AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

सुहागरातीआधीच नवरीकडे करायचा विचित्र मागण्या, डिमांड पूर्ण झाली की बदलायचा मूड! सत्य बाहेर येताच खळबळ

एक धक्कादायक प्रकरण समोर आले आहे. एका मॅट्रीमोनी साईटवर प्रोफाइल ओपन करुन एक तरुण महिलांसोबत नको तसे वागायचा. जेव्हा पोलिसांनी त्याला अटक केली तेव्हा धक्कादायक सत्य समोर आले.

सुहागरातीआधीच नवरीकडे करायचा विचित्र मागण्या, डिमांड पूर्ण झाली की बदलायचा मूड! सत्य बाहेर येताच खळबळ
सांकेतिक फोटोImage Credit source: Tv9 Network
| Updated on: Jan 13, 2026 | 5:42 PM
Share

एका अशा नवरदेवाला अटक झाली आहे, जो सुहागरात साजरी करण्यापूर्वी नवरीकडे वेगवेगळ्या प्रकारची मागणी करत होता. नवरीही नवऱ्याच्या बोलण्यात येऊन त्याच्या प्रत्येक डिमांड पूर्ण करत होती. पण एक दिवस नवरीला जेव्हा सत्य समजले, तेव्हा तिची झोप उडाली. दिल्ली पोलिसांच्या सायबर सेलने आता या नवऱ्याला अटक केली आहे. या खुलाशानंतर मॅट्रिमोनियल साइट्सवर नवरा शोधणाऱ्या नवरींसाठी मोठा धक्का आहे.

अटक झालेल्या आरोपीची ओळख ३१ वर्षीय दशमीत सिंह अशी झाली आहे. तो मूळचा पंजाबच्या राजपुराचा रहिवासी आहे. हा आरोपी लग्नाच्या वेबसाइट्स आणि सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म्सच्या माध्यमातून भोळ्या-भाबड्या महिलांना आपले शिकार बनवत होता आणि त्यांच्याकडून पैसे उकळून नंतर गायब होत असे.

दिल्लीच्या शालीमार बाग भागातील एका महिलाने सायबर ठाण्यात तक्रार दाखल केली. पीडितेने सांगितले की, तिची भेट Shaadi.com वर एका तरुणाशी झाली, ज्याने स्वतःचे नाव दशमीत सिंह सांगितले. आरोपीने स्वतःला श्रीमंत आणि यशस्वी व्यक्ती म्हणून सादर केले. हळूहळू त्याने संवाद वाढवून महिलेचा विश्वास जिंकला आणि लग्नाचे वचन दिले. जेव्हा महिला पूर्णपणे त्याच्या जाळ्यात अडकली, तेव्हा आरोपीने वेगवेगळ्या बहाण्याने तिच्याकडून पैसे मागण्यास सुरुवात केली. प्रेम आणि विश्वासाखातर महिलाने त्याला एकूण ८६,५०० रुपये ट्रान्सफर केले. पैसे मिळाल्यावर दशमीतने महिलेचे फोन कॉल उचलणे बंद केले आणि तिला सर्व ठिकाणाहून ब्लॉक केले.

प्रकरण कसे उघडकीस आले

तपासादरम्यान जेव्हा पैसे ट्रान्सफरचा अभ्यास केला, तेव्हा चोरीची रक्कम एका बँक खात्यात गेली होती आणि तेथून त्वरित UPI द्वारे दुसऱ्या खात्यांमध्ये ट्रान्सफर झाली होती. पोलिसांनी तांत्रिक सर्व्हिलन्स आणि मोबाइल लोकेशनचा आधार घेतला. डिजिटल फुटप्रिंटचा मागोवा घेत पोलिस टीम पंजाबच्या राजपुरा, पटियाला पर्यंत पोहोचली. अनेक दिवसांच्या कठोर मेहनती आणि छापेमारीनंतर, अखेर ८ जानेवारी २०२६ रोजी पोलिसांनी दशमीत सिंहला त्याच्या ठिकाणाहून अटक केली.

