AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

TV9 चे MD आणि CEO बरुण दास यांच्याकडून ममता बॅनर्जींच्या प्रकृतीची विचारपूस

पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी टीव्ही 9 बांग्लाच्या नक्षत्र सन्मान कार्यक्रमात सहभागी होणार होत्या पण आजारी पडल्यामुळे त्या उपस्थित राहू शकल्या नाहीत. TV9 चे MD आणि CEO बरुण दास यांनी त्यांच्याशी फोनवर चर्चा केली. मुख्यमंत्र्यांनी सन्मानितांचे अभिनंदन केले आणि दुर्गापूजेसाठी राज्यातील जनतेला शुभेच्छा दिल्या.

TV9 चे MD आणि CEO बरुण दास यांच्याकडून ममता बॅनर्जींच्या प्रकृतीची विचारपूस
shailesh musale
shailesh musale | Updated on: Sep 28, 2023 | 10:16 PM
Share

कोलकाता : पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी त्यांच्या परदेश दौऱ्यावरून परतल्या आहेत. पण आजारपणामुळे त्यांना विश्रांती घेण्याचा सल्ला देण्यात आला आहे. त्या तीव्र वेदनांशी झुंजत आहे. टीव्ही 9 बांगलाच्या नक्षत्र सन्मान कार्यक्रमालाही मुख्यमंत्र्यांना हजेरी लावायची होती, मात्र प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे त्या उपस्थित राहू शकल्या नाहीत. दरम्यान, TV9 चे एमडी आणि सीईओ बरुण दास यांनी मुख्यमंत्र्यांशी फोनवर बोलून त्यांच्या प्रकृतीची विचारपूस केली.

मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी म्हणाल्या की, 34 वर्षांच्या राजकीय कारकिर्दीत त्यांना अनेक दुखापती झाल्या आहेत. या काळात त्यांच्यावर अनेकदा हल्लेही झाले. दूरध्वनीवरून मुख्यमंत्र्यांनी सांगितले की, राजकीय आंदोलने आणि राजकीय दौऱ्यांदरम्यान झालेल्या दुखापती अनेकदा समोर येतात, पण त्यांनी कधीही त्यांच्या कामात अडथळा येऊ दिला नाही. एका घटनेची आठवण करून देताना मुख्यमंत्र्यांनी सांगितले की, एकदा त्यांनी हेलिकॉप्टरमधून उडी मारली होती, त्यामुळे त्यांना गंभीर दुखापत झाली होती. विधानसभा निवडणुकीदरम्यान नंदीग्राममध्ये मुख्यमंत्र्यांवर हल्ला झाला होता, त्यानंतर त्यांना अनेक दिवस रुग्णालयात राहावे लागले होते.

दुखापती असूनही सर्व सरकारी कार्यक्रमांना हजेरी लावली

मुख्यमंत्र्यांनी TV9 चे एमडी आणि सीईओ बरुण दास यांना सांगितले की स्पेन दौऱ्यात बार्सिलोना येथील स्टेडियममध्ये जात असताना त्या घसरल्या. त्यामुळे त्या पुन्हा जखमी झाल्या. मुख्यमंत्री म्हणाल्या की, “असे असूनही मी सर्व सरकारी कार्यक्रमात सहभागी होते. माझी अवस्था कोणाशीही शेअर केली नाही. ते आंतरराष्ट्रीय कार्यक्रम होते आणि मी वेळेवर त्यात भाग घेतला. मी त्याच दिवशी (ज्या दिवशी मी घसरलो) डॉक्टरांचा सल्ला घेतला होता. एमआरआयद्वारे खरे कारण समोर आले.

मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी म्हणाल्या की, “जुने संसर्ग पुन्हा ताजे झाले आहेत. एमआरआयनंतर मला ओटीची प्रक्रियाही करावी लागली. उपचार सुरू आहेत. डॉक्टरांनी मला रुग्णालयात दाखल करण्याचा सल्ला दिला आहे, पण मी घरी परत येण्याचा प्रयत्न करत आहे.”

