AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

टीझर लीकनंतर 4 दिवसांनी श्रद्धाने शेअर केले ‘Eatha’चे नवे पोस्टर्स, कसा आहे टीझर?

श्रद्धा कपूरने सोशल मीडियावर घातला धुमाकूळ. ईथाचा टीझर लीक झाल्यानंतर अभिनेत्रीने चार दिवसांनंतर शेअर केला ईथाचा पोस्टर. काही मिनिटांमध्ये फोटोंवर आल्या लाईक्स आणि कमेंट्सचा वर्षाव.

टीझर लीकनंतर 4 दिवसांनी श्रद्धाने शेअर केले ‘Eatha’चे नवे पोस्टर्स, कसा आहे टीझर?
Image Credit source: Social media
| Updated on: Jun 23, 2026 | 2:52 PM
Share

Bollywood Actress : बॉलिवूड अभिनेत्री श्रद्धा कपूर हिने तिच्या आगामी ‘ईथा’ या चित्रपटाचे पहिले पोस्टर्स सोशल मीडियावर शेअर करताच चाहत्यांमध्ये उत्सुकतेची लाट उसळली आहे. पोस्टर्ससोबत श्रद्धाने तयार हो… येतेय! असे भन्नाट कॅप्शन दिले असून, त्यामुळे चित्रपटाबद्दलची चर्चा आणखी रंगली आहे. पोस्टर प्रसिद्ध होताच काही तासांतच लाखो लाइक्स आणि हजारो कमेंट्सचा वर्षाव झाला. श्रद्धाचा याआधी कधीही न पाहिलेला लूक पाहून चाहते चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

श्रद्धाने तिच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाउंटवर दोन आकर्षक पोस्टर्स शेअर केले आहेत. या पोस्टर्समध्ये ती महाराष्ट्राच्या लोककलेतील दिग्गज कलाकार विठाबाई नारायणगावकर यांच्या भूमिकेत दिसत आहे. तिच्या चेहऱ्यावरील भाव, पारंपरिक वेशभूषा आणि देहबोली पाहता ती अक्षरशः विठाबाईंची प्रतिकृतीच वाटत आहे. पोस्टर्ससोबतच तिने चित्रपटाचा टीझर लवकरच प्रदर्शित होणार असल्याची माहितीही चाहत्यांना दिली.

विशेष म्हणजे ‘ईथा’चा टीझर काही निवडक चित्रपटगृहांमध्ये शाहिद कपूर, क्रिती सेनॉन आणि रश्मिका मंदाना यांच्या ‘कॉकटेल 2’ चित्रपटासोबत दाखवण्यात आला होता. टीझर पाहिल्यानंतर प्रेक्षकांकडून चित्रपटाला सकारात्मक प्रतिसाद मिळत आहे.

टीझरने वेधलं सर्वांचं लक्ष

चित्रपटाची कथा महाराष्ट्रातील सुप्रसिद्ध लावणी आणि तमाशा कलाकार विठाबाई नारायणगावकर यांच्या आयुष्यावर आधारित आहे. त्यांच्या आयुष्यातील संघर्ष, जिद्द आणि कलेवरील निष्ठा यांचे प्रभावी चित्रण या चित्रपटात करण्यात आले आहे. टीझरमध्ये दाखवण्यात आलेल्या एका प्रसंगाने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. गर्भधारणेच्या शेवटच्या टप्प्यात असतानाही विठाबाई रंगमंचावर जोशात लावणी सादर करत असतात. मात्र कार्यक्रमादरम्यानच त्यांना प्रसूतीवेदना सुरू होतात.

अशा कठीण परिस्थितीतही त्या कार्यक्रम अर्धवट न सोडता धैर्याने बॅकस्टेज जातात आणि बाळाला जन्म देतात. त्यानंतर एका दगडाच्या साहाय्याने बाळाची नाळ कापून त्या पुन्हा रंगमंचावर परत येतात आणि आपली अपूर्ण राहिलेली कला सादर करतात. कलेप्रती असलेली त्यांची निष्ठा आणि समर्पण पाहून उपस्थित प्रेक्षक थक्क होतात. हा प्रसंग चित्रपटातील सर्वात प्रभावी दृश्यांपैकी एक मानला जात आहे.

