AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Aquarius/Pisces Rashifal Today 19 August 2021 | विशेष काम पूर्ण झाल्यामुळे मनाला शांतता लाभेल, आर्थिक परिस्थिती सुधारेल

गुरुवारी भगवान विष्णूंची विधीवत पूजा केल्याने ते प्रसन्न होतात. हा दिवस कोणासाठी चांगला असेल, कोणाला आनंदाची बातमी मिळेल, कोणाला आर्थिक लाभ होईल. नारायणाची कुणावर कृपा असेल. कुंभ आणि मीन राशीच्या लोकांनी या दिवशी कोणते उपाय केले पाहिजेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ असेल. त्या कोणत्या गोष्टी आहेत ज्या लक्षात ठेवल्याने आपण होणारे नुकसान टाळू शकता.

Aquarius/Pisces Rashifal Today 19 August 2021 | विशेष काम पूर्ण झाल्यामुळे मनाला शांतता लाभेल, आर्थिक परिस्थिती सुधारेल
Aquarius-Pisces
| Edited By: | Updated on: Aug 18, 2021 | 11:52 PM
Share

डॉ. अजय भाम्बी –

मुंबई : गुरुवार 19 ऑगस्ट 2021 (Aquarius/Pisces Rashifal). गुरुवारचा दिवस हा जगाचे पालनहार भगवान नारायण यांना समर्पित असतो. गुरुवारी भगवान विष्णूंची विधीवत पूजा केल्याने ते प्रसन्न होतात. हा दिवस कोणासाठी चांगला असेल, कोणाला आनंदाची बातमी मिळेल, कोणाला आर्थिक लाभ होईल. नारायणाची कुणावर कृपा असेल. कुंभ आणि मीन राशीच्या लोकांनी या दिवशी कोणते उपाय केले पाहिजेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ असेल. त्या कोणत्या गोष्टी आहेत ज्या लक्षात ठेवल्याने आपण होणारे नुकसान टाळू शकता. आज आपण कोणत्या गोष्टींसाठी सावधगिरी बाळगली पाहिजे. या दिवशी कोणता रंग, कोणता क्रमांक आणि कोणते अक्षर तुमच्यासाठी शुभ असेल. जाणून घ्या गुरुवारचं संपूर्ण राशीभविष्य (Aquarius/Pisces Daily Horoscope Of 19 August 2021 Kumbha And Meen Rashifal Today) –

कुंभ राश‍ी (Aquarius), 19 ऑगस्ट

काही विशेष काम पूर्ण झाल्यामुळे मनात शांती राहील. पण तुमच्या वैयक्तिक बाबी बाहेर उघड करु नका. जर तुमचे राजकीय संबंध असतील, तर त्यांना अधिक बळकट केल्याने महत्त्वपूर्ण यश मिळू शकते. या काळात आर्थिक परिस्थितीही चांगली राहील.

घराच्या सुविधांशी संबंधित गोष्टींवर खर्च करताना आपले बजेट लक्षात ठेवणे देखील महत्त्वाचे आहे. शेजारी किंवा कोणत्याही नातेवाईकाशी वाद घालण्यासारख्या परिस्थितीपासून दूर रहा. संयम आणि चिकाटीने परिस्थिती हाताळा.

व्यावसायिक स्तरावर, सहकारी आणि कर्मचाऱ्यांच्या मदतीने आणि सल्ल्याने थांबलेले उपक्रम पुन्हा सुरु होतील आणि योग्य यशही मिळेल. जवळच्या व्यापाऱ्यांकडून स्पर्धा होईल, पण तुमचा विजय निश्चित आहे.

लव्ह फोकस – कुटुंबासह कोणत्याही धार्मिक उत्सवात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. परस्पर संबंधांमध्ये गोडवा आणि जवळीक राहील.

खबरदारी – स्नायू दुखणे आणि ताण होण्याची समस्या वाढू शकते. योग्य विश्रांती घ्या आणि ऊर्जा वाढवणारे पदार्थ खा.

लकी रंग – पांढरा लकी अक्षर- न फ्रेंडली नंबर- 4

मीन राश‍ी (Pisces), 19 ऑगस्ट

तुमचा निर्णय अत्यंत विचारपूर्वक घेणे आणि कामे स्वतःहून हाताळणे तुम्हाला यशस्वी करेल. फायनान्सशी संबंधित कामांमध्येही सकारात्मक परिणाम दिसून येतील. अडकलेले पैसे तुकड्यांमध्ये मिळू शकतात, परंतु यामुळे आर्थिक परिस्थिती चांगली होईल.

आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. तुमच्या कमकुवतपणाचा फायदा कोणीतरी घेऊ शकतो. घरातील ज्येष्ठ लोकांच्या सन्मानाची काळजी घ्या. कधीकधी आपण इतर विषयांबद्दल जाणून घेण्याच्या इच्छेत आपल्या ध्येयापासून विचलित होऊ शकता.

