AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

डॉ. आरती ठिक होतील, पिंपरी-चिंचवडमधील कोरोनाबाधित डॉक्टरच्या कुटुबियांना शरद पवारांचा फोन

कोरोना रुग्णांना समर्पित असलेल्या वायसीएम रुग्णालयात डॉ. आरती उदगीरकर यांना कोरोनाची लागण (Sharad pawar call covid infected lady doctor) झाली.

डॉ. आरती ठिक होतील, पिंपरी-चिंचवडमधील कोरोनाबाधित डॉक्टरच्या कुटुबियांना शरद पवारांचा फोन
| Updated on: Aug 08, 2020 | 12:53 AM
Share

पिंपरी-चिंचवड : कोरोना रुग्णांना समर्पित असलेल्या वायसीएम रुग्णालयात डॉ. आरती उदगीरकर यांना कोरोनाची लागण झाली. त्यानंतर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष शरद पवार यांनी संवेदनशीलता दाखवत त्यांच्याशी फोनवरुन संवाद साधला. शरद पवारांनी फोन करत त्यांना धीर दिला. (Sharad pawar call covid infected lady doctor)

पिंपरी चिंचवड मधील कोविड समर्पित वायसीएम रुग्णालयात डॉ. आरती उदगीरकर या गेल्या चार महिन्यांपासून रुग्णसेवा देत आहेत. मात्र नुकतंच त्यांना कोरोनाची लागण झाली. त्यांच्यावर पुण्यातील रुग्णालयात उपचार सुरु आहे. डॉ. आरती यांना कोरोना झाल्याचे समजताच त्यांच्या कुटुंबिय चिंताग्रस्त झाले.

ही बातमी शरद पवारांना कळल्यानंतर त्यांनी डॉ. आरती यांना फोन करत त्यांना धीर दिला. त्याची ऑडिओ क्लिप सध्या व्हायरल होत आहे.

“माझे वायसीएमच्या डॉक्टरांसोबत बोलणं झाले आहे. डॉ. आरती यांना विश्रांती घ्यावी लागेल. पुरेशा उपचारासाठी दोन ते तीन आठवडे लागतात. धनंजय मुंडे, जितेंद्र आव्हाड यासारखे आपले बरेच सहकारी हे उपचारानंतर बरे होऊन घरी परतले आहेत. त्यानंतर 15 दिवसांनी ते कामालाही लागले. डॉ. आरती यांच्यासाठी दवाखान्यात उत्तम औषधे आणि इंजेक्शनची व्यवस्था सुध्दा केली आहे. त्यामुळे चिंता करायचं काही कारण नाही,” असे शरद पवार डॉ. आरती यांना म्हणाले.

“शरद पवार साहेबांचा अचानक फोन आला. साहेबांनी फोन करून धीर दिला. त्यावेळी काळजी करण्याचं काही कारण नाही, असे सांगितले. त्यासोबतच आपल्या मंत्र्याची उदाहरण देत आरतीदेखील ठीक होईल असा धीर कुटुंबियांना दिला. त्यामुळे साहेबांचे सर्वसामान्य कार्यकर्त्यांवर लक्ष आहे यांची मला जाणीव झाली. मी आणि माझ्या कुटुंबिय साहेबांचे धन्यवाद करतो,” अशी भावना डॉक्टर आरतीचे वडील नरसिंह उदगीरकर यांनी व्यक्त केली

राज्यात गेल्या पाच ते सहा महिन्यांपासून कोरोनाने अक्षरशः धुमाकूळ घातला आहे दिवसेंदिवस कोरोना बाधितांची आकडा वाढतच चालला आहे. या कोरोना विरुद्धच्या लढाईत जे कोरोना योद्धे आहेत. ते देखील आता मोठ्याप्रमाणात कोरोनाबाधित होऊ लागले आहेत. त्यामुळे सर्वांनी काळजी घेण्याची गरजेचं आहे. (Sharad pawar call covid infected lady doctor)

संबंधित बातम्या : 

Corona Vaccine | कोरोना लस 225 रुपयांना उपलब्ध होणार, सिरम इन्स्टिट्यूटचा बिल गेट्स फाऊंडेशनसोबत 10 कोटी डोसचा करार

Pune Corona | पुणेकरांना दिलासा, कोरोना रुग्ण दुप्पटीचा कालावधी 33 दिवसांवर, मृत्यूदरही घसरला

Follow Us
एक-एक टक्का देतो, आधी 40... शिंदेंच्या आमदाराचा व्हिडीओ व्हायरल; खळबळ
एक-एक टक्का देतो, आधी 40...  शिंदेंच्या आमदाराचा व्हिडीओ व्हायरल; एकच खळबळ
श्रीकांत शिंदेंसह ओमराजेंनाही मंत्रीपदाची लॉटरी? स्वतःच केला मोठा खुला
Omraje Nimbalkar | श्रीकांत शिंदेंसह ओमराजेंनाही मंत्रीपदाची लॉटरी? स्वतःच केला मोठा खुलासा, म्हणाले....
ओमराजे निंबाळकर विमानतळावर पोहोचण्यापूर्वीच भयंकर घडलं; थेट पोलीस
Omraje Nimbalakar | ओमराजे निंबाळकर विमानतळावर पोहोचण्यापूर्वीच भयंकर घडलं; थेट पोलीस... मोठा गोंधळ
देवेंद्रजी हुशार, कपटी मित्र...एकनाथ शिंदेंची ठाकरेंवर बोचरी टीका, नेम
देवेंद्रजी हुशार, कपटी मित्र...एकनाथ शिंदेंची ठाकरेंवर बोचरी टीका, नेमकं काय म्हणाले?
मोठी अपडेट! NEETनंतर आता टीईटी पेपरफुटीत भयंकर खुलासा; धाड टाकताच
मोठी अपडेट! NEETनंतर आता टीईटी पेपरफुटीत भयंकर खुलासा; धाड टाकताच पोलिसांना...
तर नोकरी सोडून राजकारणात या, विश्वास नांगरे पाटलांच्या त्या भाषणानंतर
तर नोकरी सोडून राजकारणात या, IPS विश्वास नांगरे पाटलांच्या त्या भाषणानंतर राज ठाकरेंचा थेट हल्लबोल!
ठाकरेंच्या पक्षात खिंडार पडलं याचं खरं कारण.... बंडखोरीनंतर संजय
ठाकरेंच्या पक्षात खिंडार पडलं याचं खरं कारण.... बंडखोरीनंतर संजय देशमुखांनी थेट हे काय सांगितलं?
ठरलं तर मग! पुढचे 3 वर्षे हाच कार्यक्रम; शिवसेनेत... उद्धव ठाकरेंनी
ठरलं तर मग! पुढचे 3 वर्षे हाच कार्यक्रम; शिवसेनेत... उद्धव ठाकरेंनी सांगितला मास्टर प्लॅन
शिंदेंनी शब्द पाळला! आणखी एका खासदाराला दिलं सर्वात मोठं गिफ्ट? तब्बल
शिंदेंनी शब्द पाळला! आणखी एका खासदाराला दिलं सर्वात मोठं गिफ्ट? तब्बल...
पुन्हा पेपरफुटी! TET परीक्षेचा पेपर फुटला, पुन्हा परिक्षा कधी होणार?
पुन्हा पेपरफुटी! TET परीक्षेचा पेपर फुटला, पुन्हा परिक्षा कधी होणार?