रक्षेचं नातं: भारताच्या ट्रक चालकांशी सुरक्षेचं आणि कृतज्ञतेचं बंधन
या रक्षाबंधनाला, टाटा मोटर्स कमर्शियल व्हेईकल्स आणि TV9 नेटवर्कने भारताच्या रस्त्यांवरील खऱ्या नायकांचा — आपल्या ट्रक चालकांचा — एक वेगळ्या पद्धतीने सन्मान केला. ही एक अशी भावना होती, जी प्रेम, आदर आणि आभारांच्या धाग्यांनी गुंफलेली होती.

रक्षाबंधन म्हणजे नेहमीच सुरक्षा, प्रेम आणि अतूट विश्वासाचं प्रतीक राहिलं आहे. पण यावर्षी, टाटा मोटर्स कमर्शियल व्हेईकल्सने TV9 नेटवर्कच्या सहकार्याने या परंपरेला घरांच्या सीमा ओलांडून भारताच्या महामार्गांपर्यंत नेलं.
“रक्षा का रिश्ता – भारताच्या प्रत्येक ट्रक ड्रायव्हरसाठी” या उपक्रमांतर्गत, टाटा मोटर्सच्या जमशेदपूर प्लांटमधील दुर्गा लाईनमधील महिलांनी बनवलेले हाताने तयार केलेले राख्या नवी मुंबईतील कलंबोली ट्रान्सपोर्ट नगर येथे पाठवण्यात आल्या. प्रत्येक राखीत केवळ रेशीमाचे धागेच नव्हते, तर एक हाताने लिहिलेली चिठ्ठी होती — एक वचन, की या देशाला पुढे नेणाऱ्या हातांच्या सोबत आपण नेहमी आहोत.
जेव्हा या राख्या श्रमिक हातांवर बांधल्या गेल्या, तेव्हा थकलेले चेहरे हसले, आणि डोळ्यांतून भावना व्यक्त झाल्या. अनेक ट्रक चालकांसाठी हा फक्त सण नव्हता, तर त्यांच्या मेहनतीचं आणि समर्पणाचं मान्यतेचं प्रतीक होतं.
या राख्या केवळ परंपरा नाहीत, तर त्या टाटा मोटर्सच्या आपल्या ड्रायव्हर्सच्या सुरक्षा, सन्मान आणि कल्याणासाठी असलेल्या सततच्या वचनबद्धतेचं प्रतिक आहेत. कारण आमच्यासाठी प्रत्येक प्रवास महत्त्वाचा आहे — आणि प्रत्येक ड्रायव्हर हा आमचा कुटुंबाचा भाग आहे.
टाटा मोटर्स कमर्शियल व्हेईकल्स – नेहमीच उत्तम.