कामाच्या ठिकाणी इतरांवर अवलंबून राहण्याऐवजी स्वतःची कामे स्वतः हाताळण्याचा प्रयत्न करा. आपल्या योजना आणि कार्यपद्धती कोणाशीही शेअर करु नका. सहकाऱ्याचा नकारात्मक दृष्टिकोन तुमच्यासाठी समस्या वाढवू शकतो.

लव्ह फोकस – पती-पत्नीमधील भावनिक संबंध मधुर असतील. प्रेमसंबंधांमध्ये जवळीकही असेल.

खबरदारी – आरोग्याबाबत जागरुक रहा. एलर्जी किंवा लघवी संसर्ग यांसारख्या समस्या असू शकतात.

लकी रंग – गुलाबी लकी अक्षर- प फ्रेंडली नंबर- 1

Aquarius/Pisces Daily Horoscope Of 19 August 2021 Kumbha And Meen Rashifal Today

टीप – या लेखात देण्यात आलेली माहिती, सूचना आणि मान्यता ही उपलब्ध सामान्य माहितीवर आधारित आहे. कुठलाही उपाय करण्यापूर्वी ज्योतिष विषयातील जाणकारांशी संपर्क करा…

संबंधित बातम्या :

Zodiac Signs | या दोन राशींचा विवाह म्हणजे रोज घरात वादाला आमंत्रण, शुभमंगल करताना व्हा सावधान

Zodiac Signs | कुठल्याही परिस्थितीत पतीची साथ सोडत नाहीत या राशीच्या मुली, यांच्यामुळे होतो पतीचा भाग्योदय

Follow Us
लाठ्या-बंदुका आणा... मी तिरंगा घेऊन येतो! सरकारला ठाकरेंचा थेट इशारा
Aaditya Thackeray | लाठ्या-बंदुका आणा... मी तिरंगा घेऊन येतो! सरकारला उद्धव ठाकरेंचा थेट इशारा
दिल्लीच्या आंदोलनाची धग मुंबईत! आदित्य -अमित एकाच मंचावर
Dadar | दिल्लीच्या आंदोलनाची धग मुंबईत! शिवाजी पार्कवर विद्यार्थ्यांचा महासागर; आदित्य ठाकरे-अमित ठाकरे एकाच मंचावर
पंतप्रधान मोदींचा अचानक Gen Z अवतार! सेल्फी व्हिडिओमागचं गुपित काय?
Pm Narendra Modi | पंतप्रधान मोदींचा अचानक Gen Z अवतार! सेल्फी व्हिडिओमागचं गुपित काय?
विद्यार्थ्यांवर पॅलेट गन का चालवली? जखमी आंदोलकाला समोर आणत....
Rahul Gandhi | विद्यार्थ्यांवर पॅलेट गन का चालवली? जखमी आंदोलकाला समोर आणत राहुल गांधींचा सरकारला थेट सवाल
CJP च्या दोन मागण्या मान्य, मात्र प्रधानांच्या राजीनाम्याचं काय?
CJP च्या दोन मागण्या मान्य, मात्र धर्मेंद्र प्रधान यांच्या राजीनाम्याचं काय? काय म्हणालं सरकार?
पेपर फोडणाऱ्यांचं आता काय खरं नाही; दोषींना इतकी मोठी शिक्षा...
NEET Paper Leak Update | पेपर फोडणाऱ्यांचं आता काय खरं नाही; दोषींना इतकी मोठी शिक्षा, सरकारचा मोठा निर्णय
CJP-सरकारची निर्णायक बैठक सुरू; प्रधानांच्या राजीनाम्यावर CJP ठाम
मोठी बातमी! CJP-सरकारची निर्णायक बैठक सुरू; धर्मेंद्र प्रधानांच्या राजीनाम्यावर CJP ठाम
आज आम्हाला अटक होऊ शकते, पण.... अभिजित दिपके नेमकं काय म्हणाले?
Abhijeet Dipke | आज आम्हाला अटक होऊ शकते, पण.... अभिजित दिपके नेमकं काय म्हणाले?
आंदोलनाने सरकारची चिंता वाढली; दिल्ली पोलिसांच्या सुट्ट्याच रद्द?
Delhi Police News | विद्यार्थी आंदोलनाने सरकारची चिंता वाढली; दिल्ली पोलिसांच्या सुट्ट्याच केल्या रद्द, नवा आदेश काय?
हा शिवरायांचा महाराष्ट्र नाही! वर्षा गायकवाड यांचा संताप
Varsha Gaikwad | मुंबई पोलिसाकडून महिला आंदोलकाशी गैरवर्तन? हा शिवरायांचा महाराष्ट्र नाही! वर्षा गायकवाड यांचा संताप