भाजप पक्ष नाही, छळ छावणी! त्याचे बळी दादा; संजय राऊतांची विखारी टीका
संजय राऊत यांनी भाजपला छळ छावणी संबोधत अजित पवार त्याचे बळी असल्याचे म्हटले आहे. त्यांच्या मते, एकनाथ शिंदे पुन्हा मुख्यमंत्री होणार नाहीत आणि त्यांना भाजपमध्ये विलीन व्हावे लागेल. महाविकास आघाडीतून अजित पवार मुख्यमंत्री झाले असते, असेही राऊत यांनी नमूद केले.
संजय राऊत यांनी भाजपवर तीव्र शब्दांत टीका करत त्याला पक्ष नसून छळ छावणी असे संबोधले आहे. त्यांच्या मते, अजित पवार हे या छळ छावणीचे बळी आहेत. राऊत यांनी हिटलरच्या छळ छावण्यांची उपमा देत भाजपच्या कार्यपद्धतीवर गंभीर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. ते म्हणाले की, जसे हिटलरने आपल्या विरोधकांसाठी छळ छावण्या निर्माण केल्या होत्या, तशाच प्रकारची ही भाजपची छळ छावणी आहे.
राऊत यांनी दावा केला की, अजित पवार हे महाविकास आघाडीतून मुख्यमंत्री झाले असते. छगन भुजबळ आणि गणेश नाईक यांच्यासारखे नेतेही महाविकास आघाडीकडून मुख्यमंत्रीपदासाठी सक्षम होते, असे त्यांनी अधोरेखित केले. एकनाथ शिंदे यांच्या मुख्यमंत्रीपदाबाबत बोलताना राऊत यांनी म्हटले की, शिंदे पुन्हा कधीही मुख्यमंत्री होणार नाहीत. त्यांना भाजपमध्ये विलीन व्हावे लागेल, काही काळ वाट पहावी लागेल आणि त्यानंतरच त्यांना कदाचित नव्याने उमेदवारी करावी लागेल. हे वक्तव्य महाराष्ट्राच्या राजकीय वर्तुळात चर्चेचा विषय बनले आहे.
Published on: Feb 24, 2026 11:57 AM
अण्णा हजारे विद्यार्थ्यांसाठी मैदानात, उद्या आंदोलन करणार
हे आंदोलन तर बेजबाबदारपणा, एकनाथ शिंदेंची राहुल गांधींवर टीका; म्हणाले
देशाची बदनामी होऊ नये याचा विचार करा, CM फडणवीसांचे आंदोलकांना आवाहन
आम्हाला कोणतेही व्हिडिओ पाहायचे नाहीत; जंतर-मंतर लाठीचार्ज प्रकरणावर..
