AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

दुबई-गोवानंतर या टीव्ही अभिनेत्रीने मुंबईत घेतलं अलिशान घर, किंमत ऐकूनच…

टीव्हीची प्रसिद्ध अभिनेत्री तेजस्वी प्रकाशने दुबई-गोवानंतर आता मुंबईमधील सर्वात मोठ्या आणि प्रसिद्ध ठिकाणी घेतलं घर. किंमत पाहून...

दुबई-गोवानंतर या टीव्ही अभिनेत्रीने मुंबईत घेतलं अलिशान घर, किंमत ऐकूनच...
Image Credit source: Social media
| Updated on: Feb 21, 2026 | 12:28 PM
Share

TV Actress : टीव्हीवरील ‘नागिन’ म्हणून घराघरात पोहोचलेली तेजस्वी प्रकाश पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. आपल्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असणाऱ्या तेजस्वीने आता मुंबईत आणखी एक आलिशान घर खरेदी केले आहे. ‘नागिन 6’मधील तिच्या भूमिकेनंतर तिची लोकप्रियता प्रचंड वाढली. बिग बॉस 15 ची ट्रॉफी जिंकल्यानंतर तिच्या यशाचा आलेख सतत उंचावत आहे.

तेजस्वी प्रकाशने मुंबईतील बांद्रा वेस्ट परिसरात ‘बे हाइट्स’ या प्रीमियम रेसिडेन्शियल प्रोजेक्टमध्ये एक आलिशान अपार्टमेंट खरेदी केले आहे. या घराची किंमत सुमारे 7.63 कोटी रुपये असल्याचे सांगितले जात आहे. CRE मॅट्रिक्सच्या कागदपत्रांनुसार, ही डील 16 फेब्रुवारी 2026 रोजी अधिकृतपणे नोंदणीकृत झाली.

‘बे हाइट्स’ हा प्रकल्प बांद्रा रिक्लेमेशन परिसरातील कृष्णचंद्र मार्गावर असून, हा भाग मुंबईतील सर्वात पॉश आणि सेलिब्रिटी-फ्रेंडली परिसरांपैकी एक मानला जातो. या प्रकल्पाची उभारणी एक्सेल एंटरप्राइजेस इंडिया प्रायव्हेट लिमिटेड यांनी केली आहे.

घराचे क्षेत्रफळ आणि सुविधांची माहिती

तेजस्वीचे हे नवे अपार्टमेंट सुमारे 121.14 चौरस मीटर अंदाजे 1,304 चौरस फूट क्षेत्रफळाचे आहे. यामध्ये दोन राखीव पार्किंग स्लॉट्सही समाविष्ट आहेत. नोंदणी कागदपत्रांनुसार या व्यवहारासाठी सुमारे 38.15 लाख रुपये स्टॅम्प ड्युटी भरली गेली आहे. करारानुसार या मालमत्तेचा अधिकृत ताबा 29 नोव्हेंबर 2030 रोजी मिळण्याची अपेक्षा आहे.

तेजस्वी प्रकाशकडे आधीच मुंबई, दुबई आणि गोव्यात आलिशान घरे असल्याचे सांगितले जाते. आता बांद्रा वेस्टमधील या नव्या खरेदीमुळे तिच्या प्रॉपर्टी पोर्टफोलिओमध्ये आणखी एक मोठी भर पडली आहे. समुद्रकिनाऱ्यालगतच्या फिरण्यासाठीच्या जागा, प्रीमियम हाय-राइज इमारती, बुटीक कॅफे आणि मोठ्या प्रॉडक्शन हाउसेसच्या जवळीकतेमुळे बांद्रा वेस्ट हा भाग सेलिब्रिटींमध्ये विशेष लोकप्रिय आहे.

ओटीटीवरही तेजस्वीची एन्ट्री

टीव्हीवर यश मिळवल्यानंतर आता तेजस्वी ओटीटी प्लॅटफॉर्मवरही आपली छाप पाडण्यास सज्ज झाली आहे. ती लवकरच नेटफ्लिक्सवरील ‘द ब्लिंग’ या नव्या रिअॅलिटी शोमध्ये दिसणार आहे. तसेच ‘साइको सैयां’ या मालिकेतही ती झळकणार असून ही मालिका अमेझॉन एमएक्स प्लेयरवर 25 फेब्रुवारीपासून स्ट्रीम होणार आहे.

अभिनय क्षेत्रातील यशासोबतच रिअल इस्टेट गुंतवणुकीतही तेजस्वी प्रकाश सातत्याने मोठी पावले टाकताना दिसत आहे. तिच्या या नव्या घरामुळे चाहत्यांमध्ये उत्सुकता आणि अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे.

Follow Us
वेळेवर मदत मिळाली असती तर... ढिगाऱ्याखाली अडकलेल्या नातेवाईकांचा
मोठी बातमी! वेळेवर मदत मिळाली असती तर... ढिगाऱ्याखाली अडकलेल्या नातेवाईकांचा आक्रोश
KDMC डॉक्टरांना मारहाण प्रकरणाला वेगळंच वळण! "काका मला मारू नका, मी...
KDMC डॉक्टरांना मारहाण प्रकरणाला वेगळंच वळण!
मृत्यूचा हाहाकार! 33 भारतीय पर्यटक असलेलं जहाज उलटलं; थरकाप उडवणारा
मृत्यूचा हाहाकार! 33 भारतीय पर्यटक असलेलं जहाज उलटलं; थरकाप उडवणारा Video समोर
एकनाथ शिंदेंच्या दालनातील बैठकीपासून तर विलिनीकरणापर्यंत; अखेर सुप्रिय
एकनाथ शिंदेंच्या दालनातील बैठकीपासून तर विलिनीकरणापर्यंत; अखेर सुप्रिया सुळेंनी पक्षातील Inside Story सांगितलीच
केंद्रात जाणार का? CM फडणवीसांचे मिश्कील विधान तुफान चर्चेत, म्हणाले..
केंद्रात जाणार का? CM फडणवीसांचे मिश्कील विधान तुफान चर्चेत, म्हणाले...
थेट धमकी अन् XXX... आणखी एका खासदाराची खळबळजनक ऑडिओ क्लिप व्हायरल
मोठी बातमी! थेट धमकी अन् XXX... आणखी एका खासदाराची खळबळजनक ऑडिओ क्लिप व्हायरल
राज्याच्या तिजोरीवर शेतकऱ्यांचा पहिला अधिकार, लाखो शेतकऱ्यांना फायदा
राज्याच्या तिजोरीवर शेतकऱ्यांचा पहिला अधिकार, लाखो शेतकऱ्यांना फायदा होणार; उपमुख्यमंत्री शिंदेंचे विधान
राऊतांच्या भाकितावर बच्चू कडूंचा टोला; थेट म्हणाले, दिल्लीत...
Bachchu Kadu | राऊतांच्या भाकितावर बच्चू कडूंचा टोला; थेट म्हणाले, दिल्लीत...
टाळ-मृदंगाच्या गजरात ज्ञानेश्वर माऊलींची पालखी सासवडकडे मार्गस्थ; खडतर
Pandharpur Wari | टाळ-मृदंगाच्या गजरात ज्ञानेश्वर माऊलींची पालखी सासवडकडे मार्गस्थ; खडतर दिवेघाट सर करत वारी चालली पंढरी
पवारांच्या घरी पुन्हा वाजणार सनई-चौघडे, पार्थ पवारांचं लग्न ठरलं,
पवारांच्या घरी पुन्हा वाजणार सनई-चौघडे, पार्थ पवारांचं लग्न ठरलं, कोण आहे पवार कुटुंबातील होणारी सून?