Sanjay Raut : पाय लटपटायला लागले म्हणून शिंदे दिल्लीला… राऊतांचा दिल्ली दौऱ्यावर प्रहार
संजय राऊत यांनी एकनाथ शिंदे यांच्या दिल्ली दौऱ्यांवर टीका केली आहे. पक्षचिन्हाची सुनावणी जवळ आल्याने शिंदेंचे पाय लटपटत असल्याचा आरोप राऊतांनी केला. यावर पलटवार करत बावनकुळेंनी शिंदेंना ताकदवान नेता म्हटले, तसेच राऊत संभ्रम निर्माण करत असल्याचा दावा केला. १२ नोव्हेंबर रोजी सर्वोच्च न्यायालयात शिवसेना पक्षचिन्हाची सुनावणी आहे.
संजय राऊत यांनी एकनाथ शिंदे यांच्या दिल्ली दौऱ्यांवरून तीव्र टीका केली आहे. शिवसेना पक्षचिन्हाची सुनावणी जवळ आल्याने शिंदेंचे “पाय लटपटायला लागले” आणि त्यामुळे ते दिल्लीला गेले, असा आरोप राऊतांनी केला आहे. १२ नोव्हेंबर रोजी सर्वोच्च न्यायालयात शिवसेना पक्ष आणि चिन्हाबाबत सुनावणी होणार असल्याने राऊतांनी शिंदेंच्या दिल्लीवारीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे.
राऊत यांच्या मते, जेव्हा जेव्हा सर्वोच्च न्यायालयात पक्ष आणि चिन्हाच्या सुनावणीची तारीख जवळ येते, तेव्हा शिंदे दिल्लीत जातात आणि तक्रारी करतात. मात्र, या टीकेला भाजप नेते बावनकुळे यांनी प्रत्युत्तर दिले आहे. एकनाथ शिंदे हे एनडीएचे नेते असून, ते पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना कधीही भेटू शकतात, असे बावनकुळे म्हणाले. राऊत जाणीवपूर्वक महायुतीत मिठाचा खडा टाकून संभ्रम निर्माण करण्याचे काम करत असल्याचा आरोपही त्यांनी केला.
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?