महागडी दारू आणि ऐषोआरामासाठी चोर बनला

दिल्ली पोलिसांच्या चौकशीत दशमीत सिंहने केलेले खुलासे धक्कादायक आहेत. आरोपीने सांगितले की, तो पदवीधर आहे आणि एका खासगी कंपनीत डिस्पॅच मॅनेजर म्हणून काम करतो. तरीही त्याची कमाई त्याच्या आलिशान जीवनशैलीसाठी पुरेशी नव्हती. त्याने कबूल केले की, त्याच्या आई-वडिलांची आर्थिक स्थिती चांगली नाही, पण त्याला महागडी दारू पिणे आणि मोठ्या पार्ट्या करण्याचा शौक आहे. या गरजा पूर्ण करण्यासाठी त्याने गुन्हेगारीचा मार्ग निवडला.

मोबाइल उघडेल रहस्य

पोलिसांनी आरोपीकडून तो मोबाइल फोन जप्त केला आहे, ज्याचा वापर तो चोरीच्या गुन्ह्यांसाठी करत होता. पोलिस आता त्याच्या मोबाइलमधील डेटा तपासत आहेत, जेणेकरून त्याने आतापर्यंत किती आणि कोणत्या महिलांना शिकार बनवले याची माहिती मिळेल. अंदाज वर्तवला जात आहे की, दशमीतने अशाच प्रकारे डजनभर महिलांकडून लाखो रुपयांची चोरी केली असेल. दिल्ली पोलिसांनी या प्रकरणाद्वारे सामान्य जनतेला, विशेषतः महिलांना सावध राहण्याचा सल्ला दिला आहे. पोलिस म्हणतात की, वैवाहिक वेबसाइट्सवर कोणाशीही संपर्क साधताना पूर्ण सावधगिरी बाळगा. पूर्ण तपास न करता आणि भेट न घेता कोणालाही पैसे पाठवू नका. जर कोणी व्यक्ती लग्नाच्या नावावर पैसे मागत असेल, तर ताबडतोब समजून घ्या की तो ठग असू शकतो.

Follow Us
मराठी न आल्यास रिक्षा चालकांचा परवाना रद्द, या तारखेपासून नियम लागू
मराठी न आल्यास रिक्षा चालकांचा परवाना रद्द, या तारखेपासून नियम लागू.
हातात पिस्तूल, पैशांचे बंडल, अन्... अमरावतीतील आरोपीची रॉयल लाईफस्टाईल
हातात पिस्तूल, पैशांचे बंडल, अन्... अमरावतीतील आरोपीची रॉयल लाईफस्टाईल.
जय पवारांचं प्रत्येक मंगळवारी जनता दरबार भरवणार, कारण...
जय पवारांचं प्रत्येक मंगळवारी जनता दरबार भरवणार, कारण....
अमरावतीतील लैंगिक शोषण प्रकरणात अल्पवयीन मुलीने दिली संवेदनशील माहिती
अमरावतीतील लैंगिक शोषण प्रकरणात अल्पवयीन मुलीने दिली संवेदनशील माहिती.
नाशिक आयटी कंपनीतील फरार आरोपी निदा खानच्या जामीन अर्जावर सुनावणी
नाशिक आयटी कंपनीतील फरार आरोपी निदा खानच्या जामीन अर्जावर सुनावणी.
मुंबईतील ड्रग्स प्रकरणाचं बॉलिवूड कनेक्शन उघड, धक्कादायक माहिती समोर
मुंबईतील ड्रग्स प्रकरणाचं बॉलिवूड कनेक्शन उघड, धक्कादायक माहिती समोर.
देवेंद्र फडणवीसांचं विरोधकांना ओपन चॅलेंज, म्हणाले...
देवेंद्र फडणवीसांचं विरोधकांना ओपन चॅलेंज, म्हणाले....
सुप्रिया सुळेंचा सत्ताधारी पक्षाला थेट सवाल, अडीच वर्षे झाली तरी आरक्ष
सुप्रिया सुळेंचा सत्ताधारी पक्षाला थेट सवाल, अडीच वर्षे झाली तरी आरक्ष.
गेल्या ३ तासांपासून प्रयत्न सुरू; मात्र डोंबिवलीजवळ घसरलेली लोकल रुळाव
गेल्या ३ तासांपासून प्रयत्न सुरू; मात्र डोंबिवलीजवळ घसरलेली लोकल रुळाव.
महिला आरक्षण विधेयकावर मुख्यमंत्र्यांचे मोठे विधान, म्हणाले "हे आधीच..
महिला आरक्षण विधेयकावर मुख्यमंत्र्यांचे मोठे विधान, म्हणाले