AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Suresh Dhas :...तेव्हाच मी ओळखलं, धसांकडून जरांगेंच्या आरोपांना समर्थन; 250 दिवस बोलला नाही म्हणतो, पक्षातून साईड ट्रॅक अन् आता..

Suresh Dhas :…तेव्हाच मी ओळखलं, धसांकडून जरांगेंच्या आरोपांना समर्थन; 250 दिवस बोलला नाही म्हणतो, पक्षातून साईड ट्रॅक अन् आता..

| Updated on: Nov 08, 2025 | 1:26 PM
Share

भाजप आमदार सुरेश धस यांनी मनोज जरांगे पाटील यांची भेट घेत धनंजय मुंडे यांच्यावरील आरोपांना पाठिंबा दिला. मोठ्याने बोलणे हे खोटेपणाचे लक्षण आहे, असे धस यांनी म्हटले. मुंडे यांच्या कृतीमागे राजकीय पुनरागमन करण्याचा प्रयत्न असल्याचेही त्यांनी सुचवले. या घटनेने राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण आले आहे.

भाजप आमदार सुरेश धस यांनी मनोज जरांगे पाटील यांची भेट घेऊन धनंजय मुंडे यांच्यावरील आरोपांना समर्थन दिले आहे. मनोज जरांगे पाटील यांनी धनंजय मुंडे यांच्यावर हत्येचा कट रचल्याचा गंभीर आरोप यापूर्वी केला होता. या भेटीदरम्यान सुरेश धस यांनी जरांगे यांच्या भूमिकेला पाठिंबा दर्शवला. सुरेश धस यांनी धनंजय मुंडे यांच्या बोलण्याच्या पद्धतीवरही भाष्य केले.

धनंजय मुंडे ज्या पद्धतीने मोठ्याने बोलत होते, त्यावरून ते खोटं बोलत आहेत हे स्पष्ट दिसत होते,” असे धस यांनी म्हटले. मोठ्याने बोलणे हे अनेकदा खोटेपणाचे द्योतक असते, त्यामुळे माध्यमांसमोर शांतपणे बोलावे, असा सल्लाही त्यांनी दिला. धस यांच्या मते, मुंडे यांचा हा आक्रस्ताळेपणा खोटे बोलण्यासाठीच होता.

याशिवाय, सुरेश धस यांनी धनंजय मुंडे यांच्या राजकीय परिस्थितीवरही प्रकाश टाकला. मुंडे यांनी अडीचशे दिवस बोललो नाही असे म्हटले होते. या संदर्भात बोलताना धस म्हणाले की, “धनंजय मुंडे यांना पक्षातून काहीसे बाजूला सारण्यात आले आहे आणि त्यांना सध्या कोणी फारसे महत्त्व देत नाही. त्यामुळे लोकांशी पुन्हा जोडले जाण्याचा प्रयत्न म्हणून ते अशा प्रकारे बोलत आहेत.” या घटनेमुळे राज्यातील राजकीय वर्तुळात चर्चा सुरू झाली आहे.

Published on: Nov 08, 2025 01:19 PM