AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

ओला इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करण्यासाठी लोकांची तोबा गर्दी

तुम्हाला इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करायची असेल, तुम्ही अशा प्रकारचा प्लॅन करत अलाल तर आधी ही बातमी नक्की वाचा. लोकांची पसंती नेमकी काय आहे, हे जाणून घ्या.

ओला इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करण्यासाठी लोकांची तोबा गर्दी
olaImage Credit source: Tv9 Bharatvarsh
| Edited By: | Updated on: Sep 25, 2025 | 4:10 PM
Share

तुम्ही तुमच्यासाठी स्कूटर खरेदी करण्याचा प्लॅन आखत आहात का? असं असेल तर ही बातमी नक्की वाचा. सणासुदीचा हंगाम सुरू होताच ओला इलेक्ट्रिकचे चांगले दिवसही आले आहेत. कंपनीने नवरात्रीच्या निमित्ताने ‘मुहूर्त महोत्सव’ सुरू केला आणि पहिल्या दिवशी त्याच्या यादीतील सर्व वाहने 5 मिनिटांत विकली गेली. या ऑफरमध्ये ओला एस 1 स्कूटर आणि रोडस्टर बाईकची सुरुवातीची किंमत फक्त 50,000 रुपये ठेवण्यात आली आहे.

ओला इलेक्ट्रिकच्या मुहूर्त फेस्टिव्हलने धुमाकूळ घातला आहे आणि या फेस्टिव्हल ऑफरसाठी ग्राहक ओला शोरूममध्ये दाखल झाले आहेत. होय, मुहूर्त फेस्टिव्हलच्या पहिल्या दिवसाचा प्रतिसाद लक्षात घेता हे म्हटले जात आहे.

कंपनीने सांगितले की, पहिल्या दिवशी विक्री सुरू झाल्यानंतर केवळ 5 मिनिटांत इन्व्हेंटरीतील सर्व वाहने विकली गेली. हा फेस्टिव्हल 1 ऑक्टोबरपर्यंत चालणार आहे. ओला इलेक्ट्रिकने आपली बेस्ट सेलिंग एस 1 स्कूटर आणि रोडस्टर एक्स मोटारसायकल केवळ 49,999 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किंमतीत सादर केली आहे. कंपनीचे म्हणणे आहे की प्रत्येक भारतीय घरात इलेक्ट्रिक वाहने पोहोचविणे हे त्यांचे लक्ष्य आहे.

ओला दुचाकीची मागणी वाढली

ओला इलेक्ट्रिकने सुरू केलेल्या फेस्टिव्हल कॅम्पेनमुळे वाहनांना मोठी मागणी असल्याचे कंपनीचे म्हणणे आहे. ओला इलेक्ट्रिकने आपल्या सर्वाधिक विक्री होणार् या एस 1 स्कूटर आणि रोडस्टर एक्स बाईकवर आतापर्यंतची सर्वात कमी किंमत ठेवली आहे. त्यांची एक्स-शोरूम किंमत 49,999 रुपयांपासून सुरू होते. मुहूर्त महोत्सवादरम्यान दररोज एका विशिष्ट वेळी काही वाहनेच उपलब्ध असतील. अशा परिस्थितीत जर तुम्हालाही ओलाची इलेक्ट्रिक कार खरेदी करायची असेल तर तुम्हाला घाई करावी लागेल.

इलेक्ट्रिक वाहनांना प्रोत्साहन देण्यावर भर

ओला इलेक्ट्रिकचे म्हणणे आहे की, त्यांना भारतात इलेक्ट्रिक वाहनांना प्रोत्साहन द्यायचे आहे. कंपनीचा असा विश्वास आहे की इलेक्ट्रिक वाहने पर्यावरणासाठी चांगली आहेत आणि पेट्रोल आणि डिझेलवर चालणाऱ्या वाहनांपेक्षा स्वस्त देखील आहेत. ओला इलेक्ट्रिकचे उद्दीष्ट आहे की प्रत्येक भारतीय घरात इलेक्ट्रिक वाहन असावे. आता आपण ओला इलेक्ट्रिकच्या सर्व स्कूटर आणि मोटारसायकलींच्या किंमती पहा.

