AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘जिथे भेळ, तिथे खेळ’; गीते, बागुलांच्या शिवसेना प्रवेशावर मनसेचा टोला

भाजपमधून शिवसेनेत आलेले वसंत गीते आणि सुनील बागुल या नेत्यांवर अप्रत्यक्षपणे मनसेने टीका केली आहे. (Mns taunt Vasant Gite and Sunil Bagul after shivsena joining)

'जिथे भेळ, तिथे खेळ'; गीते, बागुलांच्या शिवसेना प्रवेशावर मनसेचा टोला
| Updated on: Jan 09, 2021 | 1:48 PM
Share

मुंबई: भाजपमधून शिवसेनेत आलेले वसंत गीते आणि सुनील बागुल या नेत्यांवर मनसेने अप्रत्यक्षपणे टीका केली आहे. शिवसेनेत आलेल्या या दोन्ही नेत्यांची वृत्ती ‘खाऊ तिथे, आम्ही जाऊ’, अशी आहे. ‘जिथे भेळ, तिथे खेळ’, असं यांचं राजकारण असल्याचा टोला मनसेचे नेते बाळा नांदगावकर यांनी लगावला आहे. (Mns taunt Vasant Gite and Sunil Bagul after shivsena joining)

बाळा नांदगावकर यांनी फेसबुकवर एक पोस्ट शेअर करून सुनील बागुल आणि वसंत गीते यांच्यावर नाव न घेता टीकास्त्र सोडलं आहे. दोन दिवसांपूर्वी नाशिक येथील ‘अतिशय मोठ्या नेत्यांनी’ नांदगावकर, सरदेसाई, अभ्यंकर यांच्यामुळे पक्ष सोडल्याचा दावा केला आहे. मनसेची चलती असताना शिवसेना सोडणारे हेच ते मोठे नेते आहेत. नंतर भाजपची सत्ता आल्यावर मनसे सोडणारेही हेच ते नेते आहेत. आता शिवसेनेची सत्ता आल्यावर त्यांनी भाजपला सोडचिठ्ठी दिली आहे. अशा ‘निष्ठावंत’ नेत्यांवर काय बोलणार?, असा चिमटा नांदगावकर यांनी काढला आहे.

या नेत्यांचे ‘जिथे भेळ, तिथे खेळ’, ‘खाऊ तिथे, आम्ही जाऊ’ अशा प्रकारचं राजकारण सुरू असून त्यांना त्यांचं राजकारण लखलाभ असो. शक्यतो वैयक्तिक शेरेबाजी करणं हे मी राजकीय जीवनात टाळत आलो. परंतु, लोकं आपली पायरी ओळखून राहत नाही, त्यामुळे अशी प्रतिक्रिया स्वाभाविकपणे येते, असं सांगतानाच या नेत्यांना खूप शुभेच्छा आणि एक मैत्रीपूर्ण सल्ला. तो म्हणजे दिल्या घरी तरी सुखी राहा, असा टोलाही त्यांनी लगावला आहे.

दरम्यान, दोन दिवासांपूर्वीच गीते आणि बागुल यांनी शिवसेना नेते संजय राऊत यांच्या उपस्थित शिवसेनेत प्रवेश केला होता. त्यांच्या शिवसेना प्रवेशाने नाशिकचे राजकीय समीकरण बदलणार असल्याचे म्हटलं जात आहे. आगामी काळात गीते आणि बागुल यांच्यावर दिल्या जाणाऱ्या जबाबदारीवही बऱ्याच गोष्टी अवलंबून असतील असं राजकीय जाणकारांचं मत आहे. (Mns taunt Vasant Gite and Sunil Bagul after shivsena joining)

संबंधित बातम्या:

बागुल, गीतेंच्या प्रवेशानंतर शिवसेनेची भगवी शाल उबदार, तेजस्वी होणार? संजय राऊत म्हणाले…

नाशिक पालिका निवडणुकांसाठी शिवसेनेची रणनीती, राऊतांचा विश्वासू नेता महानगरप्रमुख

बाळासाहेब सानप पुन्हा भाजपात, काय आहे राजकीय जुगाड?

(Mns taunt Vasant Gite and Sunil Bagul after shivsena joining)

कल्याण डोंबिवली महापालिकेत शिवसेनेचाच महापौर बसेल
कल्याण डोंबिवली महापालिकेत शिवसेनेचाच महापौर बसेल.
हर्षवर्धन पाटलांच्या कन्या घड्याळ चिन्हावर झेडपी निवडणूक लढणार?
हर्षवर्धन पाटलांच्या कन्या घड्याळ चिन्हावर झेडपी निवडणूक लढणार?.
लातूरमध्ये मोठ्या घडामोडी, ZP निवडणुकीसाठी शेवटचा दिवस असल्याने...
लातूरमध्ये मोठ्या घडामोडी, ZP निवडणुकीसाठी शेवटचा दिवस असल्याने....
KDMC मध्ये मोठा गेम? या पक्षाच्या मदतीने होणार शिंदेंचा महापौर?
KDMC मध्ये मोठा गेम? या पक्षाच्या मदतीने होणार शिंदेंचा महापौर?.
गणितं बदलू शकत नाही, पण चित्र बदलेल, संजय राऊतांचा सूचक इशारा
गणितं बदलू शकत नाही, पण चित्र बदलेल, संजय राऊतांचा सूचक इशारा.
दावोसमध्ये मुख्यमंत्र्यांची पिकनिक; संजय राऊतांची खोचक टीका
दावोसमध्ये मुख्यमंत्र्यांची पिकनिक; संजय राऊतांची खोचक टीका.
महाराष्ट्राचं पालघर गुजरातमध्ये विलीन झालं का?
महाराष्ट्राचं पालघर गुजरातमध्ये विलीन झालं का?.
पालघरमध्ये12 मागण्यांसाठी जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर ठिय्या आंदोलन
पालघरमध्ये12 मागण्यांसाठी जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर ठिय्या आंदोलन.
मुंबईचा महापौर कुणाचा? दिल्लीतून ठरणार की...
मुंबईचा महापौर कुणाचा? दिल्लीतून ठरणार की....
वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक
वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक.