AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Amit Thackeray : अमित ठाकरे थेट नेरूळ पोलीस ठाण्यात अन् स्वीकारली नोटीस; नेमकं प्रकरण काय?

Amit Thackeray : अमित ठाकरे थेट नेरूळ पोलीस ठाण्यात अन् स्वीकारली नोटीस; नेमकं प्रकरण काय?

| Updated on: Nov 23, 2025 | 3:20 PM
Share

अमित ठाकरे यांनी नवी मुंबईतील नेरुळ पोलीस ठाण्यात नोटीस स्वीकारल्यानंतर महाराष्ट्र सैनिकांचे आभार मानले. मराठी माणसाच्या हक्कासाठी लढण्याचा आत्मविश्वास कार्यकर्त्यांमुळेच मिळाल्याचे ते म्हणाले. छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या आशीर्वादाने कोणत्याही दबावाला झुकणार नाही, असा निर्धार त्यांनी व्यक्त केला.

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे नेते अमित ठाकरे यांनी अलीकडेच नवी मुंबईतील नेरुळ पोलीस ठाण्यात उपस्थिती लावली. तेथे त्यांनी कायदेशीर नोटीस स्वीकारली, ज्यामुळे राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण आले आहे. या घटनेनंतर, अमित ठाकरे यांनी मोठ्या संख्येने जमलेल्या आपल्या महाराष्ट्र सैनिकांना आणि शिवभक्तांना संबोधित केले. त्यांनी आपल्या भाषणाची सुरुवात कार्यकर्त्यांचे अभिनंदन करून केली, कारण हे यश कार्यकर्त्यांचेच असून त्यांच्या ताकदीशिवाय हे शक्य नव्हते असे त्यांनी स्पष्ट केले.

अमित ठाकरे यांनी राजकारणात येण्यापूर्वीपासून आणि आल्यानंतरही राज ठाकरे यांनी मराठी माणसासाठी आणि महाराष्ट्राच्या जनतेसाठी अनेक केसेस घेतल्याचे सांगितले. त्याचबरोबर, मराठी हक्कासाठी आणि मराठी माणसासाठी लढत राहिलेल्या महाराष्ट्र सैनिकांचा त्यांनी गौरव केला. मराठी हक्कांसाठी स्वतः ‘पहिली केस’ घेण्याचा आत्मविश्वास कार्यकर्त्यांच्या पाठिंब्यामुळेच मिळाल्याचे ठाकरे यांनी नम्रपणे कबूल केले. त्यांनी कार्यकर्त्यांचे आभार मानले, कारण त्यांच्यामुळेच त्यांना हा आत्मविश्वास मिळाला होता.

Published on: Nov 23, 2025 03:20 PM