AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

आता ‘ही’ गाडी अपडेट होणार, कोणते खास फीचर्स मिळणार, जाणून घ्या

ही तुमच्यासाठी आनंदाची बातमी आहे. कारण, आता प्रसिद्ध एसयूव्ही एसयूव्ही बोलेरो निओचे अपडेटेड मॉडेल लाँच होण्याची शक्यता आहे. याविषयी पुढे वाचा.

आता ‘ही’ गाडी अपडेट होणार, कोणते खास फीचर्स मिळणार, जाणून घ्या
boleroImage Credit source: Tv9 Network
| Edited By: | Updated on: Sep 18, 2025 | 4:59 PM
Share

तुम्हाला एसयूव्ही खरेदी करायची असेल तर ही बातमी नक्की वाचा. आता एसयूव्ही बोलेरो निओचे अपडेटेड मॉडेल बाजारात येऊ शकते. अर्थातच यात नवे फीचर्स असणार आहेत. आता यात नेमके काय खास असू शकते, याविषयीची माहिती पुढे जाणून घेऊया.

महिंद्राची बोलेरो ही नेहमीच चांगली विक्री करणारी गाडी राहिली आहे. याचे सर्वात मोठे कारण म्हणजे कमी बजेटमध्ये येणारी ही सर्वात चांगली मोठी कार आहे. ग्रामीण भागातही हे चांगले आवडते. कंपनीने बोलेरो निओ या नावाने टीयूव्ही 300 लाँच केली होती.

नवीन ट्विन पीक्स लोगोमध्ये सापडल्यापासून त्यात कोणतेही विशेष अद्यतन नव्हते. पण आता हे लवकरच बदलणार आहे कारण महिंद्रा भारतात अपडेटेड बोलेरो निओ लाँच करण्याच्या तयारीत आहे. अलीकडेच, हे वाहन प्रथमच चाचणी करताना पाहिले गेले आहे, ज्यामुळे आम्हाला आगामी अपडेटमध्ये काय विशेष आढळू शकते याची कल्पना आली आहे. तसेच जीएसटी कमी केल्यामुळे कंपनी हे वाहन आकर्षक किंमतीत लाँच करू शकते.

नवीन बोलेरो निओमध्ये काय असू शकते खास

बोलेरो निओ कंपनीच्या पोर्टफोलिओमध्ये मानक बोलेरोच्या वर आणि बोलेरो निओ प्लसच्या खाली येते. त्याची थेट स्पर्धा नाही आणि त्याचे बरेच चाहते आहेत. प्रथमच स्पॉट केलेल्या अपडेटेड मॉडेलमध्ये काही बाह्य बदल दिसून आले आहेत. एक्सटीरियर डिझाइनबद्दल बोलायचे झाले तर सध्याच्या मॉडेलच्या तुलनेत या अपडेटेड मॉडेलमध्ये फारसा बदल झालेला दिसत नाही. वाहनाचा पोत अजूनही तसाच बॉक्सी आणि मजबूत दिसतो. अलॉय व्हीलचे डिझाइन नवीन दिसते, तर 15-इंच आकार आणि 215-सेक्शन टायर समान राहतील.

मागील टेल लाइट्स, हाय-माउंट स्टॉप लाइट्स, रूफ स्पॉइलर, टेलगेटवरील स्पेअर व्हील आणि त्याचे कव्हर सध्याच्या मॉडेलसारखेच आहेत. मुख्य बदल समोरच्या बाजूला आहेत. वरचा ग्रिल थोडा लहान आहे आणि आता सरळ ऐवजी आडव्या स्लॅट्स आहेत. खाली असलेल्या ग्रिलचे डिझाइनही बदलले आहे. तथापि, हेडलाइट्स आणि फॉग लॅम्प पूर्वीसारखेच आहेत. पारंपारिक अँटेना देखील बदलला गेला नाही.

आत काही नवीन असेल का?

वाहनाच्या बाह्य डिझाइनमध्ये फारसे बदल होऊ शकत नाहीत, परंतु 2025 बोलेरो निओमध्ये बरेच बदल होण्याची अपेक्षा आहे. तथापि, अलीकडील छायाचित्रांमध्ये त्याचे आतील भाग दिसत नाही, परंतु असे मानले जात आहे की त्यात अनेक नवीन फीचर्सचा समावेश केला जाऊ शकतो.

यामध्ये 10.2 इंचाची मोठी इन्फोटेनमेंट स्क्रीन, वायरलेस अँड्रॉइड ऑटो आणि ऍपल कारप्ले, ऑटोमॅटिक क्लायमेट कंट्रोल, वायरलेस चार्जिंग पॅड, व्हेंटिलेटेड सीट्स आणि पुश-बटण स्टार्टसह कीलेस गो सिस्टम यांचा समावेश असू शकतो. त्याचा ग्राहक आधार लक्षात घेता, सनरूफसारख्या वैशिष्ट्यांची अपेक्षा नाही.

इंजिन आणि किंमत

2025 महिंद्रा बोलेरो निओमध्ये पहिल्या मॉडेलप्रमाणेच इंजिन पर्याय मिळण्याची शक्यता आहे. यात 1.5 लीटर 3-सिलेंडर mHawk 100 टर्बो डिझेल इंजिन असेल जे 100 bhp पॉवर आणि 260 Nm टॉर्क जनरेट करते. स्टँडर्ड म्हणून यात 5-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्स मिळेल. टीयूव्ही 300 मध्ये मिळालेला एएमटी गिअरबॉक्सही परत येऊ शकतो. ही कार रियर-व्हील ड्राइव्ह (RWD) सह 4X2 लेआउटसह येऊ शकते.

Follow Us
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध.
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्...
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्....
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात..
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात...
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,.
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल.
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी.
मालेगाव बॉम्बस्फोट 2006 प्रकरणात सर्व 4 आरोपींना मोठा दिलासा
मालेगाव बॉम्बस्फोट 2006 प्रकरणात सर्व 4 आरोपींना मोठा दिलासा.
रितेश- जेनेलियाच्या हाती लालपरीचे स्टेरिंग, देशमुख कपल करणार एसटी....
रितेश- जेनेलियाच्या हाती लालपरीचे स्टेरिंग, देशमुख कपल करणार एसटी.....
अमरावतीच्या लैंगिक शोषण प्रकरणातील आरोपी अयानची पोलिसांनी काढली धिंड
अमरावतीच्या लैंगिक शोषण प्रकरणातील आरोपी अयानची पोलिसांनी काढली धिंड.
व्हायरल व्हिडिओनंतर गिरीश महाजनांचं स्पष्टीकरण काय?
व्हायरल व्हिडिओनंतर गिरीश महाजनांचं स्पष्टीकरण काय?.