AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

वयाच्या 51 व्या वर्षी फरहान अख्तर तिसऱ्यांदा बनणार बाबा? शिवानी दांडेकर गरोदर?

अभिनेता आणि दिग्दर्शक फरहान अख्तर त्याचा 51 वा वाढदिवस साजरा करतोय. त्याचसोबत तो लवकरच तिसऱ्यांदा बाबा बनणार असल्याच्या चर्चांना उधाण आलंय. 2022 मध्ये फरहान आणि शिबानीने लग्न केलं होतं. फरहानचं हे दुसरं लग्न होतं.

वयाच्या 51 व्या वर्षी फरहान अख्तर तिसऱ्यांदा बनणार बाबा? शिवानी दांडेकर गरोदर?
Farhan Akhtar and Shibani Dandekar Image Credit source: Instagram
| Updated on: Jan 10, 2025 | 10:17 AM
Share

अभिनेता फरहान अख्तर आणि शिबानी दांडेकर यांनी 2022 मध्ये मोजक्या पाहुण्यांच्या उपस्थितीत लग्न केलं. आता लग्नाच्या तीन वर्षांनंतर हे दोघं आई-बाबा बनणार असल्याच्या चर्चांना उधाण आलं आहे. शिबानीसोबत फरहानचं हे दुसरं लग्न आहे. याआधी त्याने हेअर स्टायलिस्ट अधुना भबानीशी पहिलं लग्न केलं होतं. फरहान आणि अधुना यांना दोन मुली असून त्यांची नावं शाक्य आणि अकिरा अशी आहेत. 16 वर्षांच्या संसारानंतर फरहान आणि अधुनाने घटस्फोट घेतला होता. आता वयाच्या 51 व्या वर्षी फरहान तिसऱ्यांदा बाबा बनणार असल्याच्या चर्चा आहेत. या चर्चांवर फरहानची सावत्र आई आणि ज्येष्ठ अभिनेत्री शबाना आझमी यांनी मौन सोडलं आहे.

एप्रिल 2017 मध्ये फरहानने अधुनाला घटस्फोट दिला. त्यानंतर इन्स्टाग्राम डीएमद्वारे (डायरेक्ट मेसेज) फरहान आणि शिबानी यांनी पहिल्यांदा एकमेकांशी संवाद साधला. या संवादाचं रुपांतर हळूहळू मैत्रीत आणि नंतर प्रेमात झालं. 9 जानेवारी 2025 रोजी फरहानने त्याचा 51 वा वाढदिवस साजरा केला. या वाढदिवशीच शिबानीच्या प्रेग्नंसीच्या चर्चांना उधाण आलं. 2025 या नवीन वर्षात शिबानी तिच्या बाळाला जन्म देणार असल्याचं म्हटलं गेलं. या सर्व चर्चांवर शबाना आझमी यांनी ‘ई टाइम्स’ला दिलेल्या मुलाखतीत प्रतिक्रिया दिली आहे. या मुलाखतीत शबाना यांना शिबानीच्या प्रेग्नंसीबाबत प्रश्न विचारला असता त्या म्हणाल्या, “त्यात काही सत्य नाही.” या उत्तराने शबाना आझमी यांनी फरहान आणि शिबानी लवकरच आई-बाबा होणार असल्याच्या चर्चांना पूर्णविराम दिला.

काही दिवसांपूर्वी फरहानने अभिनेत्री रिया चक्रवर्तीच्या युट्यूब चॅनलसाठी एक मुलाखत दिली होती. या मुलाखतीत तो त्याच्या घटस्फोटाविषयी आणि त्याचा मुलींवर कसा परिणाम झाला याविषयी मोकळेपणे व्यक्त झाला होता. “घटस्फोट पचवणं कोणासाठीच सोपं नसतं. कारण अखेर जे नातं त्यांना खूप पक्कं आणि परफेक्ट वाटत असतं, त्यालाच तडा जातो. त्यामुळे काही अंशी मनात राग, नाराजी असतेच. मला आजही माझ्या मुलींमध्ये काही अंशी राग किंवा नाराजी असल्याचं जाणवतं. पण त्या दोघी मोकळेपणे व्यक्त करत नाहीत. ही गोष्ट वेळेबरोबरच ठीक होऊ शकते. वेळ आणि संवाद या दोन गोष्टींमुळे परिस्थिती काही प्रमाणात सुधारू शकते”, असं तो म्हणाला होता.

Follow Us
शिंदे सेनेत प्रवेश...थेट उपसभापती! अहिरांच्या नावावर शिक्कामोर्तब
Vidhanparishad | शिंदे सेनेत प्रवेश... आणि थेट उपसभापती! सचिन अहिरांच्या नावावर अखेर शिक्कामोर्तब
ठाकरे गटाला पुन्हा मोठा दणका? विश्वासू नेत्यासह... राज्यातील राजकारणात
ठाकरे गटाला पुन्हा मोठा दणका? विश्वासू नेत्यासह... राज्यातील राजकारणात मोठी खळबळ
शिंदेंच्या सेनेत जाण्याआधीच सचिन अहिरांची पहिली प्रतिक्रिया
Sachin Ahir | मी गेल्याशिवाय कळणार नाही...शिंदेंच्या सेनेत जाण्याआधीच सचिन अहिरांची पहिली प्रतिक्रिया
मोठी बातमी! उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे तातडीने दिल्लीला? श्रीकांत शिंदे
मोठी बातमी! उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे तातडीने दिल्लीला? श्रीकांत शिंदेंसह ओमराजेदेखील... राजकारणातील हालचाली वाढल्या
आजपासून लागू झाले 11 नियम! बँक, ITR, HSRP...अपडेट्स एका क्लिकमध्ये
New Rules | आजपासून लागू झाले 11 मोठे नियम! बँक, ITR, पासपोर्ट, HSRP ते LPG... सर्व अपडेट्स एका क्लिकमध्ये
सचिन अहिरांबाबत मोठी अपडेट समोर; शिंदेंच्या शिवसेनेतून उपसभापती पदाचा
सचिन अहिरांबाबत मोठी अपडेट समोर; शिंदेंच्या शिवसेनेतून उपसभापती पदाचा अर्ज दाखल करताच, सरकारने थेट....
सर्व काही दिलं... तरी पक्ष सोडला! अहिरांवर राऊतांचा संताप
Sanjay Raut Full Press | सर्व काही दिलं... तरी पक्ष सोडला! विश्वासाला तडा देणाऱ्यांना जनता ओळखते; अहिरांवर राऊतांचा संताप
महिन्याच्या पहिल्याच दिवशी सर्वसामान्यांना दिलासा! इराण-अमेरिकेतील
महिन्याच्या पहिल्याच दिवशी सर्वसामान्यांना दिलासा! इराण-अमेरिकेतील कराराचा भारतीयांना थेट फायदा; आता पेट्रोल...
“मी आधीच चार खून केलेत, पुढचा नंबर...” मुंबई लोकलमध्ये सनकी व्यक्तीचा
“मी आधीच चार खून केलेत, पुढचा नंबर...” मुंबई लोकलमध्ये सनकी व्यक्तीचा धिंगाणा; मद्यधुंद अवस्थेत... पुढे भयंकर घडलं?
शरद पवारांचे झाले नाहीत, आमचे काय होणार?; राऊतांचा अहिरांवर घणाघात
Sanjay Raut | शरद पवारांचे झाले नाहीत, आमचे काय होणार?; राजकीय प्रवास कलंकित, राऊतांचा सचिन अहिरांवर घणाघात