AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

IT कंपनीच्या पाळणाघरात धक्कादायक प्रकार; लहानग्यांवर अत्याचार; रडणाऱ्या मुलांना वॉशिंग मशीनमध्ये घातलं अन्…Video Viral

बंगळूरमधील एका पाळणाघरात दोन वर्षांच्या लहान मुलांवर होणाऱ्या क्रूरतेचे प्रकरण समोर आले आहे. एका व्हायरल व्हिडिओमुळे अमानवीय वागणुकीचे आरोप समोर आले आहेत.

IT कंपनीच्या पाळणाघरात धक्कादायक प्रकार; लहानग्यांवर अत्याचार; रडणाऱ्या मुलांना वॉशिंग मशीनमध्ये घातलं अन्...Video Viral
bengaluru daycare child abuse
| Updated on: Jul 02, 2026 | 2:57 PM
Share

कर्नाटकची राजधानी बंगळूरुमध्ये एका आयटी कंपनीच्या डे केअर सेंटरमध्ये एक लाजिरवाणी घटना उघडकीस आली आहे. येथे, एका मोलकरणीने दोन वर्षांपर्यंतच्या निष्पाप मुलांसोबत क्रूरतेच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या. मुलांना मारहाण करणे, धमकावणे आणि अमानुष वागणूक दिल्याचे आरोप आहेत. या घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्याने खळबळ उडाली आहे. तक्रार मिळाल्यानंतर, पोलिसांनी पाच मोलकरणींविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. ही घटना बंगळूरुच्या एचएएल पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील ब्रुकफील्ड भागातील एका मोठ्या आयटी कंपनीच्या आवारातील डे केअर सेंटरमध्ये घडली. कर्मचारी कामावर जाताना आपली लहान मुले तिथे सांभाळायला ठेवतात. मुलांची काळजी घेण्याऐवजी, मोलकरणींनी त्यांना मारहाण केली आणि त्यांचा मानसिक व शारीरिक छळ केला, असा आरोप आहे.

मुले रडल्यावर किंवा गैरवर्तन केल्यावर मोलकरणी त्यांच्याशी क्रूरपणे वागत असल्याचा आरोप आहे. व्हिडिओमध्ये एका मुलाला वॉशिंग मशीनमध्ये टाकल्याचेही दिसत असल्याचा आरोप आहे. याव्यतिरिक्त, शौचालयाच्या जेट स्प्रे पाईपमधून मुलांच्या तोंडात जबरदस्तीने पाणी ओतण्यासारखी अमानवीय कृत्ये कॅमेऱ्यात कैद झाल्याचा दावाही करण्यात आला आहे.

इतकेच नव्हे तर, मुलांना शौचालयात कोंडून धमकावून गप्प राहण्यास भाग पाडले जात असल्याचाही आरोप आहे. या व्हिडिओमध्ये निष्पाप मुलांचे भीतीने रडणे आणि किंचाळणे देखील ऐकू येते. हे व्हिडिओ समोर आल्याने पालकांमध्ये मोठ्या प्रमाणावर संताप निर्माण झाला असून, त्यांच्या मुलांच्या सुरक्षेबद्दल गंभीर प्रश्न उपस्थित झाले आहेत.

पाच लोकाविरुद्ध एफआयआर दाखल व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर, चाइल्ड हेल्पलाइनला एक तक्रार मिळाली. तक्रारीच्या आधारे, एचएएल पोलीस ठाण्याने तात्काळ तपास सुरू केला. प्राथमिक तपासानंतर, डेकेअर सेंटरमध्ये काम करणाऱ्या पाच लोकाविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. पोलीस अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे की, व्हायरल व्हिडिओच्या सत्यतेची चौकशी केली जात आहे आणि सर्व बाबी विचारात घेऊन प्रकरणाचा तपास सुरू आहे. जर हे आरोप खरे असल्याचे आढळले, तर आरोपींवर कठोर कायदेशीर कारवाई केली जाईल.

Follow Us
CJP नेते पुन्हा रस्त्यावर उतरणार! अभिजीत दीपकेंचा मोठा इशारा;
CJP नेते पुन्हा रस्त्यावर उतरणार! अभिजीत दीपकेंचा मोठा इशारा; म्हणाले, बॉन्डवर स्वाक्षरी...
शिवाजी पार्कला वॉर झोन बनवलंय का? अमित ठाकरे पोलिसांवर संतापले, थेट...
शिवाजी पार्कला वॉर झोन बनवलंय का? अमित ठाकरे पोलिसांवर संतापले, थेट दिलं आव्हान!
CJP नेत्यांना जामीन मिळताच आशुतोष रांकांचा मोदी सरकारवर हल्लाबोल;
CJP नेत्यांना जामीन मिळताच आशुतोष रांकांचा मोदी सरकारवर हल्लाबोल; म्हणाले, 'भारतासाठी...
एक स्वाक्षरी लोकशाहीसाठी; संदीप देशपांडेंची मोहीम, सरकारला थेट आव्हान!
एक स्वाक्षरी लोकशाहीसाठी; संदीप देशपांडेंची मोहीम, सरकारला थेट आव्हान!
CJP प्रवक्ते आशुतोष रांका यांचं जामिनानंतर पहिलंच ट्वीट; ज्ञानेश कुमार
CJP प्रवक्ते आशुतोष रांका यांचं जामिनानंतर पहिलंच ट्वीट; ज्ञानेश कुमार यांच्या राजीनाम्याच्या मागणीवर ठाम
अवमान प्रकरणी दिल्ली पोलिसांना सुप्रीम कोर्टाची नोटीस, सुनावणीत नेमकं
मोठी बातमी! अवमान प्रकरणी दिल्ली पोलिसांना सुप्रीम कोर्टाची नोटीस, सुनावणीत नेमकं काय घेडलं?
मोठी बातमी! महाराष्ट्रातील कृषी संकटावर फडणवीसांची केंद्राकडे मोठी...
मोठी बातमी! महाराष्ट्रातील कृषी संकटावर फडणवीसांची केंद्राकडे मोठी मागणी, शेतकऱ्यांना मिळणार दिलासा?
जामिनावर सुटका होताच अभिजीत दीपके थेट सिब्बल यांच्या निवासस्थानी;
जामिनावर सुटका होताच अभिजीत दीपके थेट सिब्बल यांच्या निवासस्थानी; बैठकीत घेतला मोठा निर्णय
15-20 अज्ञातांनी माझं अपहरण केलं होतं, युट्यूबर ध्रुव राठीचा ट्विट...
Dhruv Rathee | 15-20 अज्ञातांनी माझं अपहरण केलं होतं, युट्यूबर ध्रुव राठीचा ट्विट करत आरोप
भाजपचे 4 प्रमुख नेते वेगळा निर्णय घेण्याच्या तयारीत; सहा महिन्यात...
भाजपचे 4 प्रमुख नेते वेगळा निर्णय घेण्याच्या तयारीत; सहा महिन्यात... बड्या नेत्याच्या दाव्याने खळबळ