AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Viral Video: जिंदगी और कुछ भी नहीं…हे प्रेम कळालं, तर तुम्ही आयुष्य जिंकलं, भावूक नाही झाले तर नवलंच!

या व्हिडीओमध्ये तुम्हाला एक वृद्ध दाम्पतय दिसतं. अंगावर सुरुकुत्या पडलेल्या, थरथरणारे हात, डोळ्यांची अंधूक होत चाललेली नजर मात्र तरीही एकमेकांच्या ओढीने आसुसणारा जीव.

Viral Video: जिंदगी और कुछ भी नहीं...हे प्रेम कळालं, तर तुम्ही आयुष्य जिंकलं, भावूक नाही झाले तर नवलंच!
हे प्रेम पाहणं तुमचं नशीब असेल...
Ashish Suryawanshi
Ashish Suryawanshi | Updated on: Sep 19, 2022 | 6:10 PM
Share

सोशल मीडियावर सध्या एक व्हिडीओ तुफान व्हायरल (Viral Video) होतो आहे. या व्हिडीओवर नेटकऱ्यांच्या (Trending Video) उड्या पाहायला मिळत आहे. हा व्हिडीओ आहे प्रेमाचा…प्रेमाच्या ओलाव्याचा..आणि एकमेकांच्या काळजीचा. प्रेम कधी मरत नाही असं म्हणतात,आणि हेच वाक्य या व्हिडीओतून अधोरेखित होताना दिसतं. या व्हिडीओत एक वृद्ध दाम्पत्य (Elderly Couple) जे काही करत आहे, त्यातून प्रेम या शब्दाला आणखी वजन येतं. एका महिला IAS अधिकाऱ्यांने हा व्हिडीओ शेअर केला आहे.

या व्हिडीओमध्ये तुम्हाला एक वृद्ध दाम्पतय दिसतं. अंगावर सुरुकुत्या पडलेल्या, थरथरणारे हात, अंधूक होत चाललेली नजर मात्र तरीही एकमेकांच्या ओढीने आसुसणारा जीव. एकमेकांची तीच काळजी, जी कदाचित नवतारुण्यात असेल, तीच ओढ जी पहिल्या प्रेमाचा पहिला स्पर्श झाल्यानंतर असेल. तोच निस्वार्थ भाव, जो कदाचित प्रेमात पडल्यानंतर आला असेल.

या व्हिडीओत एक आजोबा आणि एक आजी बसलेली दिसते. दूरुन कुणीतरी हा व्हिडीओ शूट केला आहे. या व्हिडीओमध्ये आजोबा 2 पायांवर बसले आहेत, तर आजी जमिनीवर बसून त्यांना भरवत आहे. आजोबांचं वय जास्त असल्याने वृद्धत्त्वही जास्त आहे. आता एकामेकांशिवाय दोघांना कुणीही नाही, पण आजी जी जबाबदारी दाखवतेय, त्यातूनच त्यांच्या असलेल्या प्रेमाची कल्पना येऊ शकते.

हा व्हिडीओ IAS अधिकारी सुमिता मिश्रा यांनी शेअर केला आहे. कुणी विचारलं की, प्रेम काय असतं, तर सांगा या वयातही प्रेम होतं, असं मिश्रा यांनी पोस्ट करताना लिहलं आहे. 5 लाख 60 हजाराहून अधिक लोकांनी पाहिलं आहे. तब्बल 4500 हून अधिक लोकांनी हा व्हिडीओ शेअर केला आहे. तर 35 हजारांपेक्षा जास्त लोकांनी लाईक केलं आहे.

पाहा व्हिडीओ:

हा व्हिडीओ खऱ्या प्रेमाचं प्रतीक म्हणून शेअर केलं जात आहे. आजकाल महिन्याचं प्रेम, लग्न आणि त्यानंतर लगेच वेगळं होण्याचा ट्रेंड आला आहे. प्रत्येकाला प्रत्येकाबद्दल असणारी आपुलकी कमी होत चालली आहे. नातीही व्यवहाराच्या आकड्यांमध्ये गुंफली गेली आहेत, या सगळ्यात हा व्हिडीओ तुम्हाला पुन्हा त्याच माणूसपणाकडे घेऊन जातो, आणि सांगतो, की बाबा तुम्ही माणसं आहात, माणसांना जपा.

Follow Us
मुख्यमंत्र्यांनी PUC संपलेली बाईक चालवली? वर्षा गायकवडांच्या संतप्त...
मुख्यमंत्र्यांनी PUC संपलेली बाईक चालवली? वर्षा गायकवडांच्या संतप्त....
मोदींच्या आवाहनावर पवारांचा मोठा सवाल; म्हणाले, निर्णय घेण्यासाठी.....
मोदींच्या आवाहनावर पवारांचा मोठा सवाल; म्हणाले, निर्णय घेण्यासाठी......
आर्थिक आणीबाणी टाळायची असेल तर...मोदींच्या काटकसरीच्या आवाहनानंतर शरद
आर्थिक आणीबाणी टाळायची असेल तर...मोदींच्या काटकसरीच्या आवाहनानंतर शरद.
विश्वास नाही बसणार! तरूणीनेच केलं भयंकर कांड, स्वतःचेच आक्षेपार्ह...
विश्वास नाही बसणार! तरूणीनेच केलं भयंकर कांड, स्वतःचेच आक्षेपार्ह....
गडकरी बसमध्ये, पण मागे 40 गाड्यांचा ताफा; पेट्रोल बचतीचा संदेश की.....
गडकरी बसमध्ये, पण मागे 40 गाड्यांचा ताफा; पेट्रोल बचतीचा संदेश की......
मोठा राडा! घरोघरी जाऊन केल्या जाणाऱ्या कथित धर्मांतरणाचा कट उधळला,
मोठा राडा! घरोघरी जाऊन केल्या जाणाऱ्या कथित धर्मांतरणाचा कट उधळला,.
लग्न होऊन फक्त 20 दिवस, उष्माघाताने नवविवाहितेचा दुर्दैवी मृत्यू
लग्न होऊन फक्त 20 दिवस, उष्माघाताने नवविवाहितेचा दुर्दैवी मृत्यू.
मोदींच्या बचत मिशनला राज्याचा प्रतिसाद; फडणवीसांकडून काटकसरीचे आदेश...
मोदींच्या बचत मिशनला राज्याचा प्रतिसाद; फडणवीसांकडून काटकसरीचे आदेश....
मृतदेहाला पेटीत तरी ठेवा... अडीच महिन्याच्या नातीचा मृतदेह मांडीवर...
मृतदेहाला पेटीत तरी ठेवा... अडीच महिन्याच्या नातीचा मृतदेह मांडीवर....
10 दिवसांच्या सस्पेन्सनंतर नाव फाइनल! कोण आहे केरळमच्या मुख्यमंत्री...
10 दिवसांच्या सस्पेन्सनंतर नाव फाइनल! कोण आहे केरळमच्या मुख्यमंत्री....