- Marathi News Photo gallery According to chanakya niti never invite these 6 types of people to your home
‘या’ 6 प्रकारच्या लोकांना घरी चुकूनही बोलवू नका, स्वतःच करून बसाल मोठं नुकसान
आचार्य चाणक्य यांनी हजारो वर्षांपूर्वी असे काही तत्व सांगितले होते जे आज खरे ठरत आहेत. प्राचीन तत्वज्ञानी चाणक्य यांनी त्यांच्या पुस्तकात असा सल्ला दिला आहे की एखाद्याने विशिष्ट प्रकारच्या लोकांना आपल्या घरी आमंत्रित करू नये.
1 / 5

2 / 5

खरे मित्र तुम्हाला कठीण काळात मदत करतात. जे लोक फक्त गरज असतानाच तुमच्याकडे येतात त्यांच्याकडे लक्ष देऊ नका.
3 / 5

जाणूनबुजून इतरांना इजा करणाऱ्या आणि त्यांना कोणताही पश्चात्ताप नसलेल्या लोकांपासून दूर राहा. असे लोक धूर्ततेच्या शिखरावर जाऊ शकतात.
4 / 5

5 / 5

नेहमी नकारात्मक बोलणाऱ्या लोकांपासून दूर राहा, कारण ते तुम्हाला निराश देखील करू शकतात. तुमचे मन निराशेने भरले जाऊ शकते. तुमच्या घरात नकारात्मकता पसरू शकते.
ओमराजे आणि जगजितसिंह पाटीलांमध्ये Cold War? दोन पोस्ट अन् दोन्हीमध्ये
अजित पवारांनी उद्घाटन केलेलं NCP कार्यालय तुटणार?
आता आमदारही फुटणार? ठाकरेंच्या सेनेचा बडा नेता धरणार महायुतीची वाट
मोठी बतामी! ठाकरेंच्या खासदारांनंतर आता राष्ट्रवादीचे... शरद पवारांनी
एकीचा संदेश, पण 24 आमदार गायब! महाविकास आघाडीच्या बैठकीत नेमकं काय घडल