AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

विना तिकीट रेल्वेत चढले पोलीस, टीटीई सोबत झाली खडाजंगी!

त्यानंतर तिकीट तपासण्यासाठी आलेल्या टीटीईला धमकावले जाऊ लागते आणि दंड भरण्यास नकार दिला जातो. तुम्ही पाहिलं असेल की अनेकदा लोक विनातिकीट ट्रेनमध्ये चढतात आणि 'स्टाफ आहेत' असं म्हणत आरामात प्रवास करू लागतात.

विना तिकीट रेल्वेत चढले पोलीस, टीटीई सोबत झाली खडाजंगी!
Police trending videoImage Credit source: Social Media
Rachana Bhondave
Rachana Bhondave | Updated on: Mar 16, 2023 | 2:19 PM
Share

विनातिकीट रेल्वेत प्रवास करणे हा दंडनीय गुन्हा आहे. असे करताना कोणी पकडले तर त्याच्याकडून दंड वसूल केला जातो आणि दंड न भरल्यास तुरुंगवासाची शिक्षाही होऊ शकते. मात्र, काही जण अतिशय मोकळे असतात आणि विनातिकीट रेल्वेत चढतात. त्यानंतर तिकीट तपासण्यासाठी आलेल्या टीटीईला धमकावले जाऊ लागते आणि दंड भरण्यास नकार दिला जातो. तुम्ही पाहिलं असेल की अनेकदा लोक विनातिकीट ट्रेनमध्ये चढतात आणि ‘स्टाफ आहेत’ असं म्हणत आरामात प्रवास करू लागतात, पण आजकाल सोशल मीडियावर असा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का दिला आहे.

विनातिकीट रेल्वेतून प्रवास करणाऱ्या पोलिसांना टीटीईने पकडून त्यांच्याकडून तिकिटे मागितली. यावर एका पोलिस कर्मचाऱ्याला जबर धक्का बसला आणि त्याने टीटीईला वाईट म्हणण्यास सुरुवात केली, तसेच टीटीईला ट्रेनमधून खाली फेकून देण्याची धमकी दिली. या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, पोलीस आणि टीटीई यांच्यात कशा प्रकारे वाद झाला आहे.

पोलिस टीटीईवर ओरडू लागतो आणि त्याला घाबरवण्याचा प्रयत्न करतो. जेव्हा टीटीई म्हणतो की ही तुमच्या वडिलांची गाडी आहे का? तेव्हा पोलिस ‘हो माझ्या वडिलांची गाडी आहे’ असे म्हणतात. मग पोलिसही ट्रेनमधून टीटीईला उचलून फेकून देण्याची धमकी देतो. यावर टीटीईही संतापतो आणि ‘फेकून द्या’ असे म्हणतो.

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म ट्विटरवर @gharkekalesh नावाच्या आयडीसह हा धक्कादायक व्हिडिओ शेअर करण्यात आला आहे. अवघ्या 45 सेकंदाचा हा व्हिडिओ आतापर्यंत 1 लाख 10 हजारांहून अधिक लोकांनी लाइक केला असून वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही दिल्या आहेत.

एका युजरने लिहिले की, ‘या लोकांना ताबडतोब नोकरीवरून काढून टाकावे. त्याचप्रमाणे आपल्या गणवेशाचा अहंकार दाखवून ते जनतेशी गैरवर्तनही करतात. सर्व नियम फक्त सर्वसामान्यांसाठी नाहीत, ते सर्वांसाठी आहेत”, असे एका युजरने लिहिले.

Follow Us
मोदी-शिंदेंचा विठ्ठलाच्या मूर्तीसोबतच्या फोटोवर काँग्रेसची बोचरी टीका
Congress on Eknath Shinde- PM Modi | जोडे का नाही काढले?; मोदी-शिंदेंचा विठ्ठलाच्या मूर्तीसोबतच्या फोटोवर काँग्रेसची बोचरी टीका
सरसंघसंचालक मोहन भागवत यांच्या कार्यक्रमात ठाकरेंचा नेता...
सरसंघसंचालक मोहन भागवत यांच्या कार्यक्रमात ठाकरेंच्या बड्या नेत्याची हजेरी, थेट...
सुरेश धस यांनी शिव्या का दिल्या? अखेर कार्यालयाकडून मोठं स्पष्टीकरण
Suresh Dhas | सुरेश धस यांनी शिव्या का दिल्या? अखेर कार्यालयाकडून मोठं स्पष्टीकरण
फुटीर खासदारांसोबतच्या बैठकीनंतर आता एकनाथ शिंदे पुन्हा भाजपच्या...
फुटीर खासदारांसोबतच्या बैठकीनंतर आता एकनाथ शिंदे पुन्हा भाजपच्या वरिष्ठांना भेटणार, कारण...
सुप्रीम कोर्टात सुनावणी सुरू असताना मोदींची गद्दारांशी भेट का?
Uddhav Thackeray | सुप्रीम कोर्टात सुनावणी सुरू असताना मोदींची गद्दारांशी भेट का? उद्धव ठाकरे यांचा सवाल
राष्ट्रवादीत मोठा बदल होणार? सुनेत्रा पवार- प्रशांत किशोर भेटीबाबत...
राष्ट्रवादीत मोठा बदल होणार? सुनेत्रा पवार- प्रशांत किशोर भेटीबाबत बड्या नेत्याचं मोठं विधान
फेसबुकवरून सरकार चालत नाही म्हणायचे, आता इन्स्टाग्रामवरून देश चालवतात!
Uddhav Thackeray | फेसबुकवरून सरकार चालत नाही म्हणायचे, आता इन्स्टाग्रामवरून देश चालवतात!; उद्धव ठाकरेंचा मोदींवर हल्लाबोल
ही वादळापूर्वीची शांतता, नंतर... उद्धव ठाकरे एका वाक्यातच म्हणाले
ही वादळापूर्वीची शांतता, नंतर... उद्धव ठाकरेंनी एका वाक्यातच दिली कोर्टातील सुनावणीबाबत मोठी प्रतिक्रिया
आयुष्यात कोणताही ठराविक कोर्स... PM मोदींचा विद्यार्थ्यांना कानमंत्र
PM Narendra Modi Live: आयुष्यात कोणताही ठराविक कोर्स... IIT दिल्लीत पंतप्रधान मोदींचा विद्यार्थ्यांना कानमंत्र
उमेश पाटलांच्या एका पोस्टने वाढवलं राष्ट्रवादीचं टेन्शन
Umesh Patil on NCP | दादांनी उभ्या केलेल्या पक्षाच्या फांदीवर कुऱ्हाड चालवण्यात...; उमेश पाटलांच्या एका पोस्टने वाढवलं राष्ट्रवादीचं टेन्शन