मुरलीधर मोहोळ यांची कार्यक्रमात विरोधकांना फटकेबाजी
मुरलीधर मोहोळ यांनी डॉ. प्राची जावडेकर यांच्या पुणे दिल्ली पुणे या पुस्तकाच्या प्रकाशन सोहळ्यात मनोगत व्यक्त केले. त्यांनी प्रकाश जावडेकर यांच्या तीस वर्षांच्या राजकीय प्रवासाचे कौतुक केले, सामान्य कार्यकर्त्यांपासून केंद्रीय मंत्रीपदापर्यंतचा प्रवास आणि पक्षाप्रतीची निष्ठा अधोरेखित केली. राजकीय कार्यकर्त्यांच्या कुटुंबाचे, विशेषतः पत्नीचे योगदान या पुस्तकातून समोर येते, असे मोहोळ यांनी नमूद केले.
डॉ. प्राची जावडेकर यांच्या पुणे दिल्ली पुणे या पुस्तकाचे प्रकाशन नुकतेच पुणे येथे संपन्न झाले. याप्रसंगी बोलताना मुरलीधर मोहोळ यांनी प्रकाश जावडेकर यांच्या राजकीय आणि सार्वजनिक जीवनावर प्रकाश टाकला. मोहोळ यांनी त्यांच्या तीस वर्षांच्या राजकीय प्रवासात प्रकाश जावडेकर यांच्यासोबतचा सहवास, तसेच त्यांच्या कार्यकर्तृत्वाला जवळून पाहिले असल्याचे सांगितले.
प्रकाश जावडेकर यांच्यासारख्या सामान्य कुटुंबातून आलेल्या व्यक्तीचा अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषदेपासून ते केंद्रीय मंत्रीपदापर्यंतचा प्रवास प्रेरणादायी असल्याचे मोहोळ यांनी नमूद केले. प्रतिकूल परिस्थितीतही पक्षासाठी चोवीस तास काम करण्याची त्यांची निष्ठा, कार्यकर्त्याच्या विनंतीला मान देऊन घरी भेट देण्याचा त्यांचे औदार्य यांसारख्या आठवणींना मोहोळ यांनी उजाळा दिला. डॉ. प्राची जावडेकर यांनी लिहिलेल्या या पुस्तकातून प्रकाश जावडेकर यांच्या राजकीय जीवनातील ४० वर्षांचा अनुभव आणि कार्यकर्त्याच्या कुटुंबाचे पक्षाप्रतीचे समर्पण दिसून येते, असे मोहोळ म्हणाले. हे पुस्तक प्रत्येक राजकीय कार्यकर्त्यासाठी आणि त्यांच्या कुटुंबासाठी एक महत्त्वाचा दस्तऐवज ठरेल, असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.
गुंडांनी खाकी वर्दीवर उचलला हात, रोहित पवार चांगलेच भडकले, म्हणाले...
क्लासमध्ये वाद अन विद्यार्थ्याच्या मृत्यू, वडिलांची संतप्त प्रतिक्रिया
मोठी बातमी.. दोन ते तीन दिवसांत ठाकरे बंधू एकत्र? काँग्रेसशिवाय युती..
फडणवीसांनी निवडणुकीची घोषणा होताच महायुतीची रणनीती सांगितली; म्हणाले..

