AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पुण्यातील खड्डे, वाहतूक कोंडी आणि औद्योगिक समस्यांवर सुनेत्रा पवारांचे बारिक लक्ष, आढावा घेणार

पुण्यातील खड्डे, वाहतूक कोंडी आणि औद्योगिक समस्यांवर सुनेत्रा पवारांचे बारिक लक्ष, आढावा घेणार

| Updated on: Aug 18, 2026 | 3:06 PM
Share

उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार लवकरच पुणे शहरातील वाहतूक कोंडी, खड्डे आणि चाकण एमआयडीसी संदर्भात आढावा घेणार आहेत. कंपन्यांना भेडसावणाऱ्या समस्याही त्या जाणून घेतील. चाकणमधून कंपन्यांच्या स्थलांतराच्या पार्श्वभूमीवर हा आढावा महत्त्वाचा मानला जात आहे.

उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार लवकरच पुणे शहराचा दौरा करून येथील अनेक महत्त्वाच्या समस्यांचा आढावा घेणार आहेत. पुण्यातील वाढती वाहतूक कोंडी ही नागरिकांसाठी मोठी समस्या बनली असून, यावर उपाययोजना शोधण्यासाठी त्या संबंधित विभागांशी चर्चा करतील.

शहरातील रस्त्यांवरील खड्ड्यांमुळे होणारी गैरसोय आणि अपघात यावरही विशेष लक्ष दिले जाणार आहे. याबरोबरच, चाकण एमआयडीसी (महाराष्ट्र औद्योगिक विकास महामंडळ) परिसरातील उद्योगांच्या स्थितीचाही त्या आढावा घेणार आहेत. काही दिवसांपूर्वी चाकण परिसरातून काही कंपन्यांनी स्थलांतर केल्याच्या बातम्या समोर आल्या होत्या. या पार्श्वभूमीवर, सुनेत्रा पवार कंपन्यांना भेडसावणाऱ्या समस्या आणि त्यांच्या गरजा जाणून घेण्यासाठी उद्योजकांशी संवाद साधणार आहेत. औद्योगिक विकासाला चालना देण्यासाठी आणि कंपन्यांचे स्थलांतर थांबवण्यासाठी कोणत्या उपाययोजना करता येतील, यावरही विचारमंथन अपेक्षित आहे. हा आढावा पुणे शहराच्या पायाभूत सुविधा आणि औद्योगिक क्षेत्रासाठी महत्त्वाचा ठरणार आहे.

Published on: Aug 18, 2026 03:06 PM

Follow Us