AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Kuldeep Yadav: टीम इंडियातून सतत डावललं, आता कुलदीप यादवने तडकाफडकी घेतला एक निर्णय, आता थेट दुसरीच वाट धरली

भारतीय संघ मागील काही महिन्यांपासून अनेक बदलातून जात आहे. आता या बदलांमुळे कुलदीप यादवला संघातून सतत वगळले जात आहे. आता यामुळे कुलदीप यादवने एक मोठा निर्णय घेतला आहे.

Kuldeep Yadav: टीम इंडियातून सतत डावललं, आता कुलदीप यादवने तडकाफडकी घेतला एक निर्णय, आता थेट दुसरीच वाट धरली
| Updated on: Jul 22, 2026 | 4:11 PM
Share

भारतीय संघाने मागील काही दिवसांत अनेक मालिका खेळल्या. या मालिकेत प्रत्येकवेळी संघ बदलला गेला. भारतीय संघाला बदलेल्या कॅम्बिनेशनमुळे पराभव पत्कारावा लागला. सामन्यात कुलदीप यादवला न खेळवल्यामुळे अनेकांनी शुभमन गिल आणि गौतम गंभीरवर अनेक प्रश्न उपस्थित केले. अनेकांनी अनेक टीका केल्या. कुलदीप यादवला संघातून वगळण्याचा निर्णय कोणालाच पटल नाही. आता कुलदीप यादवनेही भारतीय संघात सतत जागा मिळत नसल्याने एक निर्णय घेतला आहे. कुलदीप यादवने आता एक मोठे पाऊल उचलले आहे.

जेव्हा भारतीय संघ इंग्लंडविरुद्धची एकदिवसीय मालिका हरला, तेव्हा कुलदीप यादवला अंतिम संघातून वगळल्याबद्दल अनेक प्रश्न उपस्थित झाले होते. कुलदीपने आता काउंटी चॅम्पियनशिपमध्ये खेळण्याचा निर्णय घेतला आहे. तो 24 जुलै ते 2 ऑगस्ट दरम्यान इंग्लंडमध्ये होणाऱ्या यॉर्कशायरच्या देशांतर्गत एकदिवसीय चषक स्पर्धेत यॉर्कशायरचे प्रतिनिधित्व करणार आहे. कुलदीप काउंटी चॅम्पियनशिपमध्ये यॉर्कशायरसाठी तीन सामनेही खेळणार आहे. श्रीलंका दौऱ्यासाठी भारतीय संघाचा संघ, ज्यामध्ये त्याचा समावेश होण्याची शक्यता आहे, तो अद्याप जाहीर झालेला नाही. त्यामुळे, कुलदीप मायदेशी परत येईल आणि त्यानंतर काउंटी चॅम्पियनशिपमध्ये खेळण्यासाठी परत येईल.

इंग्लंड दौऱ्यादरम्यान खेळल्या गेलेल्या तीनही एकदिवसीय सामन्यांमध्ये कुलदीप यादव खेळला नाही आणि लॉर्ड्सवरील एकदिवसीय सामन्यात वॉशिंग्टन सुंदरला दुखापत झाल्यानंतर त्याला अंतिम 11 खेळाडूंमधून वगळल्याने मोठे प्रश्न निर्माण झाले होते. काउंटी चॅम्पियनशिपमध्ये यॉर्कशायरसाठी खेळण्याच्या आपल्या निर्णयाबद्दल कुलदीप यादव म्हणाला, “मला इंग्लंडच्या मैदानांवर खेळण्याचे आव्हान नेहमीच आवडले आहे आणि व्यवस्थापनाशी बोलल्यानंतर, मी संघात सामील होण्यासाठी खूप उत्सुक आहे.” कुलदीपने आतापर्यंत तीन वेळा इंग्लंडचा दौरा केला असून, 2018 मध्ये त्याने फक्त एक कसोटी सामना खेळला, ज्यात त्याने केवळ नऊ षटके गोलंदाजी केली.

