Nivedita Saraf : आधी कोठारे आता निवेदिता… भाजपला समर्थन अन् विरोधकांना अडचण? बघा नेमकं काय म्हणाल्या?
अभिनेत्री निवेदिता सराफ यांनी जाहीर कार्यक्रमात स्वतःला कट्टर भाजप समर्थक घोषित केले. बिहार निवडणुकीतील भाजपच्या यशामुळे आनंद झाल्याचे त्यांनी सांगितले. या विधानामुळे विरोधकांनी त्यांच्यावर टीका केली आहे, तर काहींनी व्यक्तिस्वातंत्र्याचे समर्थन केले आहे. यापूर्वी महेश कोठारे यांनीही भाजप आणि मोदींचे समर्थन केले होते.
ज्येष्ठ अभिनेते अशोक सराफ यांच्या पत्नी आणि अभिनेत्री निवेदिता सराफ यांनी एका जाहीर कार्यक्रमात आपण कट्टर भाजप समर्थक असल्याचे वक्तव्य केले आहे. बिहार निवडणुकीतील भाजपला मिळालेल्या यशामुळे आपल्याला आनंद झाल्याचे त्यांनी म्हटले आहे. त्यांच्या या वक्तव्यामुळे राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण आले असून, विरोधकांनी निवेदिता सराफ यांच्यावर टीकेची झोड उठवली आहे.
या संदर्भात, एका व्यक्तीने मत व्यक्त केले की निवेदिता सराफ यांना त्यांचे मत व्यक्त करण्याचा पूर्ण अधिकार आहे, कारण या देशात व्यक्तिस्वातंत्र्य प्रत्येकाला आहे. उल्लेखनीय म्हणजे, निवेदिता सराफ यांच्यापूर्वी ज्येष्ठ अभिनेते महेश कोठारे यांनीही उघडपणे भाजपचे समर्थन करत, आपण भाजपचा आणि मोदींचा भक्त असल्याचे म्हटले होते. त्यांच्या या वक्तव्यांनी महाराष्ट्रातील कला आणि राजकारण क्षेत्रातील संबंधांवर प्रकाश टाकला आहे.
Published on: Nov 15, 2025 10:34 PM
मराठा विद्यार्थ्यांनो खुशखबर! भरलेली शैक्षणिक फी परत मिळणार; सरकारची..
भावनिकदृष्ट्या चुकीचा, पण... ठाकरे गट सोडण्यावर ओमराजेंचा मोठा खुलासा
तुम्ही खात असलेली मिठाई अशी बनते? मैदा पायाने तुडवल्याचा धक्कादायक....
रोहित पवार म्हणजे छोटा संजय राऊत; म्हणत प्रसाद लाडांनी उडवली खिल्ली
