ठाकरेंच्या युतीने मोठा राजकीय बदल होईल? काय म्हणाले खैरे?
चंद्रकांत खैरे यांनी ठाकरे बंधू (उद्धव आणि राज ठाकरे) एकत्र आल्यास महाराष्ट्राचे राजकीय वातावरण बदलेल असा विश्वास व्यक्त केला. ठाकरे ब्रँडला जनतेचा पाठिंबा असून, मुंबई, ठाणे आणि छत्रपती संभाजीनगर पालिका निवडणुकीत मोठे यश मिळेल असे ते म्हणाले. खैरे यांनी खासदार भागवत कराड यांच्या टीकेलाही प्रत्युत्तर दिले.
माजी खासदार चंद्रकांत खैरे यांनी नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत महाराष्ट्राच्या राजकारणावर मोठे भाष्य केले आहे. दोन्ही ठाकरे बंधू, उद्धव ठाकरे आणि राज ठाकरे, एकत्र आल्यास राज्याच्या राजकारणात महत्त्वपूर्ण बदल घडून येईल आणि जनतेला ठाकरे ब्रँडच हवा आहे, असे त्यांनी म्हटले. खैरे यांच्या मते, या एकत्रिकरणामुळे मुंबई, ठाणे आणि छत्रपती संभाजीनगर महानगरपालिका निवडणुकांमध्ये मोठे यश मिळेल. शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांनी निर्माण केलेला हा ब्रँड लोकांना आकर्षित करत आहे.
खैरे यांनी दोन्ही भावांसोबत काम केल्याचा अनुभव कथन करत, त्यांची युती झाल्यास संयुक्त सभा प्रभावी ठरतील आणि विरोधकांना सडेतोड उत्तर मिळेल असे सांगितले. त्यांनी त्यांच्या निष्ठावंत शिवसैनिक असण्यावर जोर दिला आणि सांगितले की ते शेवटपर्यंत शिवसेनेसाठी काम करतील. त्यांनी भागवत कराड यांच्या टीकेलाही सडेतोड उत्तर देत त्यांच्या राजकीय प्रवासावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. तसेच, गोपीचंद पडळकर यांच्या वादग्रस्त विधानांना प्रसिद्धी देऊ नये असे आवाहनही खैरे यांनी केले.
भारत - न्यूझीलंडच्या टीम टी 20 च्या फायनलमध्ये भिडणार!
आंबा बागायतदारांना जास्तीत जास्त मदत देणार; नितेश राणे यांची ग्वाही
पुलाला दादांचं नाव देण्याची मागणी, तसा निर्णय घेऊ; फडणवीसांचं वक्तव्य
उड्डाणपुलाला अजितदादांचे नाव देण्याची मागणी द्यावं; मोहोळ यांची मागणी

