AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

एकच चर्चा होती ताईंना दादांच्या जागी घेतलं पाहिजे! नरहरी झिरवळ नेमकं काय म्हणाले?

एकच चर्चा होती ताईंना दादांच्या जागी घेतलं पाहिजे! नरहरी झिरवळ नेमकं काय म्हणाले?

| Updated on: Feb 22, 2026 | 12:44 PM
Share

अन्न व औषध प्रशासन मंत्री नरहरी झिरवळ यांनी त्यांच्यावरील भ्रष्टाचाराच्या आरोपांवर स्पष्टीकरण दिले. मंत्रालयात झालेल्या लाचखोरीच्या प्रकरणाची चौकशी सुरू असून, कारवाई निश्चित होईल असे ते म्हणाले. ताईंनी समज दिल्याच्या चर्चा फेटाळताना, ताईंना दादांच्या जागी घेण्याबाबत एकच चर्चा होती, असे त्यांनी स्पष्ट केले. एसीबी कारवाईनंतर मानसिक त्रास झाल्याचेही त्यांनी मान्य केले.

महाराष्ट्र राज्याचे अन्न व औषध प्रशासन मंत्री नरहरी झिरवळ यांनी त्यांच्यावरील भ्रष्टाचाराच्या आरोपांवर TV9 मराठीशी बोलताना भूमिका स्पष्ट केली. मंत्रालयात ५० हजार रुपयांच्या लाचखोरी प्रकरणी त्यांच्यावर आरोप झाले होते. या प्रकरणी हेतुपुरस्सर कोणी त्रास देत नसल्याचे सांगत, चौकशी सुरू असून दोषींवर कारवाई होईल अशी ग्वाही त्यांनी दिली. राष्ट्रवादीच्या बैठकीनंतर ताईंनी (सुनैत्रा पवार) त्यांना समज दिल्याच्या चर्चा त्यांनी फेटाळल्या. त्या दिवशी ताईंनी समज दिली नाही किंवा तशी चर्चाही नव्हती, असे त्यांनी नमूद केले. ताईंना दादांच्या (अजित पवार) जागी घेतले पाहिजे, अशी एकच चर्चा होती, असे ते म्हणाले. दादांच्या जाण्याने मोठा फटका बसल्याचेही त्यांनी मान्य केले. एसीबीच्या कारवाईनंतर अधिकाऱ्यांना अशा प्रकारचा कलंक पुन्हा लागणार नाही याची दक्षता घेण्याच्या सूचना दिल्याचे झिरवळ यांनी सांगितले.

Published on: Feb 22, 2026 12:44 PM