Rahul Gandhi : सूत्रांकडून मोठी माहिती; राहुल गांधी मुंबईत सभा घेणार?
ज्ञानेश कुमार यांच्या राजीनाम्याच्या मागणीसाठी इंडिया आघाडीने देशव्यापी आंदोलनाची रणनीती आखली आहे. राहुल गांधी मुंबईत सभा घेण्याची शक्यता आहे. सूत्रांच्या माहितीनुसार, प्रत्येक शहरात मोठे आंदोलन आणि आठवड्यातून दोन निदर्शने करण्याचे नियोजन आहे. लवकरच या आंदोलनांबाबत घोषणा केली जाईल.
सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, काँग्रेस नेते राहुल गांधी लवकरच मुंबईत एक सभा घेण्याची शक्यता आहे. हा प्लॅन इंडिया आघाडीच्या देशव्यापी आंदोलनाचा एक भाग आहे, जे ज्ञानेश कुमार यांच्या राजीनाम्याच्या मागणीसाठी रणनीती आखत आहेत. इंडिया आघाडीने या मागणीसाठी आक्रमक भूमिका घेतली असून, देशभरातील प्रत्येक शहरांमध्ये मोठी आंदोलने आणि सभा घेण्याचा मानस आहे.
आघाडीच्या नियोजनानुसार, प्रत्येक आठवड्यात दोन आंदोलने आयोजित केली जातील. मुंबईतील ही संभाव्य सभा याच व्यापक आंदोलनाचा भाग असेल. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या देशव्यापी आंदोलनाबाबतची सविस्तर माहिती लवकरच जाहीर केली जाईल. या आंदोलनांच्या माध्यमातून इंडिया आघाडी सरकारवर दबाव आणण्याचा प्रयत्न करेल.
Published on: Oct 15, 2026 11:54 AM
Loading...
Unable to load recommendations.
Follow Us