‘ईथा’मधील भूमिका श्रद्धा कपूरच्या कारकिर्दीतील सर्वात आव्हानात्मक भूमिकांपैकी एक मानली जात आहे. आतापर्यंत प्रामुख्याने शहरी, ग्लॅमरस आणि रोमँटिक भूमिकांमध्ये दिसलेल्या श्रद्धाला या चित्रपटासाठी पूर्णपणे वेगळा आणि ग्रामीण बाज असलेला अवतार साकारावा लागला आहे. लावणीसाठी आवश्यक असलेले हावभाव, देहबोली, बोलण्याची शैली आणि रंगमंचावरील आत्मविश्वास आत्मसात करण्यासाठी तिने विशेष मेहनत घेतल्याचे पोस्टर्स आणि टीझरमधून स्पष्ट दिसते.

Follow Us
आधी वाचलास आता... NCP नेत्याला थेट जीवे मारण्याची धमकी, व्हायरल ऑडियो
मोठी बातमी! आधी वाचलास आता... NCP नेत्याला थेट जीवे मारण्याची धमकी, व्हायरल ऑडियो क्लीपने खळबळ
आम्ही निवडणुक आयोगाची 'ती' चूक समोर आणली, अपात्रतेबाबत... सुनावणीनंतर
आम्ही निवडणुक आयोगाची 'ती' चूक समोर आणली, अपात्रतेबाबत... सुनावणीनंतर ठाकरे गटाकडून पहिली प्रतिक्रिया
एकनाथ शिंदे यांची निवडच बेकायदेशीर... ठाकरेंच्या वकिलांच्या दाव्याने..
एकनाथ शिंदे यांची निवडच बेकायदेशीर... वकिलांच्या दाव्याने खळबळ, नेमकं काय म्हणाले?
कपिल सिब्बल यांचा युक्तिवाद म्हणजे काय ब्रम्हवाक्य नाही, आम्ही...
कपिल सिब्बल यांचा युक्तिवाद म्हणजे काय ब्रम्हवाक्य नाही, आम्ही... शिंदे गटातील नेत्याच्या विधानाने खळबळ
आम्हाला अपात्रतेवर निर्णय द्यायचा आहे; कोर्टाच्या सुनावणीत मोठा खुलासा
मोठी बातमी! आम्हाला अपात्रतेवर निर्णय द्यायचा आहे; सुप्रीम कोर्टाच्या सुनावणीत मोठा खुलासा, मात्र शिवसेना कुणाची? ह्यावर सस्पेन्स कायम
अपात्रतेआधीच चिन्ह दिलं, निवडणूक आयोगाला धारेवरच धरलं
Shivsena SC Hearing | सुप्रीम कोर्टात कपिल सिब्बल यांचा मोठा दावा! अपात्रतेआधीच चिन्ह दिलं, निवडणूक आयोगाला धारेवरच धरलं
मुलीला पलंगाच्या टोकाला बांधलं अन्... डार्क वेबचा वापर करून कट?
Nagpur | मुलीला पलंगाच्या टोकाला बांधलं अन्... वरिष्ठ अधिकाऱ्यांच्या लेकाचं भयनाक कृत्य
विधिमंडळ पक्ष म्हणजे मूळ पक्ष नाही; कोर्टात सिब्बल यांचा युक्तिवाद
Shivsena Symbol Hearing Update | विधिमंडळ पक्ष म्हणजे मूळ पक्ष नाही; सुप्रीम कोर्टात सिब्बल यांचा सडेतोड युक्तिवाद
विधिमंडळ स्तरावर शिंदेंकडे बहुमत होतं, मात्र... कपिल सिब्बल
विधिमंडळ स्तरावर शिंदेंकडे बहुमत होतं, मात्र... कपिल सिब्बल यांच्या युक्तीवादाने डाव पलटणार?
सप्टेंबरमध्ये मोठा निर्णय! अभिजीत दिपकेंनी सांगितली CJP ची पुढील रणनीत
सप्टेंबरमध्ये मोठा निर्णय! अभिजीत दिपकेंनी सांगितली CJP ची पुढील रणनीती