Sanjay Raut | डीजे बंदीवरून संजय राऊत आक्रमक! मुख्यमंत्री कुंपणावर बसून तमाशा पाहत आहेत म्हणत सरकारला घेरलं
संजय राऊत यांनी डीजे बंदीच्या मुद्द्यावरून महाराष्ट्र सरकारवर जोरदार टीका केली आहे. कायदा सुव्यवस्था, सामाजिक प्रश्न आणि सांस्कृतिक मुद्द्यांवरून त्यांनी गृहमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या भूमिकेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. सरकार गुंडांना पाठीशी घालत असल्याचा आरोप करत, त्यांनी मुख्यमंत्र्यांना याबाबत स्पष्टीकरण देण्याची मागणी केली.
शिवसेना (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) नेते संजय राऊत यांनी महाराष्ट्र सरकार आणि विशेषतः भाजपवर डीजे बंदीच्या मुद्द्यावरून तीव्र शब्दांत हल्ला चढवला आहे. संपूर्ण महाराष्ट्रात डीजे बंदीचे स्वागत होत असताना, काही मंत्री मात्र याला पाठिंबा देत असल्याचे त्यांनी नमूद केले. पुण्यातील एका सामाजिक कार्यकर्त्याला डीजे बंदीसंदर्भात मोर्च्यात सहभागी न होण्यासाठी पोलिसांनी जीव धोक्यात असल्याचे सांगितल्याचा आरोप त्यांनी केला.
राऊत यांनी देवेंद्र फडणवीस यांच्या गृहमंत्री पदाच्या कार्यक्षमतेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. ते म्हणाले की, पुण्यासारख्या शहरात एखाद्या जागरूक नागरिकाला जीव धोक्यात असल्यामुळे मोर्च्यात सहभागी होता येत नसेल, तर हे गृहमंत्र्यांच्या कार्यपद्धतीचे अपयश आहे. कायदा आणि सुव्यवस्थेबाबत सरकार गंभीर नसल्याचे त्यांनी सूचित केले. तसेच, सांस्कृतिक उत्सवांमधील डीजेच्या वापरामुळे होणारे शारीरिक आणि मानसिक त्रास अनेकांना होत असल्याचे त्यांनी सांगितले. मुख्यमंत्री कुंपणावर बसून तमाशा पाहत असल्याचा आरोपही राऊत यांनी केला.
