AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

सरकार आणि जरांगेंमधली वाटाघाटी यशस्वी; राऊतांचं मोठं विधान

सरकार आणि जरांगेंमधली वाटाघाटी यशस्वी; राऊतांचं मोठं विधान

| Updated on: Sep 04, 2025 | 11:00 AM
Share

संजय राऊत यांनी मराठा आरक्षणाबाबतच्या सरकारच्या आदेश आणि मनोज जरांगे पाटील यांच्या प्रतिक्रियेवर भाष्य केले आहे. जरांगे पाटील यांच्या मुंबई आंदोलनाला शिवसेनेचा पाठिंबा होता. त्यांच्या समाधानाने परतल्यावर राऊत यांनी सरकार आणि जरांगे पाटील यांच्यातील वाटाघाटी यशस्वी झाल्याचे नमूद केले.

मराठा आरक्षणाच्या मुद्द्यावर मनोज जरांगे पाटील यांच्या आंदोलनानंतर संजय राऊत यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. जरांगे पाटील यांनी सरकारशी झालेल्या वाटाघाटींनंतर समाधानाने आपल्या गावी परतण्याचा निर्णय घेतला. यावर बोलताना राऊत म्हणाले की, जरांगे पाटील यांच्या समाधानाने परतण्याचा अर्थ असा आहे की सरकार आणि त्यांच्यातील वाटाघाटी यशस्वी झाल्या. शिवसेनेने या आंदोलनाला पाठिंबा दिला होता. राऊत यांनी हे देखील स्पष्ट केले की, इतर सहकाऱ्यांचे असंतोष हा सरकार आणि जरांगे पाटील यांच्यातील मुद्दा आहे. या चर्चेत विरोधी पक्षाला किंवा सरकारतील इतर घटकांना सहभागी करण्यात आले नाही. या प्रकरणामुळे ओबीसी नेतेही आक्रमक झाले आहेत.

Published on: Sep 04, 2025 11:00 AM