AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पैशाच्या वापराची त्यांना चटक लागलीय! संजय राऊतांचा घणाघात

पैशाच्या वापराची त्यांना चटक लागलीय! संजय राऊतांचा घणाघात

राखी राजपूत
राखी राजपूत | Updated on: Sep 09, 2025 | 10:42 AM
Share

संजय राऊत यांनी उपराष्ट्रपती निवडणुकीत भारतीय जनता पक्षाने पैशाचा वापर केल्याचा आरोप केला आहे. त्यांनी असेही म्हटले आहे की, काही विरोधी पक्षांनी तटस्थ राहण्याचा निर्णय घेतला आहे, जो भाजपसाठी मोठा धक्का आहे. राऊत यांनी या निवडणुकीत इंडिया आघाडीच्या मतांची संख्या स्थिर असल्याचे स्पष्ट केले आहे.

संजय राऊत यांनी उपराष्ट्रपती निवडणुकीत भारतीय जनता पक्षाने (भाजप) पैशाचा वापर केल्याचा आरोप केला आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, भाजपला प्रत्येक निवडणुकीत पैशाचा वापर करण्याची सवय आहे. राऊत यांनी असेही सांगितले की, इंडिया आघाडीची सर्व मतं ठाम आहेत. काही विरोधी पक्षांनी तटस्थ राहण्याचा निर्णय घेतला असला तरी, भाजपला अपेक्षित पाठिंबा मिळाला नाही. बीजद, अकाली दल आणि तेलंगणा राष्ट्र समितीसारखे पक्ष, जे आधी भाजपला पाठिंबा देत होते, ते या निवडणुकीत तटस्थ राहिले. राऊत यांनी मतांच्या फोडाफोडीच्या अफवांना खोडून काढले आणि इंडिया आघाडीच्या मतांच्या स्थिरतेवर भर दिला. त्यांनी भाजपच्या या अपयशाचा विचार भविष्यातील राजकीय घडामोडींसाठी महत्त्वाचा असल्याचेही सूचित केले.

Published on: Sep 09, 2025 10:42 AM

Follow Us
उद्धव ठाकरेंना मोठा दिलासा, बंडखोर खासदारांविरोधात याचिका दाखल, काय करण्यात आला युक्तीवाद?.

उद्धव ठाकरेंना मोठा दिलासा, बंडखोर खासदारांविरोधात याचिका दाखल, काय करण्यात आला युक्तीवाद?

Uddhav Thackeray : अभिजीत दीपकेच्या आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी उद्धव ठाकरेंनी घेतला अजून एक महत्वाचा निर्णय.

Uddhav Thackeray : अभिजीत दीपकेच्या आंदोलनाला पाठिंबा देण्यासाठी उद्धव ठाकरेंनी घेतला अजून एक महत्वाचा निर्णय

VBA Maharashtra Bandh : डावे, बेस्ट संघटना ते कोचिंग क्लासेस, वंचितच्या ‘महाराष्ट्र बंद’ला नेमका कोणाचा पाठिंबा, प्रकाश आंबेडकरांनी A टू Z सांगितलं!.

VBA Maharashtra Bandh : डावे, बेस्ट संघटना ते कोचिंग क्लासेस, वंचितच्या ‘महाराष्ट्र बंद’ला नेमका कोणाचा पाठिंबा, प्रकाश आंबेडकरांनी A टू Z सांगितलं!

इंग्लंडविरुद्ध मालिका गमावल्यानंतरही भारतीय संघाला मोठा फायदा, शुभमन गिल, विराट कोहली आणि रोहितला मिळाली आनंदाची बातमी.

इंग्लंडविरुद्ध मालिका गमावल्यानंतरही भारतीय संघाला मोठा फायदा, शुभमन गिल, विराट कोहली आणि रोहितला मिळाली आनंदाची बातमी

CJP Delhi Protest : आधी वांगचूक यांची भेट नंतर केंद्र सरकारचं मोठं पाऊल, CJP ची भेट घेणार; मागण्यांचं काय होणार?.

CJP Delhi Protest : आधी वांगचूक यांची भेट नंतर केंद्र सरकारचं मोठं पाऊल, CJP ची भेट घेणार; मागण्यांचं काय होणार?

मी जंतरमंतरवर कधीच जाणार नाही, तिथे देशद्रोही लोक..; प्रसिद्ध गीतकाराची रोखठोक भूमिका.

मी जंतरमंतरवर कधीच जाणार नाही, तिथे देशद्रोही लोक..; प्रसिद्ध गीतकाराची रोखठोक भूमिका