निकालात भाजप पहिल्या, तर शिंदे सेना दुसऱ्या स्थानी असेल; सामंतांचा दावा
उद्योग मंत्री उदय सामंत यांनी जिल्हा परिषद आणि पंचायत समिती निवडणुकांच्या निकालांवर भाष्य केले आहे. त्यांच्या दाव्यानुसार, भारतीय जनता पार्टी पहिल्या स्थानावर, तर शिंदे गट शिवसेना दुसऱ्या स्थानावर असेल. ठाकरे गट शिवसेना चौथ्या किंवा पाचव्या स्थानी राहील. महायुतीचा विजय निश्चित असून शिवसेनेचे सव्वा दोनशेहून अधिक जिल्हा परिषद सदस्य निवडून येतील, असे सामंतांनी नमूद केले.
उद्योग मंत्री उदय सामंत यांनी आज जाहीर होणाऱ्या जिल्हा परिषद आणि पंचायत समिती निवडणुकांच्या निकालांबाबत महत्त्वाचे भाकीत केले आहे. सामंतांच्या मते, या निकालांमध्ये भारतीय जनता पार्टी (भाजप) पहिल्या क्रमांकावर असेल, तर उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेना दुसऱ्या स्थानावर राहील.
उदय सामंत यांनी स्पष्ट केले की, उद्धव बाळासाहेब ठाकरे गट शिवसेना चौथ्या किंवा पाचव्या स्थानावर असेल. त्यापूर्वी काँग्रेसला स्थान मिळेल. त्यांनी दावा केला की, शिंदे गट शिवसेनेचे किमान सव्वा दोनशेहून अधिक जिल्हा परिषद सदस्य निवडून येतील. एकनाथ शिंदे यांनी राज्यभर घेतलेल्या संवाद कार्यक्रमांचे सकारात्मक परिणाम पक्षाला मिळतील आणि कार्यकर्त्यांच्या बळावर शिवसेना चांगला स्ट्राइक रेट दर्शवेल, असा विश्वास सामंत यांनी व्यक्त केला. एकूणच, विजय महायुतीचा असेल आणि राजकीय चित्र महायुतीच्या बाजूनेच स्पष्ट होईल, असे सामंत यांनी रत्नागिरी येथे टीव्ही नाईन मराठीशी बोलताना नमूद केले.
ZP Election Result Update : पोस्टल मतमोजणीला सुरूवात; कोण मारणार बाजी?
ZP Election Result : पुण्यात कोण मारणार बाजी? कुणाचे राहणार वर्चस्व?
'सामना'तून नितेश राणेंवर जोरदार टीका; सरकारी निधी वाटपावर गंभीर आरोप
निकालात भाजप पहिल्या, तर शिंदे सेना दुसऱ्या स्थानी; उदय सामंतांचा दावा