डॉक्टरांचा मुख्यमंत्र्यांना दहा दिवस विश्रांतीचा सल्ला

सीएम ममता बॅनर्जी यांनी TV9 बांग्लाच्या कार्यक्रमाला उपस्थित राहू न शकल्याबद्दल खेद व्यक्त केला. कार्यक्रमात सहभागी झालेल्या सर्वांचे त्यांनी आभार मानले. पुरस्कार मिळालेल्या व्यक्तींचे अभिनंदन केले. मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनीही राज्यातील जनतेला दुर्गापूजा उत्सवाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. परदेश दौऱ्यावरून परतल्यानंतर डॉक्टरांनी मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांना 10 दिवस विश्रांती घेण्याचा सल्ला दिला आहे.

या सेलिब्रिटींचा सन्मान

TV9 बांग्लातर्फे नक्षत्र सन्मान प्राप्त झालेल्यांमध्ये चित्रकार जोगेन चौधरी, लेखक शिरसेंदू मुखोपाध्याय, कवी जॉय गोस्वामी, शास्त्रीय गायक पंडित अजय चक्रवर्ती, वक्तृत्वकार जगन्नाथ बसू आणि उर्मिमाला बसू, जादूगार पी.सी.एन.ए.सरकार, पी.सी. अमिताव घोष. संबंधित क्षेत्रातील योगदान आणि राज्य व देशाला अभिमान वाटावा यासाठी त्यांना विविध क्षेत्रात सन्मानित करण्यात आले आहे.

Follow Us
महायुतीत खलबतं? पुणे शिक्षक मतदारसंघाच्या उमेदवारीवरून राजकारण;
महायुतीत खलबतं? पुणे शिक्षक मतदारसंघाच्या उमेदवारीवरून राजकारण; शिंदेंच्या नेत्यांना तातडीच्या सूचना
महायुतीच्या जागावाटपाचा तिढा सुटला; पुणे शिक्षक मतदारसंघ भाजपकडे
महायुतीच्या जागावाटपाचा तिढा सुटला; पुणे शिक्षक मतदारसंघ भाजपकडे, मंगेश चिवटेंना धक्का!
चंद्रपुरात दुष्काळामुळे सरकारी कर्मचाऱ्यांना नो लीव्ह, मुख्यालयातच...
चंद्रपुरात दुष्काळामुळे सरकारी कर्मचाऱ्यांना नो लीव्ह, मुख्यालय सोडण्यास मनाई
ठाकरे बंधूंच्या गर्जना मोर्चासाठी मनसेची मोठी तयारी; 150 जणांची स्पेशल
ठाकरे बंधूंच्या गर्जना मोर्चासाठी मनसेची मोठी तयारी; 150 जणांची स्पेशल टीम तैनात?
केंद्राकडे खर्गे यांची 3,705 कोटी रुपयांच्या मदतीची मागणी
Video : केंद्राकडे खर्गे यांची 3,705 कोटी रुपयांच्या मदतीची मागणी... पंतप्रधान मोदी, अमित शहा यांना 11 पानी पत्र
बांधावर बसले, शेतकऱ्यांसोबत जेवले; बावनकुळेंनी जाणून घेतल्या समस्या
Chandrashekhar Bawankule : बांधावर बसले, शेतकऱ्यांसोबत जेवले; चंद्रशेखर बावनकुळेंनी जाणून घेतल्या दुष्काळग्रस्तांच्या समस्या
शंभूराज देसाईंचा हर्षवर्धन सपकाळच्या ड्रग्ज प्रकरणी प्रत्युत्तर
शंभूराज देसाईंचा हर्षवर्धन सपकाळच्या ड्रग्ज प्रकरणावरील आरोपांना सडेतोड प्रत्युत्तर
नायरा एनर्जीचा ग्राहकांना झटका; पेट्रोल, डिझेल एवढ्या रुपयांनी महागलं
Nayara Energy : नायरा एनर्जीचा ग्राहकांना मोठा झटका; पेट्रोल, डिझेल तब्बल एवढ्या रुपयांनी महागलं
Video : शरद पवार, शेकापचा ठाकरे बंधूंच्या मोर्चाला जाहीर पाठिंबा
Video : शरद पवार, शेकापचा ठाकरे बंधूंच्या मोर्चाला जाहीर पाठिंबा
दिशा सालियान प्रकरणी सुषमा अंधारेंचं अखेर मोठं विधान; थेट म्हणाल्या...
दिशा सालियान प्रकरणी सुषमा अंधारेंचं अखेर मोठं विधान; थेट म्हणाल्या...