिगेडची एवढी भीती वाटते? झंडू बाम घेऊन ठेवा, कारण तुमची अजून झोप उडवल्याशिवाय आम्ही शांत बसणार नाही, असा इशारा संभाजी ब्रिगेडचे प्रदेश संघटक संतोष शिंदे (Santosh Shinde) यांनी दिला आहे. ते पुण्यात बोलत होते. एका दिवसाचे एवढे टेन्शन तुम्हाला आले आहे. मात्र जेव्हा आम्ही तुमच्यासारख्या जातीयवादी, मनुवादी विचारांच्या विरोधात आणि जनतेला न्याय मिळवून देण्यासाठी रस्त्यावर उतरू, त्यावेळी तुमची झोप उडाल्याशिवाय राहणार नाही. त्यामुळे जवळ झेंडू बाम ठेवा. संभाजी ब्रिगेडला (Sambhaji Brigade) किती टक्के मतदान पडले, किती डिपॉझिट जप्त झाले, असे सवाल विचारणाऱ्या भाजपाचा समाचार यावेळी संतोष शिंदे यांनी घेतला.

‘लोकशाही वाचवण्यासाठी आम्ही शिवसेनेसोबत’

आगामी निवडणुका शिवसेना आणि संभाजी ब्रिगेड एकत्र लढवणार असल्याचे काल संयुक्त पत्रकार परिषदेत दोघांनीही सांगितले. याचा शिवसेना तसेच संभाजी ब्रिगेड दोघांनाही फायदा होणार असल्याची चर्चा आहे. लोकशाही वाचवण्यासाठी आम्ही शिवसेनेसोबत जात असल्याचे काल संभाजी ब्रिगेडने स्पष्ट केले होते. मात्र या युतीवर भाजपाने टीका केली होती. खिल्ली उडवली होती. त्याला संभाजी ब्रिगेडने प्रत्युत्तर दिले आहे.

काय म्हणाले संतोष शिंदे?

‘सतत नशेमध्ये बोलून चालत नाही’

भाजपावर टीका करताना संतोष शिंदे म्हणाले, की आम्ही पहिल्यांदा निवडणूक लढवली. त्यामुळे किती टक्के मतदान पडले, किती डिपॉझिट जप्त झाले, असे भाजपा विचारत आहे. पहिल्याच निवडणुकीत बहुमताची अपेक्षा कशी काय करता, असा प्रतिप्रश्न त्यांनी केला आहे. महाराष्ट्रात सत्तेत यायला किती वर्षे लागली? सतत नशेमध्ये बोलून चालत नाही. संभाजी ब्रिगेडची एवढी दहशत का? तुम्हाला झोपेतून उठवण्याएवढी दहशत आम्ही कामे करून निर्माण करू, असे ते म्हणाले.

‘आता झेंडा पण आमचा अन् दांडा पण आमचा’

आता झेंडा पण आमचा अन् दांडा पण आमचा आहे. सत्तेत आहात म्हणून सत्तेची मस्ती दाखवू नका. संविधानविरोधी काम, लोकशाही संपवण्याचे काम भाजपाने सुरू केले आहे. हे उलथवण्यासाठी आणि संघाची विचारधारा नष्ट करण्यासाठी संभाजी ब्रिगेडचा जन्म झाला आहे. आम्ही नवीन आहोत, मात्र गाफील नाही, असा इशारा त्यांनी भाजपाला दिला आहे.

Follow Us
शेतकऱ्यांना बांधावरून चालावं लागतं, मंत्र्यांसाठी रॅम्प कशाला? पाहणी..
शेतकऱ्यांना बांधावरून चालावं लागतं, मंत्र्यांसाठी रॅम्प कशाला? पाहणी दरम्यान बावनकुळे संतापले
राष्ट्रवादी विलीनीकरणाच्या चर्चेवर शरद पवारांची भूमिका; सुनील तटकरे म्
राष्ट्रवादी विलीनीकरणाच्या चर्चेवर शरद पवारांची भूमिका; सुनील तटकरे म्हणाले...
दुष्काळग्रस्तांसाठी मीरा-भाईंदर पालिकेचा मोठा निर्णय; 1 कोटींची मदत...
दुष्काळग्रस्तांसाठी मीरा-भाईंदर पालिकेचा मोठा निर्णय; 1 कोटींची मदत जाहीर
शिंदे नसते तर भाजपचं काय झालं असतं? रघुवंशींच्या विधानाने खळबळ
शिंदे नसते तर भाजपचं काय झालं असतं? बड्या नेत्याच्या विधानाने खळबळ
ठाणे कोपरी पोलीस ठाण्यात सिद्धू अभंगे यांना महिलांकडून मारहाण; नेमकं..
ठाणे कोपरी पोलीस ठाण्यात सिद्धू अभंगे यांना महिलांकडून मारहाण; नेमकं कारण काय?
दुष्काळातून तालुका वगळला, आता लोक... कार्यकर्त्याचा थेट भाजप खासदार...
दुष्काळातून तालुका वगळला, आता लोक... कार्यकर्त्याचा थेट भाजप खासदाराला फोन; नेत्याच्या उत्तराने सगळेच अवाक्
धर्मेंद्र प्रधान यांच्यानंतर ज्ञानेश कुमारांची विकेट पडणार? महिला...
धर्मेंद्र प्रधान यांच्यानंतर ज्ञानेश कुमारांची विकेट पडणार? महिला नेत्याच्या विधानाने खळबळ!
केंद्र सरकार 2000 वरील यूपीआय व्यवहारांवर शुल्क आकारणार
केंद्र सरकार 2000 वरील यूपीआय व्यवहारांवर शुल्क आकारणार. सर्वोच्च न्यायालयाने मागवले प्रतिज्ञापत्र
35 वर्षांच्या पाणी संघर्षानंतर तुळशी गावकऱ्यांनी घेतला टोकाचा निर्णय
Solapur : शेती उद्ध्वस्त, तरुण बेरोजगार अन्...; 30-35 वर्षांच्या पाणी संघर्षानंतर तुळशी गावकऱ्यांनी घेतला टोकाचा निर्णय...
यायचे असेल तर आमच्यात या, विलिनीकरणावर शरद पवारांचं मोठं विधान
Sharad Pawar : यायचे असेल तर आमच्यात या, विलिनीकरणावर शरद पवारांचं मोठं विधान, नेमकं काय म्हणाले?