AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘माझ्यावर वारंवार बलात्कार’, अभिनेत्रीचा गंभीर आरोप, मुंबई पोलिसांकडे तक्रार

मुंबईत एका अभिनेत्रीवर बलात्कार झाल्याचा गंभीर आरोप झालाय.

'माझ्यावर वारंवार बलात्कार', अभिनेत्रीचा गंभीर आरोप, मुंबई पोलिसांकडे तक्रार
ही गोष्ट कोणाला समजली तर तुझे बॉक्सिंग करिअर खराब करेन, अशी धमकीही या प्रशिक्षकाने मुलीला दिली होती.
| Updated on: Mar 06, 2021 | 7:02 PM
Share

मुंबई : बॉलीवूडच्या जगात वरवर जितका झगमगाट दिसतो तितकाच येथे अंधारही असल्याची अनेक प्रकरणं वारंवार समोर येतात. काम देण्याच्या बहाण्याने कास्टिंग काऊचपासून वेगवेगळ्या घटना समोर येतात. कधी काम देण्याच्या नावावर, तर कधी मैत्रीच्या नावावर बॉलीवूडचं स्वप्न पाहणाऱ्या तरुणींचं शोषण होत असल्याच्या अनेक घटना घडतात. आताही मुंबईत असंच एक प्रकरण समोर आलंय. एका अभिनेत्रीने तिच्यावर बलात्कार झाल्याचा गंभीर आरोप केलाय (TV actress allege rape on her complaint register in Mumbai).

टीव्ही अभिनेत्रीने दिलेल्या तक्रारीनंतर मुंबईतील ओशिवारा पोलीस स्टेशनमध्ये संबंधित प्रकरणात गुन्हा दाखल करण्यात आलाय. या अभिनेत्रीने आरोपीवर लग्नाचं आमिष देऊन वारंवार बलात्कार केल्याचा आरोप केलाय. अभिनेत्रीच्या तक्रारीनंतर मुंबई पोलिसांनी FIR नोंदवत या प्रकरणाचा तपास सुरु केलाय.

ANI या वृत्तसंस्थेने दिलेल्या माहितीनुसार, “मुंबईतील ओशिवारा पोलीस स्टेशनमध्ये पीडित अभिनेत्रीने FIR दाखल केलीय. पीडित अभिनेत्रीने आरोपीवर लग्नाचं आमिष दाखवत फसवून बलात्कार केल्याचा गंभीर आरोप केलाय.” प्रकरणाचं गांभीर्य लक्षात घेत मुंबई पोलिसांनी तात्काळ आरोपीविरोधात गुन्हा नोंदवलाय. तसेच तपास सुरु केला.

‘बिहारमध्ये माझा बलात्कार आणि हत्या झाली असती’, अभिनेत्री अमिषा पटेलचा बिहारच्या बड्या नेत्यावर गंभीर आरोप

दरम्यान, याआधी अभिनेत्री अमिषा पटेलनेही धक्कादायक खुलासा केला होता. बिहार निवडणुकीच्या प्रचारासाठी गेला असताना माझा बलात्कार आणि हत्या झाली असती. मी मोठ्या मुश्किलीने त्या संकटातून सुटल्याचं अमिषाने सांगितलं होतं. अमिषाने चिराग पासवान यांच्या लोक जनशक्ती पक्षाचे नेते प्रकाश चंद्रा यांच्यावर गंभीर आरोप केले होते. त्यांनी जबरदस्तीने आपला प्रचार करण्यास सांगितले. तसेच न केल्यास धमकीही दिल्याचा आरोप अमिषाने केला होता (Actress Amish Patel allege LJP leader and supporter may rape and murder me in Bihar).

अमिषा म्हणाली होती, “मी एक पाहुणी म्हणून डॉ. प्रकाश चंद्रा यांच्याकडे गेली होती. मात्र, ते लोकांना ब्लॅकमेल करतात आणि धमकावतात. त्यांनी मला आणि माझ्या टीमला वाईट पद्धतीने धमकावलं आणि गैरवर्तन केलं. मी सायंकाळी मुंबईला परत आल्यानंतर देखील त्यांनी मला धमकी देणारे मेसेज आणि कॉल केले. तसेच माझ्याबद्दल चांगलं बोला आणि 26 ऑक्टोबरला जे घडलं त्याविषयी बोलू नका. त्यांनी मला ब्लॅकमेल करत पैसे देतो पण लोकांसमोर माझ्याविषयी चांगलं बोल असं सांगितलं.”

“मी बिहारमध्ये असल्याने शांत होते. मात्र, मला मुंबईला आल्यावर जगाला हे सत्य सांगायचं होतं. माझा बलात्कार आणि हत्या झाली असती. माझ्या गाडीभोवती पूर्ण वेळ त्यांच्या लोकांनी गराडा घातला होता. ते सांगतील ते सर्व करुपर्यंत मला चालून देखील दिलं जात नव्हतं,” असंही अमिषा म्हणाली होती.

हेही वाचा :

बंदुकीच्या धाकाने बलात्कार, विवाहितेची आत्महत्या, दोन सुसाईड नोट्सवरुन पोलिसालाच बेड्या

धक्कादायक! औरंगाबादमध्ये कोरोनाबाधित महिलेवर डॉक्टरकडून अतिप्रसंगाचा प्रयत्न

मुंबईत पोलीस उपाधीक्षकावर बलात्काराचा गुन्हा, सहाय्यक पोलीस निरीक्षकाच्या आरोपाने खळबळ

व्हिडीओ पाहा :

TV actress allege rape on her complaint register in Mumbai

बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो.
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं.
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!.
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.