Pranit More: तू खूप चांगला मुलगा आहेस, पण… अभिनेत्रीने दिला प्रणित मोरेला पाठिंबा
Pranit More: सध्या कॉमेडियन प्रणित मोरे प्रकरण चांगलेच तापले आहे. अनेकजण प्रणितवर टीका करत असताना आता एक प्रसिद्ध अभिनेत्री प्रणितला पाठिंबा देण्यासाठी पुढे आली आहे.

स्टँड-अप कॉमेडियन प्रणित मोरे सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच चर्चेत आहे. तो मोठ्या वादात सापडला आहे. एका शोमध्ये केलेला जोक त्याला चांगलाच भोवला आहे. वादाच्या पार्श्वभूमीवर प्रणितने दुसऱ्यांदा माफी मागितली आहे. गेल्या काही दिवसांपासून त्याच्या शोमध्ये ‘370च्या बिर्याणी’च्या वक्तव्यावरून मोठा गदारोळ झाला आहे. अनेकांनी त्याला ट्रोल केले. आता प्रणितला पाठिंबा देण्यासाठी एक अभिनेत्री पुढे आली आहे.
वादाची सुरुवात कशी झाली?
खरं तर, हिमांशु जांगड़ा नावाच्या एका तरुणाने शोमध्ये एक डेटची कहाणी सांगताना म्हटले की, त्याने एका मुलीला डेटवर नेले आणि तिला 370 रुपयांची चिकन बिर्याणी खाऊ घातली. त्यानंतर तो पैसे वसूल करण्याची अपेक्षा करत होता. या वक्तव्यावर मोठी टीका झाली, ज्यामुळे हिमांशुने आधीच माफी मागितली होती.
प्रणित मोरेच्या समर्थनार्थ कुनिका सदानंद
दरम्यान, बिग बॉस १९ मध्ये प्रणित मोरेसोबत दिसलेल्या कुनिका सदानंद यांनी आता प्रणितला पाठिंबा दिला आहे. प्रणितच्या माफी व्हिडिओवर कमेंट करताना कुनिका म्हणाल्या की, प्रत्येकाकडून चूक होते, पण प्रत्येकात ती स्वीकारण्याची हिंमत नसते.
कुनिका सदानंद यांनी कमेंटमध्ये, “प्रणित मोरे चांगला माणूस आहे. एक एंटरटेनर म्हणून कधीकधी रोस्टिंग किंवा क्राउड इंटरॅक्शनमध्ये गोष्टी नियंत्रणाबाहेर जाऊ शकतात. त्याला आशा आहे की लोक माफ करतील आणि महिलांबद्दलच्या लोकांच्या मानसिकतेत बदल होईल. हे एकट्या एका व्यक्तीची चूक नसून, पिढ्यान्पिढ्या चालत आलेल्या एका जुन्या मानसिकतेचा परिणाम आहे” असे म्हटले आहे. शेवटी त्यांनी प्रणित मोरेला मजबूत राहण्याची आणि लवकरच उत्तम कंटेंट घेऊन परत येण्यासाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत.
प्रणित मोरे यांनी माफी मागितली
वादामुळे प्रणित मोरेने नुकताच एक व्हिडीओ शेअर केला. त्यात त्याने सांगितले की, त्यांचे इंस्टाग्राम अकाउंट सस्पेंड झाल्यामुळे तो आधी प्रतिक्रिया देऊ शकला नाही. त्याने मान्य केले की ही त्याची मोठी चूक होती. त्याने हिमांशु जांगडाला रोखले नाही आणि त्या वक्तव्याविरुद्ध आवाजही उठवला नाही. उलट त्यांना स्टेज दिला, ज्यामुळे प्रकरण अधिक गंभीर झाले.
संपूर्ण प्रकरण काय आहे?
शोमध्ये हिमांशु जांगडाने सांगितले की, तो एका मुलीला डेटवर घेऊन गेला होता. तिथे त्याने ३७० रुपयांची चिकन बिर्याणी खाऊ घातली आणि पैसे वसूल करण्याची इच्छा व्यक्त केली. मुलीने घरी सोडण्यास सांगितल्यावर त्याने विनोदी पद्धतीने ‘पैसे घातले आहेत म्हणून वसूल करणार’ असे म्हटले. त्याने मुलीला आपल्यासोबत परत येण्याची किंवा पार्कमध्ये घेऊन जाण्याचीही बोलणी केली, तर मुलीने वारंवार नकार दिला.
या सर्व प्रकरणात शोचे होस्ट प्रणित मोरे त्याला रोखण्याऐवजी हसत हसत त्याला सपोर्ट करत होते. शोचे अनेक क्लिप्स व्हायरल झाल्याने लोकांनी तीव्र निंदा व्यक्त केली. यानंतर प्रणित मोरेलाही प्रचंड टीकेचा सामना करावा लागला.