AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

1980 च्या दशकात लोकांना दूरध्वनीवरून कसे ब्लॉक केले जात होते? एलन मस्क यांचा मजेशीर प्रश्न

दरम्यान, त्यांनी एक ट्विट केले ज्यावर लोक उत्तर देण्यास उत्सुक आहेत. त्यांनी एक प्रश्न विचारला ज्यामध्ये त्यांनी विचारले की 1980 च्या दशकात लोकांना दूरध्वनीवरून कसे ब्लॉक केले जात होते? यावर लोक आपली उत्तरे देत आहेत.

1980 च्या दशकात लोकांना दूरध्वनीवरून कसे ब्लॉक केले जात होते? एलन मस्क यांचा मजेशीर प्रश्न
Elon muskImage Credit source: Social Media
| Updated on: Mar 29, 2023 | 7:12 PM
Share

एलन मस्क आपल्या मजेशीर स्टाईलसाठी ओळखले जातात. गेल्या अनेक वर्षांपासून तो जगभरात चर्चेत आहे. त्यांचे प्रत्येक ट्विट जगभरातील एजन्सींसाठी ब्रेकिंग न्यूजपेक्षा कमी नाही. दरम्यान, त्यांनी एक ट्विट केले ज्यावर लोक उत्तर देण्यास उत्सुक आहेत. त्यांनी एक प्रश्न विचारला ज्यामध्ये त्यांनी विचारले की 1980 च्या दशकात लोकांना दूरध्वनीवरून कसे ब्लॉक केले जात होते? यावर लोक आपली उत्तरे देत आहेत.

ट्विटरच्या बॉसने नुकतेच ट्विटरवर एक ट्विट केले आहे. ट्विटमध्ये त्यांनी सोशल मीडिया वापरकर्त्यांना विचारले की 1980 च्या दशकात लोकांना दूरध्वनीवर कसे ब्लॉक केले जायचे. एलन मस्क यांनी या ट्विटसोबत एक फोटोही शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये एलन मस्क यांनी एक टेलीफोनचा फोटो शेअर केला आहे. हा फोटोही मजेशीर आहे कारण फोटोमध्ये फोन आणि रिसिव्हर वेगळे ठेवलेले आहेत. फोन आणि रिसिव्हर वेगळा ठेवला की फोन कोणत्याही प्रकारे कनेक्ट करता येत नाही.

काही ट्विटर युजर्सच्या हे लक्षात आलं आणि अनेकांनी या प्रश्नातच उत्तर दडलेलं असल्याचंही लिहिलं. म्हणजेच तुम्ही रिसिव्हर फोनपासून वेगळा ठेवा, कोणाचाही फोन कनेक्ट होणार नाही किंवा कोणाचा फोन येणार नाही. तर काही लोक असेही म्हणत होते की ज्यांना या चित्राबद्दल काहीच समजले नाही.

सध्या त्यांची ही पोस्ट आणि त्यावर येणारी प्रक्रिया प्रचंड व्हायरल होत आहे. कमेंट सेक्शनमध्ये लोक आपापल्या पद्धतीने या प्रश्नाचं उत्तर देत आहेत. या दरम्यान काही मजेशीर उत्तरे देखील समोर येत आहेत की त्या काळात लोकांना एखाद्याला ब्लॉक करण्यासाठी खूप विचार करावा लागत होता, बरेच बहाणे काढावे लागत होते.

Follow Us
पुण्यात अवकाळी पावसासह गारपीट; उकाड्यापासून नागरिकांना दिलासा
पुण्यात अवकाळी पावसासह गारपीट; उकाड्यापासून नागरिकांना दिलासा.
मुंबई पालिकेत महायुतीत नाराजीनाट्य सुरुच
मुंबई पालिकेत महायुतीत नाराजीनाट्य सुरुच.
गॅस तुटवड्यावर छगन भुजबळांचे स्पष्टीकरण; PNG साठी अर्ज करण्याचे आवाहन
गॅस तुटवड्यावर छगन भुजबळांचे स्पष्टीकरण; PNG साठी अर्ज करण्याचे आवाहन.
खरात प्रकरणावरून राजकीय वर्तुळात गदारोळ; मंत्री शिरसाट म्हणाले....
खरात प्रकरणावरून राजकीय वर्तुळात गदारोळ; मंत्री शिरसाट म्हणाले.....
शिवतीर्थावर पार्थ पवार यांची ठाकरेंसोबत भेट; भेटीचं कारण गुलदस्त्यात
शिवतीर्थावर पार्थ पवार यांची ठाकरेंसोबत भेट; भेटीचं कारण गुलदस्त्यात.
सरकारने वास्तव स्पष्ट करावे; सिलिंडरच्या तुटवड्यावर सुळेंचे स्पष्ट मत
सरकारने वास्तव स्पष्ट करावे; सिलिंडरच्या तुटवड्यावर सुळेंचे स्पष्ट मत.
आमचे 9 खासदार फुटणार नाहीत, संजय राऊतांनी व्यक्त केला विश्वास
आमचे 9 खासदार फुटणार नाहीत, संजय राऊतांनी व्यक्त केला विश्वास.
150 व्हिडिओ, मोठा तपास; तरीही नीलम गोऱ्हे का गप्प? खरात प्रकरणावर....
150 व्हिडिओ, मोठा तपास; तरीही नीलम गोऱ्हे का गप्प? खरात प्रकरणावर.....
नीलम गोऱ्हे आणि अशोक खरात भेटीवर प्रश्नचिन्ह
नीलम गोऱ्हे आणि अशोक खरात भेटीवर प्रश्नचिन्ह.
आदित्य ठाकरे थेट भाजपच्या बड्या नेत्याच्या घरी, राजकीय चर्चांना उधाण
आदित्य ठाकरे थेट भाजपच्या बड्या नेत्याच्या घरी, राजकीय चर्चांना उधाण.