Abhijit Panse : बाळासाहेबांच्या मृतदेहाची विटंबना करताना तुमची जीभ…, मनसे नेत्याचा कदमांवर नाव न घेता घणाघात
अभिजीत पानसे यांनी ठाण्यातील वाहतूक, पाणी, शिक्षण आणि भ्रष्टाचाराच्या समस्यांवरून राज्य सरकार व स्थानिक प्रशासनावर हल्ला चढवला. आमदार संजय केळकर यांनी उपस्थित केलेल्या घोटाळ्यांच्या चौकशीचा पाठपुरावा न झाल्याबद्दल त्यांनी प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले.
ठाण्यातील वाढत्या समस्या आणि भ्रष्टाचाराविरोधात आयोजित मोर्चादरम्यान मनसे नेते अभिजीत पानसे यांनी तीव्र शब्दांत टीका केली. ठाणेकर वाहतूक कोंडी, अपुरे पाणी, आणि बिघडलेल्या शिक्षणासारख्या मूलभूत समस्यांनी त्रस्त असल्याचे त्यांनी नमूद केले. घोडबंदर येथे मेट्रो कामांमुळे होणाऱ्या वाहतूक कोंडीसाठी महानगरपालिकेच्या कराराचा भंग आणि नगरसेवकांकडून कंत्राटदारांकडून पैसे उकळणे ही कारणे दिली. पानसे यांनी ३००० कोटींच्या टी.डी.आर. घोटाळ्याचा आणि १७० कोटींच्या दिवा-शीळ रस्त्याच्या कामातील कथित भ्रष्टाचाराचा मुद्दा उचलला.
भाजपचे आमदार संजय केळकर यांनी विधानसभेत प्रश्न विचारूनही या प्रकरणांचा पाठपुरावा होत नसल्याबद्दल त्यांनी आश्चर्य व्यक्त केले. तसेच, शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या मृतदेहाबाबत एका कोकणातील मंत्र्याने केलेल्या टिप्पणीचा त्यांनी तीव्र शब्दांत निषेध केला, अशा विधानांमुळे राजकारणाचा दर्जा खालावत असल्याची खंत व्यक्त केली. ठाणेकरांनी विचारपूर्वक मतदान करावे, असे आवाहनही त्यांनी केले.
Published on: Oct 13, 2025 09:13 PM
धक्कादायक! मुलीचा साखरपुडा अवघ्या पाच दिवसांवर असताना आईचं हादरवणारं
मुंबई हादरली! BEST बसचा भीषण अपघात; एकाचा मृत्यू, तर 3 जण गंभीर जखमी
महाबळेश्वर बस स्थानकात वाहतूक निरीक्षकाची प्रवाशांसह पत्रकारांशी...
अचानक बोलवली INDIA आघाडीची महत्त्वाची बैठक, कारण सांगत सुप्रिया सुळे..
