AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘धर्मवीर 2’मधील ‘ती’ चूक सुधारणार; कमेंट्सनंतर निर्मात्यांनी केलं स्पष्ट

काही दिवसांपूर्वी 'धर्मवीर 2' या चित्रपटाचा टीझर प्रेक्षकांच्या भेटीला आला. या टीझरमधील एक चूक नेटकऱ्यांनी हेरली होती. प्रसाद ओकच्या पोस्टवर कमेंट करत एका युजरने ही चूक निदर्शनास आणून दिली होती. त्यावर आता चित्रपटाचे निर्माते मंगेश देसाई यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे.

'धर्मवीर 2'मधील 'ती' चूक सुधारणार; कमेंट्सनंतर निर्मात्यांनी केलं स्पष्ट
'धर्मवीर 2' टीझरImage Credit source: Youtube
| Updated on: Jul 15, 2024 | 9:53 AM
Share

काही दिवसांपूर्वीच ‘धर्मवीर 2’ या चित्रपटाचा टीझर प्रेक्षकांच्या भेटीला आला. प्रवीण तरडे दिग्दर्शित या चित्रपटाच्या टीझरला प्रेक्षकांकडून दमदार प्रतिसाद मिळाला. मात्र या टीझरमधील एक गोष्ट काहींना खटकली. प्रसाद ओकच्या पोस्टवर कमेंट करत नेटकऱ्यांनी ही चूक लक्षात आणून दिली. ‘धर्मवीर 2’च्या टीझरमध्ये एक मुस्लिम महिला दिघे साहेबांकडे राखी बांधायला येते. साहेब तिला बुरखा काढायला सांगतात. तिने चेहरा दाखवताच तिला मारहाण झाल्याचं साहेबांना कळतं आणि साहेब संतापतात. राखी बांधायला राज्यभरातून आलेल्या समस्त बहिणींना घेऊन साहेब निघतात. महिलांना घेऊन जेव्हा आनंद दीघे निघतात, तेव्हा बाजूने लोकल जाताना दाखवली आहे. ही लोकल दिघे साहेबांच्या काळातली नाही, असं नेटकऱ्यांनी म्हटलंय. त्यावर आता निर्माते मंगेश देसाई यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे.

चित्रपटात चूक सुधारणार

‘प्लॅनेट मराठी’ला दिलेल्या मुलाखतीत मंगेश देसाई म्हणाले, “हा चित्रपट अजिबात घाईघाईत शूट केलेला नाही. मला टीझर 7 तारखेलाच प्रदर्शित करायचा होता. त्यामागे काही भावनिक गोष्टी असतात, आपण काही गोष्टी मानतो. मला कोणीतरी सांगितलं की 7 तारीख ‘धर्मवीर 2’च्या टीझरसाठी चांगली आहे. मी आस्तिक आहे आणि हे सगळं मी मानतो. त्यामुळे जेव्हा मी 3 तारखेला टीझर पाहिला, तेव्हा त्यात बऱ्याच गोष्टी करायच्या राहून गेल्या होत्या. मी माझ्या टीमला सूचना दिल्या होत्या की काही झाल्या हा टीझर 7 तारखेलाच प्रदर्शित करायचा आहे. त्यामुळे गडबड झाली. पण यानिमित्ताने मला एक गोष्ट कळली की प्रेक्षक खूप चोख आणि जाणकार आहेत. त्यांचं सगळ्या गोष्टींवर बारीक लक्ष असतं.”

पहा टीझर-

“ही चूक लक्षात आणून दिल्याबद्दल मी काही नेटकऱ्यांवर नाराज नाही. उलट मी त्यांचे आभार मानतो. तुम्ही दाखवून दिलेली चूक तुम्हाला चित्रपटात सुधारलेली दिसेल. टीझर प्रदर्शित झाल्यावर मी लगेच टीमला सांगितलं. त्यांनीसुद्धा माझी माफी मागितली. पण आता हे चित्रपटात बदललेलं दिसेल. त्या बदलावर काम सुरू आहे. यानिमित्ताने मी नेटकऱ्यांचे मनापासून आभार मानतो”, असं त्यांनी पुढे स्पष्ट केलं.

काय होते नेटकऱ्यांचे कमेंट्स?

‘दिघे साहेबांच्या काळात ही लोकल ट्रेन नव्हती जी बॅकग्राऊंडमध्ये दाखवली आहे. त्याऐवजी मालगाडी जाताना दाखवली असती तर बरं झालं असतं. ते व्हिएफएक्सने सहज शक्य होतं. कारण आजकाल बाहेरगावी जाणाऱ्या मेल/एक्स्प्रेस गाड्या पण नवीन LHB आहेत, जुन्या ICF नाहीत,’ अशी कमेंट एका युजरने केली होती.

शशिकांत शिंदेंचा विलीनीकरणावर मोठा दावा; तटकरेंची तीव्र प्रतिक्रिया
शशिकांत शिंदेंचा विलीनीकरणावर मोठा दावा; तटकरेंची तीव्र प्रतिक्रिया.
विलिनीकरणाला 35 आमदारांचा पाठिंबा? काय म्हणाले सुनील तटकरे?
विलिनीकरणाला 35 आमदारांचा पाठिंबा? काय म्हणाले सुनील तटकरे?.
शिवभोजन थाळी चालकांची चंद्रशेखर बावनकुळेंसमोर जोरदार घोषणाबाजी!
शिवभोजन थाळी चालकांची चंद्रशेखर बावनकुळेंसमोर जोरदार घोषणाबाजी!.
Sunil Tatkare : शशिकांत शिंदेंच्या लेखावर सुनील तटकरेंकडून आक्षेप!
Sunil Tatkare : शशिकांत शिंदेंच्या लेखावर सुनील तटकरेंकडून आक्षेप!.
काँग्रेसच्या मांडीवर बसून शेण तुम्हीच खल्लंय! बन यांचा राऊतांना टोला
काँग्रेसच्या मांडीवर बसून शेण तुम्हीच खल्लंय! बन यांचा राऊतांना टोला.
महापौर रितू तावडेंचे अनधिकृत फेरीवाल्यांवर कठोर कारवाईचे आदेश
महापौर रितू तावडेंचे अनधिकृत फेरीवाल्यांवर कठोर कारवाईचे आदेश.
आमची भूमिका ठरवणारा भाजप कोण? शंभुराज देसाईंचा थेट सवाल
आमची भूमिका ठरवणारा भाजप कोण? शंभुराज देसाईंचा थेट सवाल.
स्पिरीट ऑफ मुंबईच्या नावाखाली लोकलचा जीवघेणा प्रवास! व्हिडीओ व्हायरल
स्पिरीट ऑफ मुंबईच्या नावाखाली लोकलचा जीवघेणा प्रवास! व्हिडीओ व्हायरल.
टी20 विश्वचषकात उलटफेर: झिम्बाब्वेने ऑस्ट्रेलियाला हरवले
टी20 विश्वचषकात उलटफेर: झिम्बाब्वेने ऑस्ट्रेलियाला हरवले.
चंद्रपूर : भाजप-ठाकरे गटाची युती, मनसेचा संजय राऊतांवर हल्लाबोल
चंद्रपूर : भाजप-ठाकरे गटाची युती, मनसेचा संजय राऊतांवर हल्लाबोल.