मोफत मेट्रो-बस योजना विचारपूर्वक केलीये! अजितदादांचं स्पष्टीकरण
उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी पुण्यात मोफत मेट्रो आणि बस प्रवासाच्या घोषणेवर भाजपच्या आक्षेपांना उत्तर दिले आहे. हा निर्णय पूर्ण विचाराअंती घेतल्याचे आणि तो आपल्या पक्षाच्या जाहीरनाम्याचा भाग असल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले. चंद्रकांत पाटील यांच्या मुख्यमंत्र्यांशी चर्चेच्या मतावर त्यांनी जाहीरनाम्याचा मुद्दा अधोरेखित केला.
उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी पुण्यातील मोफत मेट्रो आणि बस प्रवासाच्या घोषणेसंदर्भात उपस्थित झालेल्या प्रश्नांवर स्पष्टीकरण दिले आहे. भाजपने या निर्णयावर आक्षेप घेतल्याने, पवार यांनी हा निर्णय पूर्ण विचाराअंती घेतल्याचे सांगितले. या संदर्भात, त्यांनी सकाळीच पत्रकार परिषदेत सविस्तर माहिती दिल्याचे नमूद केले.
भाजपचे नेते चंद्रकांत पाटील यांनी या घोषणेपूर्वी मुख्यमंत्र्यांशी चर्चा करण्याची गरज व्यक्त केली होती. यावर प्रतिक्रिया देताना अजित पवार यांनी, “हा माझ्या पक्षाचा जाहीरनामा आहे”, असे ठामपणे सांगितले. भाजपच्या आक्षेपांवर ते म्हणाले की, पुणे शहरातील प्रवासाच्या सुविधेबाबतचा हा निर्णय पक्षाच्या धोरणाचा भाग आहे.
Published on: Jan 11, 2026 10:29 AM
Follow Us
Latest Videos
मराठी न आल्यास रिक्षा चालकांचा परवाना रद्द, या तारखेपासून नियम लागू
हातात पिस्तूल, पैशांचे बंडल, अन्... अमरावतीतील आरोपीची रॉयल लाईफस्टाईल
जय पवारांचं प्रत्येक मंगळवारी जनता दरबार भरवणार, कारण...
अमरावतीतील लैंगिक शोषण प्रकरणात अल्पवयीन मुलीने दिली संवेदनशील माहिती