ओला एस 1 इलेक्ट्रिक स्कूटरची किंमत

  • ओला S1 Pro+ 5.2kWh व्हेरिएंट किंमत: 1,69,999 रुपये
  • ओला S1 Pro+ 4kWh व्हेरिएंट किंमत: 1,51,999 रुपये
  • ओला S1 Pro 4kWh व्हेरिएंट: 1,37,999 रुपये
  • ओला S1 Pro 3kWh व्हेरिएंट किंमत: 1,20,999 रुपये
  • ओला S1 X+ 4kWh व्हेरिएंट किंमत: 1,11,999 रुपये
  • ओला S1 X 2kWh व्हेरिएंट किंमत: 1,03,999 रुपये
  • ओला S1 X 3kWh व्हेरिएंट: 94,999 रुपये
  • ओला S1 X 4kWh व्हेरिएंट किंमत: 81,999 रुपये
  • Gen 2 Ola S1 Pro व्हेरिएंट: 1,18,999 रुपये
  • Gen 2 Ola S1 X 4kWh व्हेरिएंट किंमत: 97,999 रुपये

ओला रोडस्टर एक्स इलेक्ट्रिक बाईकच्या किंमती

  • ओला रोडस्टर एक्स + 4.5 केडब्ल्यूएच व्हेरिएंट किंमत: 1,27,499 रुपये
  • ओला रोडस्टरे एक्स 2.5 केडब्ल्यूएच व्हेरिएंट किंमत: 1,24,999 रुपये
  • ओला रोडस्टर एक्स 3.5 केडब्ल्यूएच व्हेरिएंट किंमत: 1,09,999 रुपये
  • ओला रोडस्टर एक्स 4.5 केडब्ल्यूएच व्हेरिएंट किंमत: 99,999 रुपये

वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक
वाशीममध्ये लाडक्या बहिणीचा हप्ता बंद झाल्याने महिला आक्रमक.
धनुष्यबाण कोणाला मिळणार ठाकरेंना कि शिंदेंना? उद्या फैसला होणार
धनुष्यबाण कोणाला मिळणार ठाकरेंना कि शिंदेंना? उद्या फैसला होणार.
भारतीय कम्युनिस्ट पक्षाचा मोर्चा पालघर जिल्हाधिकारी कार्यालयावर धडकणार
भारतीय कम्युनिस्ट पक्षाचा मोर्चा पालघर जिल्हाधिकारी कार्यालयावर धडकणार.
नितीन नबीन भाजपचे नवे राष्ट्रीय अध्यक्ष, पंतप्रधान मोदींकडून अभिनंदन
नितीन नबीन भाजपचे नवे राष्ट्रीय अध्यक्ष, पंतप्रधान मोदींकडून अभिनंदन.
मुंबई महापालिकेवर महायुतीचाच महापौर बसणार; अमित साटम यांचा दावा
मुंबई महापालिकेवर महायुतीचाच महापौर बसणार; अमित साटम यांचा दावा.
दिल्लीतून मुंबईचा महापौर ठरणं हा महाराष्ट्राचा अपमान
दिल्लीतून मुंबईचा महापौर ठरणं हा महाराष्ट्राचा अपमान.
महापालिकांमध्ये सत्तेचा पेच; महाराष्ट्रात पुन्हा ‘घोडेबाजार’ रंगणार?
महापालिकांमध्ये सत्तेचा पेच; महाराष्ट्रात पुन्हा ‘घोडेबाजार’ रंगणार?.
निष्ठावंतांची कोंडी, फडणवीसांच्या निकटवर्तीय नेत्याचा संन्यास
निष्ठावंतांची कोंडी, फडणवीसांच्या निकटवर्तीय नेत्याचा संन्यास.
मुंबईत बिहार भवन उभारणीवरून नवा वाद; मनसेचा थेट इशारा
मुंबईत बिहार भवन उभारणीवरून नवा वाद; मनसेचा थेट इशारा.
चंद्रपूर महापौर पदावर मोठा ट्विस्ट; काँग्रेसच्या गटबाजीचा भाजपला फायदा
चंद्रपूर महापौर पदावर मोठा ट्विस्ट; काँग्रेसच्या गटबाजीचा भाजपला फायदा.