Sambhajinagar Politics : संभाजीनगरचे शशी थरूर…संदिपान भुमरेंना संसदरत्न! दानवेंनी डिवचलं, ‘त्या’ ट्वीटनं चर्चांना उधाण
अंबादास दानवे यांनी खासदार संदीपान भुमरे यांना कथित संसद रत्न पुरस्कार मिळाल्याबद्दल उपहासात्मक ट्वीट केले आहे. त्यांनी भुमरेंना संभाजीनगरचे शशी थरूर असे संबोधत, त्यांच्या भाषणांच्या शैलीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. या ट्वीटमुळे भुमरेंना खरोखरच पुरस्कार मिळाला आहे का, याबद्दल खुद्द त्यांच्याच समर्थकांमध्ये चर्चा सुरू झाली आहे, ज्यामुळे राजकीय वर्तुळातही उत्सुकता वाढली आहे.
संभाजीनगरचे खासदार संदीपान भुमरे यांना संसद रत्न पुरस्कार मिळाल्याबद्दल ठाकरे गटाचे नेते अंबादास दानवे यांनी केलेल्या उपहासात्मक ट्वीटने राजकीय वर्तुळात चर्चांना उधाण आले आहे. दानवे यांनी आपल्या ट्वीटमध्ये भुमरेंना “संभाजीनगरचे शशी थरूर” असे संबोधत त्यांच्या भाषणाच्या शैलीवर आणि संसदीय कार्यावर मिश्किलपणे भाष्य केले आहे. या ट्वीटमुळे भुमरेंना खरोखरच असा पुरस्कार मिळाला आहे का, याबाबत त्यांच्याच समर्थकांमध्ये प्रश्न निर्माण झाला आहे.
दानवे यांनी खासदार भुमरे यांना संसद रत्न पुरस्कार जाहीर झाल्याबद्दल अभिनंदन करताना, ते जिल्ह्यातील शेतकरी आणि पाणी प्रश्नांचे आवाज बनत सत्ताधाऱ्यांना भाषणांनी घाम फोडतात, असे म्हटले. मात्र, लगेचच त्यांनी भुमरेंच्या एका गोंधळलेल्या भाषणाचा दाखला देत, त्यांना उद्धव ठाकरे यांच्यावर टीका करणे त्यांच्या ज्ञानाच्या आवाक्याबाहेरचे असल्याचे सुचवले. या पुरस्काराचे खरे संयोजक कोण आहेत, असा प्रश्नही दानवे यांनी उपस्थित केला आहे. या प्रकारामुळे भुमरेंच्या संभाव्य पुरस्काराची सत्यता तपासण्याची गरज निर्माण झाली असून, ही टीका राजकीय वर्तुळात चर्चेचा विषय ठरली आहे.
कल्याण डोंबिवली महापालिकेत शिवसेनेचाच महापौर बसेल
हर्षवर्धन पाटलांच्या कन्या घड्याळ चिन्हावर झेडपी निवडणूक लढणार?
लातूरमध्ये मोठ्या घडामोडी, ZP निवडणुकीसाठी शेवटचा दिवस असल्याने...
KDMC मध्ये मोठा गेम? या पक्षाच्या मदतीने होणार शिंदेंचा महापौर?

