AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

या घरावरून होतो नोटांचा पाऊस, लोक आतुरतेने बघत असतात या दिवसाची वाट! VIDEO

असाच एक सीन नुकताच एका घरातून समोर आला आहे, जिथे अचानक नोटांचा पाऊस सुरू झाला आणि लोक नोटा लुटण्यासाठी आतुर झाले.

या घरावरून होतो नोटांचा पाऊस, लोक आतुरतेने बघत असतात या दिवसाची वाट! VIDEO
raining of moneyImage Credit source: Social Media
Rachana Bhondave
Rachana Bhondave | Updated on: Feb 21, 2023 | 6:13 PM
Share

पावसाळ्यात जेव्हा पाणी बरसते तेव्हा लोक भिजतात आणि पाणी टाळण्यासाठी घराच्या आत जातात, पण कल्पना करा की अचानक नोटांचा पाऊस सुरू झाला तर काय होईल. कदाचित असे होईल की या काळात लोक घराच्या आत धावणार नाहीत, तर त्याखाली नोटा लुटण्यासाठी पोहोचतील. असाच एक सीन नुकताच एका घरातून समोर आला आहे, जिथे अचानक नोटांचा पाऊस सुरू झाला आणि लोक नोटा लुटण्यासाठी आतुर झाले.

गुजरातमधील मेहसाणा येथून हा सीन समोर आला आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मेहसाणामधील एका गावात एका माजी सरपंचाच्या घरात अशा प्रकारे नोटांचा वर्षाव होत असतो. हा पाऊस नैसर्गिकरित्या होत नाही तर जेव्हा या घरात एखादा कार्यक्रम असतो. नुकतेच माजी सरपंचाच्या पुतण्याचे लग्न झाले. या निमित्ताने पुन्हा एकदा नोटांचा पाऊस पडला आणि खुद्द सरपंचच नोटांचा पाऊस पाडतात.

मीडिया रिपोर्टनुसार यावेळी सरपंचांनी स्वत: घराच्या छतावरून 10 रुपयांपासून 500 रुपयांपर्यंतच्या नोटांचा वर्षाव केला. इतकंच नाही तर या काळात हजारो नोटांचा वर्षावही करण्यात आला. करीम जादव आणि रसूल भाई हे गावातील रहिवासी असून ते माजी सरपंचही असल्याचे सांगण्यात आले. रसूलचा मुलगा रझाक याच्या लग्नाच्या निमित्ताने दोन्ही भावांनी हा पराक्रम केला आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, याआधीही जेव्हा जेव्हा तिथे एखादा कार्यक्रम झाला तेव्हा नोटांचा पाऊस पडला आहे आणि यावेळी हा प्रसंग अधिकच खास होता कारण दोन्ही भावांमध्ये एकच मुलगा आहे. अशा तऱ्हेने त्यांच्या लग्नाचा आनंद द्विगुणित झाला. या घटनेचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता, ज्यामध्ये संपूर्ण कुटुंब घराच्या छतावरून नोटांचा वर्षाव करत होते आणि खाली लपलेले लोक ते लुटण्यासाठी आतुर झाले होते.

Follow Us
तिकीटासाठी नाही; पण दिल्लीला जातोय! गिरीश महाजनांचा अप्रत्यक्ष टोला नक
तिकीटासाठी नाही; पण दिल्लीला जातोय! गिरीश महाजनांचा अप्रत्यक्ष टोला नक.
पुस्तक वाचलं तरी आहे का?, फक्त कव्हर बघून बोलतात; दानवेंचा संजय.....
पुस्तक वाचलं तरी आहे का?, फक्त कव्हर बघून बोलतात; दानवेंचा संजय......
3 देशांचा प्रवास टाळा; इबोलामुळे केंद्र सरकार अलर्ट मोडवर, कोणते.....
3 देशांचा प्रवास टाळा; इबोलामुळे केंद्र सरकार अलर्ट मोडवर, कोणते......
महायुतीत जागावाटपावर खलबतं! गिरीश महाजनांचं मोठं वक्तव्य काय?
महायुतीत जागावाटपावर खलबतं! गिरीश महाजनांचं मोठं वक्तव्य काय?.
माझा अर्जच भरू दिला नाही! विजय पाटकर संतप्त; चित्रपट निवडणुकीचा नेमका
माझा अर्जच भरू दिला नाही! विजय पाटकर संतप्त; चित्रपट निवडणुकीचा नेमका.
ओबीसींच्या अन्नात माती कालवली! लक्ष्मण हाके आक्रमक; फडणवीस, जरांगे....
ओबीसींच्या अन्नात माती कालवली! लक्ष्मण हाके आक्रमक; फडणवीस, जरांगे.....
संजय गायकवाड अडचणीत! न्यायालयाचा मोठा आदेश; पोलीस चौकशीला हिरवा कंदील?
संजय गायकवाड अडचणीत! न्यायालयाचा मोठा आदेश; पोलीस चौकशीला हिरवा कंदील?.
NEET पेपरफुटीचा गॉडफादर कोण? पुण्यात CBI चा मोठा छापा!
NEET पेपरफुटीचा गॉडफादर कोण? पुण्यात CBI चा मोठा छापा!.
शिवतीर्थवर ठाकरेंच्या बर्थडेचे जंगी सेलिब्रेशन! त्या केकची होतेय चर्चा
शिवतीर्थवर ठाकरेंच्या बर्थडेचे जंगी सेलिब्रेशन! त्या केकची होतेय चर्चा.
ऑडिओ क्लिप मान्य तरी अटक का नाही? अंबींचा पोलिसांना खडेबोल सवाल
ऑडिओ क्लिप मान्य तरी अटक का नाही? अंबींचा पोलिसांना खडेबोल सवाल.