यॉर्कशायरने सचिन तेंडुलकर आणि युवराज सिंग यांच्यासह काही अत्यंत यशस्वी भारतीय खेळाडू घडवले आहेत. चेतेश्वर पुजारा आणि मयंक अग्रवाल हे देखील या काउंटी क्लबचा भाग होते. ऋतुराज गायकवाडने 2025 मध्ये यॉर्कशायरसोबत करार केला होता, परंतु नंतर वैयक्तिक कारणांमुळे तो संघातून बाहेर पडला. कुलदीप यादव यॉर्कशायरकडून खेळणारा पाचवा भारतीय खेळाडू ठरेल. काउंटी चॅम्पियनशिपमध्ये कुलदीप यादव कशी कामगिरी करतो याकडे सर्वांचे लक्ष असेल.

Follow Us
कोणता पक्ष कुठे आघाडीवर, कुठे पिछाडीवर? शिक्षक, पदवीधरमध्ये कुणाचा...
MLC Election Results 2026: कोणता पक्ष कुठे आघाडीवर, कुठे पिछाडीवर? शिक्षक, पदवीधरमध्ये कुणाचा डंका; पाहा A टू Z
मीनाक्षी शिंदेंची तीन तासांहून अधिक SIT चौकशी; नेमकं काय काय घडलं?
Pradip Purnekar Case: मीनाक्षी शिंदेंची तीन तासांहून अधिक SIT चौकशी; नेमकं काय काय घडलं?
मोठी बातमी! छत्रपती संभाजीनगरमध्ये प्रतापसिंह पाटील यांची मोठी आघाडी,
मोठी बातमी! छत्रपती संभाजीनगरमध्ये प्रतापसिंह पाटील यांची मोठी आघाडी, सतीश चव्हाण पिछाडीवर
शिवसेना अपात्रता प्रकरणी कोर्टात लढत, सुनावणी आधीच शिंदे गटातील बड्या
शिवसेना अपात्रता प्रकरणी कोर्टात लढत, सुनावणी आधीच शिंदे गटातील बड्या नेत्याचं विधान
राजकीय मतभेद बाजूला! फडणवीस आणि ठाकरे बंधू एकाच मंचावर येणार?
राजकीय मतभेद बाजूला! CM फडणवीस आणि ठाकरे बंधू एकाच मंचावर येणार? महाराष्ट्राच्या राजकारणात चर्चांना उधाण
NCP शरद पवार गटाची धाकधुक वाढली, मराठवाडा पदवीधर मतदारसंघातून मोठी...
MLC Election Result 2026 Updates : NCP शरद पवार गटाची धाकधुक वाढली, मराठवाडा पदवीधर मतदारसंघातून मोठी अपडेट समोर
पुन्हा शिंदेंच्या बंडखोरीने भाजपचं टेन्शन वाढवलं? ऐनवेळीच...
Breaking Updates : पुन्हा शिंदेंच्या बंडखोरीने भाजपचं टेन्शन वाढवलं? ऐनवेळीच... अमरावती मतदारसंघात मोठा उलटफेर
अमरावती पाठोपाठ मराठवाड्यातही महायुतीचे उमदेवार आघाडीवर, Latest...
Marathwada MLC Constituency Election 2026 : अमरावती पाठोपाठ मराठवाड्यातही महायुतीचे उमदेवार आघाडीवर, Latest अपडेट काय?
महाराष्ट्र शासनाचा मोठा निर्णय! 391 कोटींचा निधी मंजूर, ST महामंडळ...
महाराष्ट्र शासनाचा मोठा निर्णय! 391 कोटींचा निधी मंजूर, एसटी महामंडळ कर्मचाऱ्यांची दिवाळी गोड
प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी मीनाक्षी शिंदेंची पहिल्यांदाच चौकशी, ठाणे...
प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी मीनाक्षी शिंदेंची पहिल्यांदाच चौकशी, ठाणे गुन्हे शाखेच्या खंडणी विरोधी पथकासमोर...