AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

मंत्र्यांच्या संपत्तीत 5 वर्षांमध्ये भरघोस वाढ, कोणाची संपत्ती 772 टक्क्यांनी वाढली तर काहींची 220 टक्के, वाचा संपूर्ण रिपोर्ट

गेल्या पाच वर्षांमध्ये शिंदे,फडणवीस, पवार सरकारमधील कॅबिनेट मंत्र्यांच्या संपत्तीमध्ये मोठी वाढ झाल्याचं पाहायला मिळालं आहे.

मंत्र्यांच्या संपत्तीत 5 वर्षांमध्ये भरघोस वाढ, कोणाची संपत्ती 772 टक्क्यांनी वाढली तर काहींची 220 टक्के, वाचा संपूर्ण रिपोर्ट
महायुती
| Updated on: Nov 01, 2024 | 5:07 PM
Share

गेल्या पाच वर्षांमध्ये शिंदे,फडणवीस, पवार सरकारमधील कॅबिनेट मंत्र्यांची संपत्ती काही प्रमाणात वाढल्याचं समोर आलं आहे. मात्र या सरकारमध्ये असे देखील काही मंत्री आहेत, ज्यांच्या संपत्तीमध्ये अनेक पटींनी वाढ झाली आहे. विधानसभा निवडणुकीसाठी भरलेल्या उमेदवारी अर्जातून ही माहिती समोर आली आहे.यातील अनेक मंत्र्यांनी स्थावर संपत्ती जसं की घर, जमीन बंगला यामध्ये गुंतवणूक केल्याचं समोर आलं आहे.

महिला आणि बाल कल्याण मंत्री आदिती तटकरे यांच्या संपत्तीमध्ये तब्बल 772 टक्क्यांची वाढ झाली आहे.2019 मध्ये आदिती तटकरे यांची संपत्ती 39 लाख रुपये होती, तर 2024 मध्ये त्यांची संपत्ती 3.4 कोटी रुपये इतकी झाली आहे.तर मंत्री रविंद्र चव्हाण यांच्या संपत्तीमध्ये 117 टक्क्यांनी वाढ झाली आहे. 2019 मध्ये रविंद्र चव्हाण यांची संपत्ती 7 कोटी रुपये इतकी होती, त्यात वाढ होऊन ती आता 15.5 कोटी रुपयांवर पोहोचली आहे. मंत्री संजय राठोड यांच्या संपत्तीमध्ये 220 टक्क्यांची वाढ झाली आहे. संजय राठोड यांची संपत्ती 5.9 कोटी रुपयांवरून 15.9 कोटी रुपयांवर पोहोचली आहे. संजय बंसोडे यांची संपत्ती 144 टक्क्यांनी वाढली आहे. त्यांची संपत्ती दोन कोटी रुपयांवरून 5 कोटी रुपयांवर पोहोचली आहे.

दरम्यान मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या संपत्तीमध्ये गेल्या पाच वर्षांमध्ये 66 टक्क्यांची वाढ झाली आहे.तर उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या संपत्तीमध्ये 56 टक्के तर अजित पवार यांच्या संपत्तीमध्ये 44 टक्क्यांची वाढ झाली आहे.दरम्यान महायुतीमध्ये केवळ एक मंत्री असा आहे ज्यांच्या संपत्तीमध्ये वाढ होण्याऐवजी घट झाली आहे. मंगल प्रभात लोढा यांची संपत्ती वाढण्याऐवजी कमी झाली आहे.

Follow Us
पुजाऱ्याच्या वेशात पप्पू यादव, हातात दानपेटी! राममंदिर प्रकरणावरून...
Delhi | पुजाऱ्याच्या वेशात पप्पू यादव, हातात दानपेटी! राममंदिर दानपेटी प्रकरणावरून दिल्लीत राजकीय रणकंदन
खडकवासला फुल्ल! 11 दरवाजे उघडले; नदीकाठच्या गावांना सतर्कतेचा इशारा
Pune | खडकवासला फुल्ल! 11 दरवाजे उघडले; प्रशासनाचा नदीकाठच्या गावांना सतर्कतेचा इशारा
FDA ला हायकोर्टाचा दणका! 98% स्वच्छतेचा दावा ठरला खोटा
FDA ला हायकोर्टाचा दणका! मंत्रालयाच्या कँटीनमध्ये माश्या, धूळ; 98% स्वच्छतेचा दावा ठरला खोटा
भिवंडीत भीषण दुर्घटना! 4 मजली इमारत कोसळली; 9 जणांचा मृत्यू, अनेकजण...
Bhiwandi Building collapsed | भिवंडीत भीषण दुर्घटना! 4 मजली इमारत कोसळली; 9 जणांचा मृत्यू, अनेकजण अजुनही ढिगाऱ्याखाली
लाज वाटत नाही का? ही कोणती संस्कृती?; ठोंबरेंचा भाजप नगरसेविकेला सवाल
Rupali Thombare Patil | लाज वाटत नाही का? ही कोणती संस्कृती?; चिमुकल्यांकडून पाय धुऊन घेतल्याप्रकरणी ठोंबरेंचा भाजप नगरसेविकेला सवाल
विद्यार्थ्यांनी नाही, भाजपच्या गुंडांनी केली दगडफेक! दीपकेंचा आरोप
Abhijeet Dipke | विद्यार्थ्यांनी नाही, भाजपच्या गुंडांनी केली दगडफेक! अभिजीत दीपकेंचा गंभीर आरोप
अभिजित दिपकेंच्या आई-वडिलांना उद्धव ठाकरेंचा फोन!
Uddhav Thackeray | अभिजित दिपकेंच्या आई-वडिलांना उद्धव ठाकरेंचा फोन! आंदोलनाच्या यशानंतर मोठी चर्चा
तुकाराम मुंढेंचा दणका थेट हायकोर्टापर्यंत; नो लायसन्स, नो बिझनेस
मोठी बातमी! तुकाराम मुंढेंचा दणका थेट हायकोर्टापर्यंत; नो लायसन्स, नो बिझनेस, कँटीन बंद करण्याचे आदेश
अमित शाह संसदेत का नाही?; प्रियांका गांधी, खर्गेंसह विरोधकांचा संसद...
Sansad Bhavan Park | अमित शाह संसदेत का नाही?; प्रियांका गांधी, खर्गेंसह विरोधकांचा संसद भवनाबाहेर आंदोलन
मनोज जरांगे यांच्या आंदोलनाच्या इशाऱ्यानंतर सरकारचं मोठं पाऊल
मनोज जरांगे यांच्या आंदोलनाच्या इशाऱ्यानंतर सरकारचं मोठं पाऊल; विखे पाटलांनी दिली मोठी अपडेट, म्हणाले...