AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

साताऱ्यात ‘कबीर सिंग-2’, मद्यधुंद अवस्थेत डॉक्टरचा महिलेवर उपचार

कबीर सिंगचा मोठ्या पडद्यावरील ड्रामा साताऱ्यात खराखुरा पाहायला मिळाला (Satara Kabir Singh). येथे एका डॉक्टरने मद्य प्राशन करुन रुग्णावर उपचार केला. इतकंच नाही तर, या साताऱ्याच्या कबीर सिंगने रुग्ण बरा न झाल्यास स्वत:ची मान कापून देईल, असंही सांगितलं. त्यामुळे संपू्र्ण रुग्णालयात एकच खळबळ उडाली.

साताऱ्यात 'कबीर सिंग-2', मद्यधुंद अवस्थेत डॉक्टरचा महिलेवर उपचार
| Updated on: Oct 09, 2019 | 8:59 AM
Share

सातारा : काहीच महिन्यांपूर्वी प्रदर्शित झालेला अभिनेता शाहीद कपूरचा सुपरहीट सिनेमा ‘कबीर सिंग’ आपण सर्वांनीच पाहिला असेल. त्यामध्ये प्रेयसीच्या विरहात डॉ. कबीर सिंग नेहमी मद्यधुंद अवस्थेत असतो (Kabir Singh). तो त्याच्या रुग्णांवरही मद्य प्राशन केल्यावरच उपचार करतो. मात्र, कबीर सिंगचा हा मोठ्या पडद्यावरील ड्रामा साताऱ्यात खराखुरा पाहायला मिळाला (Satara Kabir Singh). येथे साताऱ्याच्या एका डॉक्टरने मद्य प्राशन करुन रुग्णावर उपचार केला. इतकंच नाही तर या साताऱ्याच्या कबीर सिंगने रुग्ण बरा न झाल्यास स्वत:ची मान कापून देईल असंही सांगितलं (Satara Kabir Singh).

माण तालुक्यातील दहिवडी गावात एका महिलेला साप चावला. त्यानंतर तिच्या नातेवाईकांनी तिला दहिवडीच्या शासकीय रुग्णालयात दाखल केलं. येथे ड्युटीवर असलेले डॉ. जगताप यांनी या महिलेचा उपचार केला. उपचार करतेवेळी या डॉक्टरने चक्क मद्य प्राशन केले होते (Satara Kabir Singh). त्यांनी नशेतच महिलेवर उपचार केला. इतकंच नाही तर महिलेला काहीही झाल्यास मी माझी मान कापून देईल असं धक्कादायक वक्तव्य या डॉक्टर महाशयांनी केलं. हे ऐकून रुग्णाच्या नातेवाईक गोंधळले. संपूर्ण रुग्णालयात सध्या या साताऱ्याच्या कबीर सिंगची चर्चा आहे. तसेच, जर डॉक्टर अशा प्रकारे बेजबाबजदारी दाखवतील, तर रुग्णांची जबाबदारी कोण घेणार असा प्रश्नही उपस्थित केला जात आहे.

रुग्णालयात मद्य प्राशन करुन रुग्णांवर उपचार करणाऱ्या या डॉक्टरांवर कारवाई करण्यात यावी अशी मागणी रुग्णाच्या नातेवाईकांनी केली आहे. मात्र, या सर्व प्रकारामुळे दहिवडी येथील सरकारी रुग्णालयातील भोंगळ कारभाराचा पर्दाफाश झाला आहे. आता दहिवडी रुग्णालय प्रशासन या कबीर सिंगवर काय कारवाई करणार याकडे सध्या सर्वांचं लक्ष लागून आहे.

भाजप राज्यात एक नंबरचा पक्ष, नगरपरिषद निवडणुकांमध्ये मोठा विजय
भाजप राज्यात एक नंबरचा पक्ष, नगरपरिषद निवडणुकांमध्ये मोठा विजय.
दावे दमदार पण हतबल शिलेदार? युतीसाठी भाजपपुढे याचना करण्याची वेळ?
दावे दमदार पण हतबल शिलेदार? युतीसाठी भाजपपुढे याचना करण्याची वेळ?.
भाजपच्या अमित साटम यांच्याकडून बूटपॉलिश, 'तो' व्हिडीओ तुफान व्हायरल
भाजपच्या अमित साटम यांच्याकडून बूटपॉलिश, 'तो' व्हिडीओ तुफान व्हायरल.
मुंबईत साड्या पेटवल्या मुंबईत राडा,आचारसंहितेचा भंग, शिंदे सेनेवर आरोप
मुंबईत साड्या पेटवल्या मुंबईत राडा,आचारसंहितेचा भंग, शिंदे सेनेवर आरोप.
भाजपची तुलना... शनिशिंगगणापूरमधल्या दरवाज्यांशी, मुनगंटीवारांची टीका
भाजपची तुलना... शनिशिंगगणापूरमधल्या दरवाज्यांशी, मुनगंटीवारांची टीका.
मला ताकदीची गरज नाही.. मुनगंटीवारांच्या वक्तव्यावर फडणवीस काय म्हणाले?
मला ताकदीची गरज नाही.. मुनगंटीवारांच्या वक्तव्यावर फडणवीस काय म्हणाले?.
काही गोष्टी बोलल्या नाही तर..पराभवानंतर नितेश राणे चव्हाणांच्या भेटीला
काही गोष्टी बोलल्या नाही तर..पराभवानंतर नितेश राणे चव्हाणांच्या भेटीला.
मुंबईत ठाकरेंचा उत्सव, दणक्यात युतीची घोषणा होणार, राऊतांकडून अपडेट
मुंबईत ठाकरेंचा उत्सव, दणक्यात युतीची घोषणा होणार, राऊतांकडून अपडेट.
शिंदेंचा माणूस पुण्याच्या दिशेने, भाजप-शिवसेनेत युती घडवण्यासाठी वेग
शिंदेंचा माणूस पुण्याच्या दिशेने, भाजप-शिवसेनेत युती घडवण्यासाठी वेग.
चर्चेसाठी वेळ द्या....कोण करतंय विनवणी? दादांच्या NCPची नाशकात हतबलता
चर्चेसाठी वेळ द्या....कोण करतंय विनवणी? दादांच्या NCPची नाशकात हतबलता.