AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Vastu| घरातील कोपरे सांगतात तुमचे भविष्य, जाणून घ्या तुमचं घर काय सांगतंय

वास्तुशास्त्रात घरातील कोपऱ्यां संबंधित वास्तू दोषांबद्दल सांगणात आले आहे. चला तर जाणून घेऊयात कोणते आहेत हे दोष आणि त्यांवरील उपाय.

Vastu| घरातील कोपरे सांगतात तुमचे भविष्य, जाणून घ्या तुमचं घर काय सांगतंय
Vastu Tips
| Edited By: | Updated on: Jan 03, 2022 | 7:17 PM
Share

मुंबई : वास्तू दोषांमुळे केवळ आर्थिकच नाही तर शारीरिक समस्याही उद्भवू शकतात. वास्तुशास्त्राचे काही नियम पाळले गेले नाहीत तर तुम्हाला दीर्घकाळ त्रास होऊ शकतो किंवा रोगांनी आपली पकड घेतली. वास्तुदोषामुळे विशेषत: लोकांना धनहानी, मानसिक छळ यांचा यांना सामोरे जावे लागू शकते. वास्तुशास्त्रात घरातील कोपऱ्यां संबंधित वास्तू दोषांबद्दल सांगणात आले आहे. चला तर जाणून घेऊयात कोणते आहेत हे दोष आणि त्यांवरील उपाय.

असे म्हणतात की दोन रस्त्यांच्या मध्योमध तुमचे घर असेल तर या स्थितीत घरात पैसा तर येतो, पण तितक्याच वेगाने निघून जातो. वास्तूनुसार रस्ता उजव्या बाजूने घराच्या दिशेने आला तर डावीकडून आल्यास घरातील महिला आणि पुरुषांना त्रास होतो.

जर घर एल आकारात असेल आणि रस्त्याच्या उजवीकडे आणि वळणावर असेल तर असे घर खूप अशुभ मानले जाते. त्यामुळे घरात राहणाऱ्यांना केवळ शारीरिकच नव्हे तर आर्थिक अडचणींचाही सामना करावा लागतो.

घर चंद्रकोराच्या वर्तुळ आकारात असणे देखील अशुभ मानले जाते. अशा घरात राहणाऱ्या सदस्यांना आर्थिक समस्या आणि कौटुंबिक वादांना सामोरे जावे लागते.

वास्तुशास्त्रानुसार घराच्या दिशेने दोन रस्ते V आकारात येत असतील तर ते देखील अशुभ मानले जाते. त्यामुळे घरात राहणारे स्त्री-पुरुष अनेकदा अस्वस्थ राहतात.

टीप- येथे दिलेली माहिती धार्मिक श्रद्धा आणि लोकश्रद्धेवर आधारित आहे, यासाठी कोणताही शास्त्रीय पुरावा नाही. सर्वसामान्यांचे हित लक्षात घेऊन ते येथे मांडले आहे.

संबंधीत बातम्या :

Weekly Horoscope 3 Jan to 9 Jan 2022 | कसा असेल तुमचा संपूर्ण आठवडा ? कोणती शुभ वार्ता येणार, जाणून घ्या सर्वकाही एका क्लिकवर

Zodiac | सावधान !, 2022 मध्ये या 5 राशींच्या लोकांना संकटाचा सामना करावा लागणार, तुमची रास यामध्ये आहे का ?

zodiac | फक्त सुखाची नांदी, या 6 राशींना वर्षभर पैशांची कमतरता भासणार नाही !

बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो.
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं.
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!.
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.