Ajit Pawar : दोन्ही राष्ट्रवादीचं विलिनिकरण होणार? ते सावरकरांबद्दल काय म्हणायचंय? अजितदादांची Exclusive मुलाखत; थेटच बोलले
अजित पवार यांनी स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांमध्ये दोन्ही राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षांच्या युतीवर स्पष्टीकरण दिले. पुणे-पिंपरी चिंचवडमधील युती तात्पुरती असून, कार्यकर्त्यांना भौगोलिक परिस्थितीनुसार निर्णय घेण्याची मुभा दिली असल्याचे ते म्हणाले. राजकारणात कोणी कायमचा शत्रू किंवा मित्र नसतो असे सांगत, भविष्यात एकत्र येण्याच्या शक्यतेवर त्यांनी भाष्य केले.
उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत पुणे आणि पिंपरी-चिंचवडमध्ये दोन्ही राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षांनी एकत्र येऊन निवडणूक लढवण्यावर स्पष्टीकरण दिले. स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांमध्ये कार्यकर्त्यांना आणि जिल्ह्यांना निर्णय घेण्याचे स्वातंत्र्य दिले जाते, असे अजित पवारांनी नमूद केले. नऊ वर्षांनी होणाऱ्या या निवडणुकांमध्ये कार्यकर्त्यांना संधी मिळावी, या उद्देशाने वेगवेगळ्या ठिकाणी भाजप-शिवसेना, शिवसेना-राष्ट्रवादी किंवा राष्ट्रवादी-शिवसेना अशा विविध आघाड्या झाल्याचे ते म्हणाले. राजकारणात कोणीही कायमचा शत्रू किंवा मित्र नसतो, असे अजित पवार यांनी अधोरेखित केले. सध्या निवडणुकीवर लक्ष केंद्रित केले असून, निवडणुका संपल्यानंतर पुढील विचार केला जाईल, असेही त्यांनी स्पष्ट केले. बारामती येथील एका कार्यक्रमात शरद पवार यांच्यासोबत दिसल्याने दोन्ही गटांमध्ये सलोखा निर्माण झाल्याच्या चर्चांवर बोलताना, अदानींच्या उपस्थितीचा यासंदर्भात कोणताही संबंध नसल्याचे त्यांनी सांगितले. ही युती केवळ निवडणुकांपुरती मर्यादित आहे की भविष्यातही कायम राहील, या प्रश्नावर त्यांनी “विचार करू” असे सूचक विधान केले.
समृद्धी महामार्गाची संपल्पना मी मांडली - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस
म्हातारा झाल्यावर गरज संपते, मुलीला तिकीट नाकारताच दगडू सकपाळ संतापले
काँग्रेसचा हात सोडून 12 नगरसेवकांनी हाती कमळ अन् हर्षवर्धन सपकाळ बरसले
महापाप केल्यावर मुख्यमंत्री अन् महापौर पद! फडणवीस आणि....

