AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Royal Enfield Hunter 350 खरेदी करायचीये का? किती EMI येईल? जाणून घ्या

हंटर 350 ही रॉयल एनफिल्डची सर्वात स्वस्त बाईक आहे. यात क्लासिक 350 सारखेच शक्तिशाली इंजिन मिळते. जर तुम्हाला हंटर खरेदी करायचा असेल तर त्याचा EMI किती असेल ते पाहूया.

Royal Enfield Hunter 350 खरेदी करायचीये का? किती EMI येईल? जाणून घ्या
Royal Enfield Hunter 350
| Edited By: | Updated on: Jan 30, 2026 | 2:23 PM
Share

तुम्ही बाईक खरेदी करण्याचा प्लॅन करत असाल तर ही बातमी नक्की वाचा. रॉयल एनफील्ड हंटर 350 ही तुम्ही ईएमआयवर खरेदी करू शकतात. ही बाईक खास तरुण रायडर्स आणि दैनंदिन प्रवाशांना लक्षात घेऊन तयार केली गेली आहे, ज्यांना रॉयल एनफिल्ड बाईक हवी आहे जी परवडणारी आणि शहरातील गर्दीच्या रस्त्यांवर तसेच महामार्गावर सहज चालवली जाऊ शकते. हंटर 350 ची एक्स-शोरूम किंमत 1,37,640 रुपये ते 1,66,883 रुपयांच्या दरम्यान आहे. या ईएमआय गणनेसाठी, आम्ही टॉप व्हेरिएंटची किंमत 1,66,883 रुपये (एक्स-शोरूम) मानली आहे. चला तर मग याविषयीची माहिती पुढे विस्ताराने जाणून घेऊया.

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 ही भारतातील 350 सीसी बाईक सेगमेंटमधील सर्वात लोकप्रिय बाईकपैकी एक आहे. जरी हे त्याच कंपनीच्या आयकॉनिक क्लासिक 350 इतके लोकप्रिय नसले तरी हंटर 350 ची मागणी सतत वाढत आहे. हंटर 350 ही रॉयल एनफिल्डच्या बाईक रेंजमधील सर्वात परवडणारी आणि एंट्री-लेव्हल बाईक आहे.

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 मजबूत टॉर्क आणि कंपनीशी परिचित असलेल्या आधुनिक फीचर्सचे चांगले संयोजन देते. ही बाईक खास तरुण रायडर्स आणि दैनंदिन प्रवाशांना लक्षात घेऊन तयार केली गेली आहे, ज्यांना रॉयल एनफिल्ड बाईक हवी आहे जी परवडणारी आणि शहरातील गर्दीच्या रस्त्यांवर तसेच महामार्गावर सहज चालवली जाऊ शकते.

स्टायलिश बाईक

हंटर 350 ही सामान्यत: एक स्टायलिश आणि सुलभ बाईक मानली जाते जी शहरातील दैनंदिन राइडसाठी उत्तम आहे आणि त्याच वेळी रॉयल एनफील्डची क्लासिक डिझाइन टिकवून ठेवते. जर तुम्ही रॉयल एनफील्ड हंटर 350 खरेदी करण्याचा विचार करत असाल आणि त्याची ईएमआय जाणून घेऊ इच्छित असाल तर आम्ही तुम्हाला त्याबद्दल माहिती देत आहोत.

हंटर 350 किंमत

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 ची एक्स-शोरूम किंमत 1,37,640 रुपये ते 1,66,883 रुपयांच्या दरम्यान ही आहे. या ईएमआय गणनेसाठी, आम्ही टॉप व्हेरिएंटची किंमत 1,66,883 रुपये इतकी (एक्स-शोरूम) मानली आहे. कर्जाची रक्कम बाईकच्या एक्स-शोरूम किंमतीच्या 100 टक्के मानली जाते. कर्जाचा कालावधी 12 महिने आणि 24 महिने ठेवण्यात आला आहे आणि व्याजदर 8.5 टक्के मानला जात आहे.

हंटरचा ईएमआय

तुम्ही 12 महिन्यांसाठी कर्ज घेतले तर तुमचा मासिक ईएमआय सुमारे 14,556 रुपये असेल आणि एकूण व्याज सुमारे 7,783 रुपये असेल. त्याच वेळी, जर तुम्ही 24 महिन्यांचा कर्जाचा कालावधी निवडला तर मासिक ईएमआय सुमारे 7,586 रुपये असेल आणि या कालावधीत एकूण व्याज सुमारे 15,176 रुपये भरावे लागेल.

Follow Us
एक, दोन नाही तब्बल 3000 गॅस सिलिंडर गेले वाहून, पूराच्या प्रावाहतच...
एक, दोन नाही तब्बल 3000 गॅस सिलिंडर गेले वाहून, पूराच्या प्रावाहतच... पहा व्हिडीओ
ममता बॅनर्जींचा पारा चढला, कार्यकर्त्याला चक्क कानशीलात लगावली, थेट...
Video | ममता बॅनर्जींचा पारा चढला, कार्यकर्त्याला चक्क कानशीलात लगावली, थेट...
एकनाथ शिंदेंच्या दालनातच राष्ट्रावादी शरद पवार गटाच्या आमदारांची बैठक,
एकनाथ शिंदेंच्या दालनातच राष्ट्रावादी शरद पवार गटाच्या आमदारांची बैठक, रोहित पवार अनुपस्थित तर...नेमकं काय घडलं?
रोहित पवार, विनायक राऊत यांनी घेतली जखमी डॉक्टरांची भेट
Rohit Pawar | केडीएमसी रुग्णालयातील मारहाण प्रकरण; रोहित पवार, विनायक राऊत यांनी घेतली जखमी डॉक्टरांची भेट
जळगावला पावसाचा जबरदस्त तडाखा! चाळीसगाव-पाचोरा जलमय; वाहतुकीवर परिणाम
Jalgaon | जळगावला पावसाचा जबरदस्त तडाखा! चाळीसगाव-पाचोरा जलमय; वाहतुकीवर परिणाम
मोठी बातमी! मुख्यमंत्र्यांच्या अध्यक्षतेखाली महत्त्वाची बैठक; शरद पवार
मोठी बातमी! मुख्यमंत्र्यांच्या अध्यक्षतेखाली महत्त्वाची बैठक; शरद पवारांचीही उपस्थिती, बैठकीत...
एका क्षणात इमारत जमीनदोस्त! 14 जण ढिगाऱ्याखाली अडकल्याची भीती
मोठी बातमी! एका क्षणात इमारत जमीनदोस्त! 14 जण ढिगाऱ्याखाली अडकल्याची भीती, पुण्यात खळबळ
बोगस बियाण्यांनी घात केला! शेतात अंकुरच फुटला नाही
Akola | बोगस बियाण्यांनी घात केला! शेतात अंकुरच फुटला नाही; हजारो शेतकऱ्यांवर दुबार पेरणीचं संकट
कुठे धो-धो पाऊस तर कुठे महापूर, मात्र राज्यातील हा जिल्हा कोरडा ठाक!
कुठे धो-धो पाऊस तर कुठे महापूर, मात्र राज्यातील हा जिल्हा कोरडा ठाक! पाण्याच्या थेंबाथेंबासाठी...
रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळताच एकनाथ शिंदेंचा कामाचा धडाका, ठाण्यातील
रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळताच एकनाथ शिंदेंचा कामाचा धडाका, ठाण्यातील आपत्ती निवारण कक्षाला भेट