AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पत्नीचे विवाहबाह्य संबंध, वैतागलेल्या नेत्याने संपवलं आयुष्य, वाचा….

पत्नीच्या वर्तनाला आणि मानसिक छळाला कंटाळून बुलंदशहर येथील एका नेत्याने आत्महत्या केल्याचे समोर आले आहे. याबाबत सविस्तर माहिती जाणून घेऊयात.

पत्नीचे विवाहबाह्य संबंध, वैतागलेल्या नेत्याने संपवलं आयुष्य, वाचा....
SP leader
| Updated on: Aug 16, 2025 | 6:36 PM
Share

विवाहित महिलांचे विवाहबाह्य संबंध असल्याच्या अनेक घटना समोर आल्या आहेत. अशातच आता पत्नीच्या वर्तनाला आणि मानसिक छळाला कंटाळून बुलंदशहर येथील एका तरुणाने आत्महत्या केल्याचे समोर आले आहे. सोहित असं मृत व्यक्तीचे नाव असूव तो समाजवादी पक्षाच्या आंबेडकर वाहिनीचा राज्य सचिव होता. आत्महत्या करण्यापूर्वी सोहितने एक व्हिडिओ बनवला असून त्यात त्याने पत्नीवर आणि तिच्या कुटुंबावर गंभीर आरोप केले आहेत. याबाबत सविस्तर माहिती जाणून घेऊयात.

सोहितची बहीण पूजाने सांगितले की, सोहित चार वर्षांपासून तमन्नासोबत लिव्ह-इनमध्ये राहत होता. त्यांनी कोर्ट मॅरेज केले होते. मात्र यानंतर तमन्ना आणि तिचे कुटुंबीय सोहितला त्रास देत होते. त्यामुळे नैशाष्य आल्याने सोहितने 15 ऑगस्ट रोजी आत्महत्या केली आहे. आता पोलिसांनी या घटनेचा तपास सुरु केला आहे. आता आरोपींवर कठोर कारवाईची मागणी होत आहे.

सोहितने आपल्या व्हिडिओत म्हटले की, ‘मी लवकरच आत्महत्या करणार आहे. माझ्या पत्नीने आणि तिच्या कुटुंबाने मला खूप त्रास दिला आहे, हे मी आता सहन करु शकत नाही. मरण्यापूर्वी मी माझ्या पत्नीच्या अवैध संबंधांबद्दल सांगू इच्छितो. मी माझी पत्नी तमन्नासोबत तीन वर्षांपासून राहत आहे. आमचे कोर्ट मॅरेज झाले. आम्ही दोघेही कायदेशीररित्या पती-पत्नी होतो. तिच्याकडे ट्यूशन फी भरण्यासाठी पैसे नव्हते, मात्र मला तिचे वागणे आवडले त्यामुळे मी तिला स्वीकारले.

जेव्हा घरात एखादा कार्यक्रम असायचा तेव्हा तमन्ना त्यात सहभागी व्हायची. मी आणि माझ्या कुटुंबाने तमन्नाचा आदर करण्याचा प्रयत्न केला. पण मला समजले नाही की तिचे तिच्या आत्याच्या मुलाशी अवैध संबंध आहेत. मला तिच्यावर संशय आल्यानंतर मी ही माहिती बाहेर समजू दिली नाही.

तिने सांगितले की बाहेर शिक्षण घ्यायचे आहे. पण तिच्या आत्याचा मुलगा दिल्लीत शिकत होता, म्हणून मी तिला दिल्लीला जाऊ दिले नाही. त्यानंतर तिने घटस्फोट मागायला सुरुवात केली. कुटुंब तुटू नये म्हणून आम्ही वेगळं राहत होतो, मात्र तरीही तिचे प्रेमसंबंध सुरूच होते असं म्हणत सोहितने जीवन संपवलं.

Follow Us
राज्यसभेच्या जागेसाठी राष्ट्रवादीत मोठ्या हालचाली, छगन भुजळ यांना...
राज्यसभेच्या जागेसाठी राष्ट्रवादीत मोठ्या हालचाली, छगन भुजळ यांना...मोठी अपडेट समोर!
चार अल्पवयीन मुलांसोबत स्टंट, आजोबांचा कारनामा महागात पडला, पोलिसांनी
चार अल्पवयीन मुलांसोबत स्टंट, आजोबांचा कारनामा महागात पडला, पोलिसांनी थेट...व्हिडीओ व्हायरल
अन्न व औषध प्रशासनाची मोठी कारवाई; 1.02 कोटी रुपयांचा अवैध गुटखा जप्त
Dharashiv | धाराशिवमध्ये अन्न व औषध प्रशासनाची मोठी कारवाई; 1.02 कोटी रुपयांचा अवैध गुटखा जप्त
मुंबई | गॅस वाहतूक करणाऱ्या टँकरचा भीषण अपघात; गॅस गळतीने खळबळ, पहा Vi
मुंबई | गॅस वाहतूक करणाऱ्या टँकरचा भीषण अपघात; गॅस गळतीने खळबळ, पहा Video
राष्ट्रवादीला सहकार्य पडलं महागात? सेनेच्या 38 पदाधिकाऱ्यांचे राजीनामे
मोठी घडामोड! राष्ट्रवादीला सहकार्य पडलं महागात? रायगडमध्ये शिंदेसेनेत नाराजी; 38 पदाधिकाऱ्यांचे राजीनामे
लोकलचा खोळंबा! मध्य रेल्वेममध्ये सिग्लनचा बिघाड; वाचा कुठं काय घडलं?
लोकलचा खोळंबा! मध्य रेल्वेममध्ये सिग्लनचा बिघाड; वाचा कुठं काय घडलं? लोकल किती लेट?
भुजबळांसाठी दिल्ली दरबारचे दरवाजे उघडणार?; अंतिम निर्णय फडणवीसांच्या क
मोठी बातमी! भुजबळांसाठी दिल्ली दरबारचे दरवाजे उघडणार?; अंतिम निर्णय फडणवीसांच्या कोर्टात
उद्धव ठाकरेंचा कॉकरोच जनता पार्टीला पाठिंबा? पहिली प्रतिक्रिया समोर,
उद्धव ठाकरेंचा कॉकरोच जनता पार्टीला पाठिंबा? पहिली प्रतिक्रिया समोर, थेट म्हणाले...
कल्याणमध्ये रिक्षाचालकांसाठी मराठीची शाळा; आरटीओचा मोठा निर्णय
Kalyan | कल्याणमध्ये रिक्षाचालकांसाठी मराठीची शाळा; दर रविवारी शिकवले जाणार मराठी भाषेचे धडे
गारपीटीमुळे फळबागांचं नुकसान; पंचनामे करून मदत द्या, शेतकऱ्यांची....
Baramati Crop Loss | बारामतीत गारपीटीमुळे फळबागांचं नुकसान; पंचनामे करून मदत द्या, शेतकऱ्यांची आर्त हाक